ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowermore

ดราม่าชะมัด สามีมันจะโกรธแล้วขายเมียป่าวเนี่ย

อ้าวเฮ้ยชอบเฉย

day dy

คุณผู้หญิงเขาต้องการแต่ทำไมคุณผู้ชายดูไม่สู้เลยหรืออยากให้คุณผู้หญิงมีชู้จริงมันหน้าคิด แต่ก็นะเรื่องแบบนี้ก็ไม่เข้าใครออกใครอยู่แล้ว
Edit อืมตามจริงนี้ผู้หญิงแต่สร้างอารมณ์ไม่ได้มีชู้จริงสินะส่วนผู้ชายนี้อยากให้มีจริง

Jikkig16

เห็นรอยยิ้มของไอ้สามีแล้วรู้สึกมันน่าคิดเข้าแผนมันแล้ว เป็นพวกที่มีความสุขเมื่อเห็นเมียตัวเองมีเซ็กกับคนอื่นรึป่าว ::Thinking::
ไม่มีแผนไร แต่ก็เป็นโรคอย่างที่คิดแล่ะ

niceanglev

สมควรละ เป็นแบบนี้เมียถึงมีชู้ ไม่ใช่เรื่องแปลกเลย เค้ามายั่วขนาดนี้แล้ว

edit กรรม ผู้ชายมีอารมณ์เพราะหึงหวง เฮ้อ

Banjung2

คงจบแบบผู้ชายยอมให้เมียมีชู้หรือไม่ก็มาเจอตอนเมียกับชู้มีอะไรกัน

สรุปแล้วเป็นแผนของเมียนี่เอง ร้ายไม่เบาเลยนะเนี่ย

enozerzz .

คิดว่าก็คงปล่อยให้เมียไปมีอะไรกับคนอื่นแหละก็ดูเบื่อกันขนาดนี้แล้วแต่ไม่แน่พอปล่อยไปอาจจะมีอารมณ์แล้วกลับมาอยู่ด้วยกันแบบมีความสุขต่อก็ได้

ขอบคุณมากนะครับ ^^

นั่นไงยังไม่ทันมีอะไรกับคนอื่นก็มีอารมณ์ขนาดนี้และมีการขอให้ไปมีเพื่อตัวเองด้วยตามที่คาดไว้เลย

DARKAXL

อ้าว ชิบผาย หลุดปากออกมาเองแบบนี้เลย ผัวรู้แล้วจะทำยังไงล่ะเนี่ย? ::Ajark::
ว่าแต่ลูกที่เกิดมาคงไม่ใช่ลูกชู้หรอกนะ ::Horror::

อ้าว กรรม ยิ่งผัวรู้ยิ่งมีอารมณ์เฉยเลย แถมยังให้เมียไปเล่นชู้ต่อได้อีก เป็นผัวเมียแบบไหนวะเนี่ย? ::Shout::

zero21

น่าจะเป็นแนว NTR นะเนี้ย แล้วนางเอกก็ไปมีอะไรให้สามีดูแน่เลย

อ้าว นางเอกแกล้งเฉยๆ และไปกระตุ้นความรู้สึกบางอย่างของสามีซะงั้น ให้ไปนอนกับคนอื่นเพื่อให้มีอารมณ์ซะแล้ว
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

