ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ได้เสียผัวเมียกับหลานสะใภ้

เริ่มโดย [email protected], กุมภาพันธ์ 03, 2019, 11:34:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

นิดา สาววัย 24 เพิ่งแต่งงานใหม่กับหลานชายของผม เธอไม่ค่อยลงรอยกับป้าจิบแม่สามีสักเท่าไหร่ แต่ก็ทนอยู่ด้วยข้าวใหม่ปลามัน ก่อนที่จะค่อยๆขยับขยายย้ายออกมาสร้างครอบครัวเอง
บ้านป้าจิบอยู่ห่างจากบ้านผมชนิดหัวซอยท้ายซอย ป้าจิบเป็นพี่สาวแท้ๆของแม่ผมเอง ตอนนี้ที่บ้านมีเพียงผมที่เป็นหนุ่มโสดและเฝ้าบ้านคนเดียว พ่อกับแม่ย้ายไปทำงานราชการที่ต่างจังหวัด นานๆจะมาเยี่ยมบ้านที ผมเลยทำธุรกิจเล็กๆเลี้ยงชีพตามประสาหนุ่มโสด
แมน คือหลานชายผมที่เป็นสามีนิดา อายุน้อยกว่าเมียสามสี่ปีเลย เเละโชคร้ายชีวิตข้าวใหม่ปลามันคือแมนจับได้ใบแดงไปเป็นทหารเกณฑ์ซะงั้น บวกกับจังหวะเมียไม่ชอบพอกับแม่ ผมเลยตัดสินปัญหาโดยให้แมนและนิดาย้ายมาอยู่ที่บ้านบ้านผมก่อน เวลาแมนไปทหารจะได้สบายใจเรื่องเมียกับแม่
แมนเห็นชอบด้วย อาจเพราะเราโตมาด้วยกัน สนิทกันเลยไม่ได้คิดอะไร
แรกๆย้ายเข้ามาอยู่ ความจัญไรยังไม่มีในสมองผมที จนเวลาผ่านไปแมนไปทหารได้สองเดือน คืนนั้นเป็นวันลอยกระทง ผมก็เห็นนิดานัดแนะกับเพื่อนไปเที่ยว ผมก็เลยให้กุญแจไปคนละชุด ใครกลับก่อนก็เข้านอนก่อนเลย ไม่ต้องรอกัน
เวลาผ่านไปเที่ยงคืนผมก็กลับมาจากเที่ยวตามประสาหนุ่มโสด เดินไปฉี่ข้างรั้วบ้าน ได้ยินเสียงอาบน้ำ ผมก็เข้าใจว่านิดาคงกลับมาก่อนแล้ว แล้วด้วยที่มึนๆกับสุรายาเมาทำให้จิตคิดวิปริตไปไกล
ผมแอบย่องไปปีนขึ้นโอ่งใหญ่รองน้ำฝนข้างห้องน้ำ สายตาเล็ดลอดมองหาเหยื่อ ผมต้องตะลึงตาค้างชั่วขณะ นิดาหลานสะใภ้กำลังถูสบู่คลึงนมตัวเองไปมา เริ่มมีอารมณ์แล้วสิ สาวว่าวไปมาจนเสร็จไปหนึ่งทีท่ามกลางจินตนาการว่าได้เย็ดหลานสะใภ้ตัวเอง จากนั้นผมก็เข้าบ้านเตรียมจะอาบน้ำเข้านอนจังหวะที่นิดาเดินออกมาพอดี
ผมอาบน้ำต่อจากเธอ ภาพยังติดตา กลิ่นสบู่เหลววนิลลายังเย้ายวน ผมมองไปที่เครื่องซักผ้า เปิดฝาออกเจอกางเกงในเเละเสื้อในเธอ ผมรีบเอามาสูดดมก่อนจะละเลงว่าวไปอีกดอก แตกใส่กางเกงในหลานสะใภ้อย่างมีความสุข
หลังจากนั้นผมก็หาเวลาเหมาะๆแอบดูเธออาบน้ำน้ำบ้าง แอบมองนมเวลาเธอก้มบ้าง ชักว่าวใส่กางเกงในเธอบ้าง เธอก็ไม่สนใจอาจเพราะความสนิทและไว้ใจมากกว่า
จนหลายเดือนต่อมาผมเริ่มมีแผนร้ายอยากเย็ดเธอเข้าแล้ว เหมือนโชคเข้าข้าง วันนั้นเธอไม่ค่อยสบายผมพาไปหาหมอที่คลินิคแถวบ้าน เธอนอนพักผมเอาข้าวต้มให้เธอกินบอกเสร็จแล้วจะจัดยาให้ พอกินเสร็จผมจัดยาให้เธอตามหมอสั่ง แต่ผมแอบเพิ่มยาแก้แพ้อากาศใส่ไปสองเม็ด (ยานอนหลับชั้นดีสำหรับผม) เธอกินไปสักพักเหมือนจะง่วงๆเบลอๆ ผมเดินไปเช็ดตัว(ภายนอก)และห่มผ้าให้ ปากเธอซีดเผือด ยาคงออกฤทธิ์มึนๆแล้ว
ผมบอกเธอว่าจะทำให้เธอหายไข้เร็วๆ เธอยิ้มแต่คงหัวเราะไม่ออก เพราะยังมึนๆ ผมลูบขาเธอเบาๆ(นิดาใส่กางเกงขาสั้นมาก) ผมก้มลงดม เธอไม่รู้สึกอะไรแล้วตอนนั้น ผมค่อยๆแยงนิ้วไปตามซอกร่องหลืบเร้นลับ จนถึงปราการด่านสำคัญ ผมแกล้งเอานิ้วกลางเเหย่เข้าไปทีละนิดๆจนมีน้ำเยิ้มออกมา ผมแน่ชัดแล้วว่าเธอเงี่ยน ผมรีบปิดประตูหน้าต่างผ้าม่านทันทีแล้วละเลงลายโจร ผมเย็ดเธอสดๆแบบทำเวลากลัวเธอสติกลับมา ผมเย็ดแตกในเธอไปครั้งแรก เธอก็ยังนิ่งหลับ ผมจัดเธออีกดอกด้วยอารมณ์สุดเปลี่ยวแล้วคืนนั้นผมก็ได้เธอสองครั้ง
เเละเธอคงไม่รู้หรือว่ารู้ก็ไม่รู้พอตอนเช้าผมก็ทำตัวปกติเหมือนเดิม เธอเดินมาบอกว่าเธอดีขึ้นมาบอกยาหมอนี่ดีได้ผลเร็ว
หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เย็ดเธออีกหรอกแต่ชอบหาเวลาเหมาะๆแอบดูเธออาบน้ำ เคยเจอครั้งหนึ่งเธอตกเบ็ดตัวเอง คงอยากมากน่าดู แต่ผมก็ได้เเต่ข่มใจมาร แอบดูอาบน้ำก็พอ ชักว่าวเอาดีกว่า จนตอนนี้เธอกับแมนก็ย้ายออกไปสร้างบ้านเป็นของตัวเอง
เรื่องผมก็มีแค่นี้ครับ อาจจะเล่าไม่เก่งแต่เป็นจริงทุกประการ

