ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อภิชาติ บูรณะ

ดูทรงจะโดนหลอกแน่ๆ​ ทำแบบนี้ก็ดีนะครั​บ​ ไม่ต้องซ่อน​ คนจะเม้นก็เม้นเอง​ แต่สงสัยอย่างนึง​ ทำไมถึงไม่ให้เม้นขอบคุณ

Soulsteal Attapon

ตัวเอกแม่งก็เงี่ยนเกินไป จะล่อน้องสาวเพื่อนแต่โดนหลอกให้เย็ดแม่ตัวเอง สุดท้ายคงได้ทั้งแม่ทั้งน้องสาวเพื่อนแน่ๆ

นายไข่ย้อย

โดนหลอกแน่ๆผมว่า พระเอกง่าวขนาดหนัก  ::DookDig::

edit รอลุ้นตอนต่อไป ผมว่าคงจะตับแตกชัวๆ
อิอิอิ

toffies

จริงๆไม่ชอบแนวแม่ลูกนะ

แต่พออ่านแล้ว

เอิ่ม ก้ดีนะครับ ^^

เอาใจช่วยแปลเยอะๆนะครับ

mariners1

ตัวจริงมาแล้วววว ท่านkaterเหมาะกับเรื่องแนวดาร์คๆนี่แหละ
สุดจริงเอาแม่แลกน้อง ตอนหน้าคงปิดตาเอาแม่ตัวเองแน่ๆ ขอให้ถึง 100เม้นนะอยากอ่านต่อ

Hawaalaew

คุณป้าก็เงี่ยนง่ายจังอ่านแค่นิดเดียวเอง
เห็นใจพวกผมที่ต้องอ่านเรื่องของป้าบ้างสิครับ แต่ป้าหุ่นแจ่มมากเลยครับแต่ถึงขนาดสองแท่งในรูเดียวนี่ก็น่ากลัวเกินไปนะครับ ไอ่ลูกชายนี่แม่งก็ชั่วแลกแม่ตัวเองกับน้องสาวเพื่อนได้ลงนะ แต่ไม่เป็นไรเพื่อนเองก็ชั่วกว่าเอ็งอีกรับรองตอนหน้า ไอ่ลูกชายนี่โดนเพื่อนเล่นได้สุดตรีนเลยครับ เรื่องนี้4ตอนจบตอนถัดๆไปนี่ยิ่งปวดตับขึ้นเรื่อยๆ หวังว่าจะแปลตอนอื่นๆในเล่มด้วยนะครับ ผมชอบลายเส้นของอ.syuuen ดูเรียลดีครับ และอ.ท่านนี้แก่มีหลากหลายแนวดี ถึงท่านkaterจะเน้นแต่ดาร์คๆก็เถอะ

Gunitle

สรุป สุดท้านคนที่น่าสงสารที่สุดก็คือพระเอก น่าจะเสียทั้งแม่ เสียทั้งคนที่ชอบ ตย. ตอนต่อไปคืือ พระเอกมึงไม่ได้แดกอะไรแน่นอนนน นอกจากปวดตับ
ว่าแต่ถ้ามันไม่ถึง100เม้นท์ขึ้นมาจริงๆท่านจะเลิกเลยเหรอครับ ห้ามนะครับ555

izezanova027

มีแววเสียแม่ไปฟรีๆละม้าง เจ้ายูตะ

แต่ดูจากตัวอย่างแล้ว น้องสาววสดะก็น่าจะมีชะตากรรมไม่ต่างกัน

แมงโก้ส้นตีน

เอ้า เอาไงล่ะ จะเอาน้องสาวเค้า แต่ดันห่วงแม่ซะงั้น  ::Orz::

หรือว่าจะโดนทั้งแม่ (แม่โดนแล้วนี่เนาะ) ทั้งน้อง

baycon

อ่าว นึกว่า จะได้สมใจซะก่อนแป้กหรอ ผมว่าสาวนั่นต้องเด็กไอ่พวกนี่แน่    อดทั้งคู่  ได้แต่ไปร่วสมเค้าละม้างง

b522055023

หืมมมมมม แลกแม่ตัวเองเพื่อคบกับน้องสาวเพื่อนนน  ::Touchy:: เอ็งนี่นะ แทนที่จะอึบน้องก่อนแล้วหลอกเพื่อน เมิงโดนเพื่อนหลอกแล้ววววไอชาย  ::Oops::

worachat39

ตอนแรกจะว่าเพื่อนเลวเอาน้องสาวมาขาย พระเอกก็ใช่ย่อยเอาแม่ตัวเองมาขายเลย ตอนจบผมว่าพระเอกอาจจะแห้วหมดนะเนี่ยเหมือนจะโดนเพื่อนหลอกแล้วแหละ

pfrankz

เอาไปแลกแต่ท่าทางจะติดแม่แล้วไม่สนน้องสาวเพื่อนแน่ๆ

ตอนหน้าน้องสาวเพื่อนก็ไม่ย่ารอด

ipor

ตอนแรกแค่แลกแม่กะต้องสาวเพื่อน นี่ก้อนะ......ตัวอย่างตอนต่อไปคงไม่ใช่น้องสาวเพื่อนโดนโทรมอยู่นะ

สวัสดีชาวโลก

เข้ สปอยตอนต่อไปนี่มันถึงใจจริงๆ สุดท้าย  จะได้แม่หรือน้องว้า พระเอกเรา