ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jack25386

pkkill2499

ชีวิตจิงแบบนี้ก็ล่มแน่ ไม่ทำการบ้านเลย

ตอนจบผู้ชายคงนั่งเสียใจละดูแฟนเอากับชู้แน่

Mate Alien

เธอนอกใจจริงๆ หรือว่าพูดไปเพราะความโกรธกันแน่

เดี๋ยวนะช่องสุดท้ายนี่ยังไง หักมุมมากๆ อยู่ๆขอให้ภรรยามีชู้อีกรอบเนี่ยนะ

victer12345

seed...

mspeed

ปัญหาเรื่องนี้ ใหญ่ระดับชาตินะครับ
คุณสามีเจอทางตัวเองแล้วสินะครับ

ns52800189

หึๆๆๆๆๆ....น่าสน...หลุดปากหรือพูดจริงนะะะ

genoside

น่าจะหลุดปากแล้วหละ สงสัยจะรู้สึกผิดมากเลยมาขอมีด้วย

ผมชอบนะแนวนี้ ปวดตับดี แต่ชอบแบบแอบๆมากกว่า

FuxMaw

ปล่อยให้เงี่ยนมากๆ แบบนั้น ก็ทนไม่ไหวหรอก ต้องหาดุ้นมาแก้อยากบ้างล่ะ

awawanan

เนื้อเรื่องอธิบายสาเหตุที่เมียใจแตก
ตอนจบเมียย้ายออกไปอยู่กับชู้

I2eI3oI2n D Ace

สามีไม่ดูแลเมียเลยทำแต่งานไม่ค่อยดีเลยนะ ดูแลเอาใจใส่บ้างไม่งั้นจะเสียเค้าไปนะ

อ้าวสรุปนอกใจตั้งนานแล้วหรอแต่ไหงสามีให้ไปหาอีก ไปอีกทีคงไม่กลับมาแล้วหละติดใจขนาดนี้

Aloha5599

ทำงานมากไปไหม เลยไม่อยาก ...
แบบนี้เสียดายของอ่ะ จริงๆผู้หญิงก็ยังน่าอยู่นะ  แบบนี้เสียดายของ