swss2511

woai2526

devilzoa

แหมเป็นเราจะถ่ายไว้อีก เอาไว้ไปเอาต่อ 555+

jachal

sunnie06

Wannadit Iempan

ไม่ต้องลังเลครับ ไปคอนโดโดนัทก็ได้ ไม่ผิดกติกา

minky way

ไม่ใช่หลานนะ ลูกของป้า เป็นลูกพี่ลูกน้องกัน

yoshitoki

ขอบคุณครับ แตกในไป2น้ำ หลับสบาย... แตกคามือ แตกใส่กางเกงในน้องสะใภ้ อีกนับไม่ถ้วนถี่ทวีจำนวน พ่นกันไม่บันยะบันยัง อย่างกะเล่นสงกรานต์ ::HoHo::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

9toulek

น่าจะตืยมาแล้วรู้ตัวจะหด้สานสัมพันธ์

taton

เล่นสดหลานสะใภ้ดีนะ ที่ไม่ป่อง ไม่งั้นงานเข้าเต็มๆ เหอๆๆ

oyumi1551

The beginning of that love
May not have a reason every minute
Every time it depends more than
How it will happen
Live22

ohm2999

ppherbalife

ดีนะไม่ท้องตอนแตกใน ไม่งั้นหลานจับได้พอดี

johnywalker

ได้ตอนหญิงหลับ เขาไม่นับเป็นผัวเมียหรอกครับ