ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Kirei de Yarashii Oneesan wa, Suki Desuka?[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2019, 08:46:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

อยากให้มีตอนต่อไปจังเลย อาจจะได้ทั้งพี่และน้องเลยน่ะ

ddcc

แบบนี้มันต้องควบสองเลวแล้วต้องไปให้สุด ว่าแต่พระเอกมันดีดจังแหะ ปล.พี่สาวไปตัดไฝจะแหล่มมากฮะ

game2539

รู้สึก"รักพี่เสียดายน้อง"ยังไงไม่รู้อยากให้มีอีกสักตอนจังจะได้มีหวังได้ทั้งพี่ทั้งน้อง

hippopov2

รักแท้ แพ้การเย....  5555 พี่สาวแม่งก็โหดเกิ๊น แย่งแฟนน้อง

alaaum

biggiggog

อ้าว ...ไอ้แว่นใจแตกซะงั้น
งานนี้น้องสาวคงได้แต่ทำใจแล้วหล่ะ
ท่าทางมันจะเป็นเอามาก
ขอบคุณมากๆครับ

zeroboy

ถ้าเรื่องนี้มีตอนต่อไปน่าจะกลายเป็นฮาเร็มนะ  ::Bloody::

jachal

เคนอิชิเข้าร่อง และหลงคาโอริ จนถึงขั้นขอแต่งงาน พอแต่งแล้วจะได้นานา หรือเปล่าน๊า ::KO::

ohaocarrotmarphark

ไมทิ้งแฟนไปง่ายๆ งี้อะ ไงก็เหอะ ที่ว่าทำใจแล้วเนี่ย คงไม่ได้จะทำอะไรที่มันปวดตับใช่มั้ย ไปเลิกกับแฟนให้เรียบร้อย แล้วมุงจะไปเอาใครก็เรื่องของเมิงงงงง (จะอินตำไม)

chocolaze

::Shy:: เอาแล้วๆ แบบนี้คนน้องทำไง
อาจจะมีภาคต่อเป็นสวิ้งกลิ้ง ตามสูตรโดจิน  ::Me?::

toffies

คุณพี่ครับ...ผมอยากเจอสาวแบบคุณพี่สาวมากๆเลบครับ ^^

ปล. เคยเจอแล้ว แต่เลิกไปล่ะ

ipor

เจ้าแว่นมันเล็งพี่สาวไว้นานแล้วหรือเปล่านั่น รอบนึ้ได้พี่ไปแล้ว รอบหน้าน้องสาวนะ แล้วค่อยเลือกเอาว่าจะเอาไครมาปกว่า

infinityex

เอ่อ รอน้องเขาอีโวกลายร่างก่อนเถอะเผลอๆใหญ่กว่าพี่จะทำไง นี้ก็รีบจังโว้ยย

wunman

พี่สาวตอนแรกก็เล่นๆไม่นึกว่าจะได้จริงๆแถมยังติดใจซะอีก กลายเป้นว่าคนน้องโดน คาบไปแดกซ์ ว่าแต่ผู้ชายนี่ดิบเถื่อนน่ากลัวแหะ