mindza2212

เมียคงจะไปหาชู้จริงๆ แล้วผัวก็กลับมาเห็น

โถ่ผัวเป็นมีรสนิยมแบบนี้เองหรอ แต่สงสารเมียเลยแบบนี้ที่ต้องไปมีอะไรกับคนอื่น

Phoowadol

เฮ้อ...ความเงี่ยน นี่มันไม่เข้าใครออกใคร จริงไปนะ  คงปล่อยให้ ภรรยา อ้างว้าง  ไม่นอมทำการบ้านเลยสิท่า
ภรรยา หลุดปาก เผยความจริง ที่เคยเล่นชู้ มาก่อน  แบบนี้  สามี จะรับได้เหรอ   ผมละกลัว  ครอบครัวเขาพังจริงๆ
    แนวผิด ศิลธรรม นี  มัน บีบคั้นหัวใจ นะ  เฮ้อ..... หวิวๆ  อีกแล้วเรา
Edit.... เฮ้ย.!?!?...เดี๋ยวนะ ๆ  ผิดคาดม่กเลยอะ  ที่ สามีจะโกรธ เขากลับ มีอารมณ์ หื่นขึ้นมา ชนิดที่ควบคุมตัวเองไม่ได้  มันกลายเป็น กระตุ้นความต้องการทางเพศ  ที่น่าจะเติมเต็ม ให้กับ ภรรยา ได้ดีเลยหละ   ดูเอาเถอะ แตกแล้วแตกอีก  แถมยัง ขอให้  นางไป จ้ำจี้ กับชู้ ให้ดู อีก   โอยๆๆๆๆ 

ว่าแต่ นี่ มันแค่  ภรรยาเขาพูด เพื่อประชด   หรือว่า  มันเป็นเรื่องจริง ที่นางเล่นชู้  กันแน่  แต่ช่างเถอะ  จะมีชู้จริง หรือไม่จริง  เธอก็ได้  สามี  ที่คึกคัก เรื่องบนเตียง คืนมาละกัน  อิอิ

B&B

เอ่อ.... ผมอยากรู้ว่า ผู้หญิง กับ ผู้ชาย เพศไหนติดเซ้กส์ง่ายกว่ากัน เพราะส่วนมากแนวนี้ ฝ่ายหญิงมักชอบไปมีอะไรกับคนอื่น เพราะสามีไม่ค่อยทำการบ้าน เลยอยากรู้ว่าเพศไหนติดเซ็กส์ง่ายกว่ากัน เนื่องข้าน้อยยังไม่เคย เลยอยากถามดูนะครับ

คำตอบก็... เรื่องนี้ตอบยากนิดนึง แต่ถ้าให้เดาๆ คุณนายน่าจะได้ชุดมาจากชู้ และชู้ก็เป็นคนแนะนำวิธีให้สามีหันมามองเธอ และให้เดาเรื่องนี้อาจจะไม่ดาร์คก็ได้ คำตอบคือ นางได้เล่าถึงเหตุผลที่นอกใจให้ฟังละมั้ง

(┛❍ᴥ❍)┛彡┻━┻

คดี!!!!!!! พลิก!! ครับ

ที่เดาส่าดาร์คนั้นผิดแหะ แต่รู้สึกเนื้อเรื่องจะคล้ายๆ กับเรื่อง... บาปร้ายซ่อนราคะ เลยนะ หรือผมคิดไปเองครับ

เนื้อเรื่องเปิดมาคล้ายกันมาก แต่ทางนั้นเหตุผลเพื่อให้พระเอกกลับมาแข็งอีกครั้ง ต่างจากเรื่องนี้ เพื่อให้ผัวมีอารมณ์ เหตุผลตะคล้ายๆ กัน แต่เรื่องนั้นผมอ่านยังไม่จบนะครับ พอดีวาปหายไป เลยขี้เกียจตาม

ถ้าเรื่องนี้มาทางเดียวกับเรื่องนั้น เตรียมตัวตับแหกกันได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

badkitty

ปล่อยให้เมียสาวเหงาและหมี่ขนาดนั้น ใครจะทนไหวได้ละ
ยั่วขนาดนี้ยังเมิน สงสารคุณนายคงจะเงี่ยนน่าดู จะไปมีชุ้ก็คงไม่แปลก
edit อ้าว ผิดคาดผิดแผนสะงั้น ช่างเป็นเมียที่ทุ่มเทจริงๆ
แต่ตอนจบกับยิ่งน่าสงสารนางเอก สนับสนุนให้มีชู้จริงๆไปเลย

dragonfly silver

หลุดปากมาแล้ว

ชอบซะงั้น มีขออีก

intanianoi

เมียสารภาพแล้วสินะว่ามีชู้ มาลุ้นกันต่อไปว่าใช่ป่าว
Edit ผัวดันชอบซะงั้น

scozember

โอเค..งั้นเริ่มด้วยการเดา นางน่าจะประชดผัวนะ  แล้วโดนผัวเย็ดแบบสะใจ สุดท้ายมาเฉลย

Edit ... เดาถูกหมด 555