ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ครบ 100 เมนต์ถึงจะแปลต่อละกัน

เรื่องนี้ดราม่าเข้มข้นหลากอารมมาก ออกมา3ปีอยู่ในกรุผมแต่ไม่มีซับEngซะงั้น

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

ตัวอย่างตอนต่อไป

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tadds

แลกแม่ตัวเองกับน้องเพื่อนสินะสุดยอดไปเลยแต่สุดท้ายท่าท างจะโดนหลอกสินะครับ

sonly

เท่าที่ดูจากตัวอย่างตอนต่อไป เพื่อนนี่ฉลาดมากๆ บอกจะแลกแม่กับน้องสาว สรุปให้ล่อแม่ตัวเอง
ไม่ต้องเสียน้องสาวแถมได้แม่เพื่อน แต่ตัวเอกก็มีแต่ได้กับได้ แม่ยังสาวยังสวย หุ่นดีขนาดนั้น
แต่ต้องลองลุ้นด้วยว่าภาพสุดท้ายน้องสาวผมทองจะโดนอะไร ขอให้ครบ100เม้นทีเถอะ

Akira Watanabe

::Horror::  เนื้อเรื่องดาร์คมากแน่เลย ไอลูกมันก็เ่ลวจริง ๆ

ขายแม่ตัวเองเพื่อผู้หญิง 

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ยูตะนี่แสบจริงๆอยากได้น้องสาวเพื่อนจนถึงขนาดวางแผนให้คุณแม่ของตัวเองโดนเพื่อนสองคนเย็ด เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยน ส่วนเพื่อนทั้งสองคนก็แสบไม่น้อยไปกว่ากัน ถึงขนาดยัดสองดุ้นใส่รูเดียวกันเลย ส่วนคุณแม่ก็สุดยอดรับสองดุ้นในหนึ่งรูได้สบายเลย...อิอิ

tcm12599

อ่านนิดอ่านหน่อยก็เงี่ยนแล้วหรอป้า ::DookDig:: งั้นผมอ่านเรื่องของป้า ผมคงต้องลำบากแล้วล่ะ ::Hunger::

MooOon

เเนว ปวดตับสินะ จริงๆหลังๆ หรือดูจากรูปตัวอย่างคงไม่ได้บังคับเเล้วละมั้ง

คุณเเม่ยอมเองเลยดีกว่า เอาตรงๆเเนวนี้ก็โอเคนะ ไม่ชอบเเค่ตรงลูกเลวขายเเม่ตัวเองนี่เเหละ

หวังว่าตอนจบ ไอ้ลูกชายจะโดนเอาคืนเเรงๆ ให้เป็นบ้าที

tazasss01

หรือว่าตอนหน้าจะโดนหลอกให้ทำกับแม่ของตัวเองน่ะ แล้วน้องสาวเพือนจะมีบทออกมาบ้างหรือป่าวน่ะ

noohun

ของอย่างนี้มันแลกกันได้ด้วยเรอะ ::Waiting::
ท่าทางจากตัวอย่างตอนต่อไป ติดใจแม่ตัวเองแล้วสิท่า
ส่วนคุณน้องน้องสาว หวังว่าจะไม่เสร็จโฮมเลสไปซะก่อนนะ

ddcc

ผมนี่น้องสาวเพื่อนเต็มสตรีมเลยฮะ ถ้าพระเอกกลับมาห่วงแม่จนน้องสาวเละนะ ตรูจะไม่ยกโทษให้เอ็งไปตลอดชีวิตเลย แต่ถ้าไม่แปลต่อจะไม่ยกโทษให้ Kater ค่อกๆแค่กๆ

ยกโทษให้ผมเถอะครับ  ::Hungry:: ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ ผมกำหนดชะตาคนอื่นมานานและ ให้ทุกคนกำหนดชะตากันเอาเองละกัน

game2539

จากตัวอย่างตอนต่อไปโดนหลอกให้เอากับแม่ตัวเองจนติดใจแล้วไม่สนน้องสาวเพื่อนแล้วแน่นอน ส่วนน้องสาวเพื่อนนี้ดูจากปกกับตัวอย่างตอนต่อไปชะตากรรมคงไม่ต่างจากแม่พระเอก

Phoowadol

เรื่องนี่ ผมอ่าน ช่วงแรกๆ ก็ ใจหวิวๆ แล้วครับ มัน ดาร์ค มากเลยนะ   ที่ เอาแม่ไปแลก เพื่อได้เมีย เนี่ย. โดนไปสองแล้ว ยังไม่พอ มีมาเพิ่มอีก คราวนี้ มันรุมโทรมชัดๆ.  แถม อีกฝั่ง ว่าที่เมียตัวเอง กำลังจะเจอ คนเก็บขยะ ล่อ เปิดซิบชิง ตัดหน้า ด้วย( มั้ง)
    อ่านจบ แล้ว   มันบิดหัวใจสุดๆ เฮ้อ

ป.ล. ผมลุ้นเลยนะครับ ขอให้ได้ 100 เมันท์ ด้วยเถอะ.

กำลังทำรวมตัวละครที่ผมเคยแปลเป็นปกDesktop ส่งท้ายอยู่ 55 อาจได้ใช้

Jikkig16

มันน่าจะเป็นการแลกเปลี่ยนที่ขาดทุนนะ ดูจากตอนต่อไปแล้ว เละทั้งแม่ทั้งลูกแล่ะ ::Doubt::

biggiggog

ท่าทางคุณป้าน่าจะโดนอีกเยอะ ดูเหมือนเครื่องจะติดแล้ว
ส่วนเพื่อนมันจะยอมแลกเหรอ ได้ล่อแล้วนี่
ขอบคุณมากๆครับ

elviswhat

ทำไมยูตะทำแบบนั้นละ เพื่อผู้หญิงคนเดียวยอมแลกแบบนร้ก็ได้ด้วยหรอยูตะ

น้องของวาดะ ยูตะก็น่าจะอดอีกนะเนี่ยดูจากทรงละ จะออกเป็นแนว NRT รึเปล่าละครับเนี่ย