ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigga

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ จะมีแนวแม่ลูกไหมนะ555 ส่วนตัวอย่างตอนต่อไปนี่เหมือนอีกคนจะโดนข่มขืนเลยท่าน

*สู้ๆครับท่าน ผลงานท่านผมสนใจอยู่หลายเรื่องเลย

Master-V

สุดยอดจริงๆ เอาแม่ตัวเองแลกกับน้องสาวเพื่อน อันที่จริงดูจากตัวอย่างตอนต่อไป น่าจะโดนหลอกนั้นแหละ เพียงแต่พระเอกน่าจะห่วงแม่ตัวเองมากกว่าน้องสาวเพื่อน

exsoldier

ยูตะแม่ง หลงหีจนหน้ามืดตามัว น่าโดนซักเปรี่ยง เพื่อนแม่งก็นะ หลอกเพื่อนป้ะวะ

sonteen42

ยังไงก็ขอบคุณมากๆสำหรับการแปล แหม่ เล่นหมดเลยหรอครับนี่

Tee001

เรื่องนี้มันดาร์คมากสำหรับผม เลวขนาดแลกแม่ตัวเองกับน้องเพื่อน  อยากเห็นชะตากรรมว่าจะจบเจ็บแบบไหนครับ

siwapeeza

ดูท่าแล้ว นอกจากจะเสียแม่ปล้วยังน่าจะไม่ได้แอ้มน้อสาวเพื่อนแน่เลย

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

chocolaze

::Bloody:: อารมแบบไหนเนี้ยให้เพือนมารุมแม่ เป็นการเทรดที่คุ้มมั้ยน่อออ ::Horror::

eka1325

แม่แจ่มมากขนาดนี้ เพื่อนถึงได้อยากลอง แต่ดูเหมือนจะโดนหลอก ฟรีซะมากกว่า นะเนี้ย อดได้น้องเพื่อนหรือป่าวนะ

heromomo

สุดท้ายคงได้แม่ตัวเองแน่ เพื่อนมันก็สบายตัวได้เอาแม่เพื่อนฟรีๆ

nukeiei

bank1027

ไอ้ยูตะแม่งเลวได้ใจจริงๆ รับรองว่ามึงโดนต้มแน่ๆ แล้วทีนี้จะเสียงทั้งแม่ของสาววาดะที่ตกลงก็ไม่ได้ตามสัญญาชัวร์ไอ่งั่งเอ่ย

XYZ

ขอบคุณมากครับ

จะดูต่อไปว่ายูตะที่ขายแม่ตัวเองสุดท้ายจะเป็นยังไงต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ

aminoclan

ตามมาจากตอนสองครับ ขอสารภาพบาปว่าเคยอ่านตอนแรกไปแต่ลืมคอมเม้น  ::Horror:: ::Horror::

ดูจากสภาพแล้วน่าจะโดนเพื่อนวางยาแน่ๆ คุณแม่ก็ไม่น่าจะจบแค่นี้  ::Crying:: ::Crying::

ninekak

ยอมเลยเอาแม่ไปแลกเปลี่ยนน้องสาวเพื่อน5555เลวได้โล่เลยแบบนี้ก็ได้หรอ