ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Incest4

เริ่มโดย Judy, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 12:57:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

หลังจากเหตุการวันนั้น ผมก็ไม่ได้มีอะไรกับอานีอีกเลย ผมรู้สึกเขว้งขว้างมาก อารมเหมือนโดนผู้หญิงทิ้งอะครับ ยิ่งช่วงนี้อานีดูสดใสแต่งตัวโป๊มากขึ้นชอบใส่เสื้อเชิตรัดรูปโชสัดส่วนมากขึ้น จากหน้าอกที่ใหญ่อยู่แล้ว มันยิ่งทำไห้ดูเด่นขึ้นมาอีก ยิ่งทำไห้ผมนอยเข้าไปอีก จนวันนั้นผมทนไม่ไหวจริงๆครับ เลยกะว่ารอกลับบ้านพร้อมแก ผมก็ไม่ได้คิดจะไปยุ่มย่ามอะไรกับแกนะครับ แค่อยากคุยกับแกบ้างเท่านั้นเอง รออยู่หน้าประตูโรงเรียนครับ จนปาเข้าไปห้าโมงอานียังไม่ออกมา พวกอาจารกลับกันไปหมดแล้ว ผมเลยเดินย้อนไปหาอานีที่ห้องพักครู เจออานีกำลังนั่งตรวจงานที่โต๊ะของแกอยู่ พอผมเดินเข้าไปอยู่ดีๆน้ำตามันก็ไหลออกมา ผมร้องไห้ซะอย่างนั้นคงด้วยความน้อยใจด้วยที่ช่วงนี้แกไม่สนใจผม อานีหั่นมาเจอผมยืนร้องไห้แกทำหน้าตกใจรีบฟลุกขึ้นมาหาผม"เป็นอะไรร้องไห้ทำไม" "ปะป่าวครับ ผมแค่..คึดถึงอา" อานีหัวเราะคิกออกมาทันที "โอ๋ อาก็นึกว่ามีเรื่องอะไร มานี้มา" อานีดึงผมเข้าไปกอด เอาหน้าผมไปซุกที่หน้าอกแก กลิ่นตัวแกหอมมากครับ หน้าอกที่แนบกับหน้าผมตอนนี้ก็นิ่มสะเหลือเกิน อานีเอามือลูบหัวผม "ช่วงนี้อาไม่ค่อยมีเวลาเลย อาเขยจอมช่วงนี้ก็อยู่ติดบ้านไม่ออกไปกินเหล้าเหมือนแต่ก่อน จอมก็เห็นนี้" "ครับผมรู้ แต่จอมคิดถึงอานี้ครับ" ผมเริ่มเอาแขนกอดรอบเอวอานีบ้างแกไม่ได้ขัดขืนไดๆครับยังคงยืนลูบหัวผมอยู่ ผมก็ได้ใจสิครับ ผมเริ่มเอาจมูกซุกไซไปตามหน้าอกของแก ผมรู้สึกได้เลยว่าผมหายใจแรงมาก ไม่ใช่แค่ผม อานี้เองก็เริ่มหายใจแรงเหมือนกัน ผมเอามือมาแตะๆที่หน้าอกแกหยังเชิงแกว่าแกจะว่าไงไหม อานีสะดุ้งเล็กน้อย พอเห็นแกไม่ว่าอะไร ผมก็ทั้งจับทั้งบีบหน้าอกแกภายนอกเสื้อ "อย่าบีบแรงเดี๋ยวเสื้ออายับ จอมไปปิดหน้าต่างไป" อานีสั่ง "ครับ"ผมเดินไปปิดหน้าต่างทุกบาน ผมนึกว่าเราจะกลับกันละที่ไหนได้ อานีเดินไปล็อคห้องพักครู แล้วเดินจูงมือผมไปที่โซฟานวมยาวกลางห้องพักครู "นั่งลงสิ" ถึงเราจะเคยมีอะไรกันแล้วก็จริง แต่ปรกติก็จะเป็นกระต๊อบ กับใส่ชุดธรรมดา แต่วันนี้ เราสองคนอยู่ในชุดยูนิฟอมครบชุดทั้งสอง อานีใส่ชุดกากีรัดรูป กระโปรงสั้นเหนือเข่าผ่าข้างเล็กน้อย กับรองเท้าส้นสูงสีดำ ผมก็ชุดนักเรียน กับรองเท้าผ้าใบนักเรียน ผมประหม่าไม่น้อย ผมนั่งลงตรงกลางโซฟานวมหนุ่มๆ อานีนั่งคุกเข่าต่อหน้าผม แกปรดเข็มขัดนักเรียน ตะขอกางเกงนักเรียนผม ผมยกก้นขึ้นเพื่อไห้อานีถอดกางเกงผมออกถนัดๆ อานีดึงกางเกงนักเรียนพร้อมกับกางเกงในผมไปกองกับพื้น แท่งลำของผมแข็งปั๋ง อานีเอามือมาจับที่แท่งลำ แล้วแกก็ค่อยๆชักเข้าชักออกช้าๆ เริ่มมีน้ำใสๆไหลออกมาตรงปลายแท่งลำของผม อานีก้มลงเลียตรงที่ปลายหัวถอก แล้วค่อยๆกลืนหัวถอกของผม จนมันหายเข้าไปในปากแก "อื้ม" มีเสียงครางเบาๆออกมาจากในลำคออานี อานีค่อยๆใช้ปากรูดเข้ารูดออกแท่งลำของผมช้าๆ มือแกก็ชักลำของผมไปด้วย "อื้อๆ จ๊วบๆ" ผมเอามือจับที่กน้าอกแกนอกเสื้อ คงเห็นว่าผมไม่ถนัดอานีเลยแกะกระดุมเสื้อออกสามเม็ด ล้วงเอานมออกจากบลาสีดำลายลูกไม้ หน้าอกสีขาวขนาดใหญ่ทะลักออกมา ทำไห้ผมจับได้แบบเต็มๆมือ "อื้อๆๆ อานีครับ น้ำจะออกแล้วครับ" อานีเร่งดูด "อื้อๆ จ๊วบๆๆ" เสียงดูดกับเสียงครางในลำคอของอานีผสมปนแปกัน มือผมบีบหน้าอานีเต็มแรงจนมันปริ่นออกมาตามงามมือ "อ้าาาาา"ผมลากเสียงยาว น้ำว่าวผมแตกเข้าไปเต็มปากอานี อานีดูดกินจนเกลี้ยง อานียืนขึ้นเอาลิ้นออกมาเลียรอบฝีปาก แกถลกกระโปรงสีกากีแกขึ้นไปไว้ที่เอว โชกางเกงสีดำลายลูกไม้ที่เข้าคู่กับบลามันดูเซ็กซี่มากๆหน้าอกขนาดใหญ่ที่โดนล้วงออกมาจากชุดชั้นในโชท้าแสงไฟนีออนในห้องพักครู บวกกับชุดกากีที่เหลืออยู่สองเม็ดสุดท้าย มันเป็นถาพที่ตรึงตาผมจริงๆ อานีขึ้นมานั่งขุกเข่าคร่อมบนตัวผม เบี่ยงกางเกงในออก จำท่อนลำของผมที่ยังแข็งอยู่จ่อตรงปากหอยของแก แล้วค่อยๆกดลงมา "อื้มมม มันแน่นจังจอม" อานีค่อยๆกดจนมิดด้ามแล้วอานีๆก็ค่อยโยกเข้าออกช้าๆ พอมันได้ที่แล้วอานีก็เริ่มเร่งความเร็ว มือสองข้างของอานีจับบ่าผมไว้  แกเชิดหน้ามองเพดาน หน้าอกเด้งขึ้นๆลงๆตามแรงกระแทกของอานี "อื้อๆ อ๊าๆ"ทั้งเหงื่อผมกับของอานีเริ่มผุดออกมาเป็นเม็ดๆ ผมใช้ลิ้นเลียเหงื่อแกที่ออกมาจากซอกคอ ขนตามตัวอานีลุกเกรียวเลยครับ "อ๊าเสียวจังจอม แม่เสียวจัง เลียอีก เลียอีกเย่อะๆ"  ผมคิดในใจแทนตัวเองว่าเป็นแม่อีกละ อานีจับหน้าอกตัวเองขึ้นเอาหัวนมแกจ่อใส่ปากผม ผมขว้ามาทั้งดูดทั้งเลีย "อ๊าๆๆ" อานีครางเสียงดังชนิดไม่กลัวใครมาได้ยิน "ลูกจ๋าแม่เสียวจัง แม่เสียวหีจัง"พอได้ยินอานีพูดหยาบๆแบบนี้เหมือนมันกระตุ้นความอยากของผม ผมเริ่มเด้งส่วน แล้วบีบหน้าอกอานีแรงขึ้นทั้งดูดทั้งเลียแรงขึ้น จนหน้าอกอานีเริ่มเป็นจำแดงๆขึ้นมา เราสองคนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มอยู่นั่น อยู่ดีๆประตูห้องพักครูก็เปิดผัวะออกมา "ทำอะไรกันนะ" เสียงลุงดำภาโรงประจำโรงเรียนดังมาจากหน้าประตู อานีตกใจสุดขีดกระโดดออกจากตัวผมไปนั่งอยู่ข้างๆผม ตอนนั้นทำได้แค่เอามือปิดของสงวนไว้ แต่ปิดคงปิดไม่มิดหน้าอกอานียังล้นออกมาตามแขนที่แกปิดไว้ อานีนั่งชันเข่าแต่หอยตัวใหญ่ยังคงล้นเป็นพลูออกมา "ตายจิงทีแรกนึกว่าเด็กนักเรียนมันแอบมาเอากัน ที่ไหนกลับเป็นครูกับ" ลุงดำเว้นคำพูดก่อนจะกรอกตามาทางผม "กับเด็กนักเรียน แถมเป็นหลานตัวเองด้วย  นี้ท่า ผอ.โรงเรียนรู้จะเป็นยังไง" ลุงดำทำหน้าตาเจ้าเหล่ใส่อานี อานีได้ยินแบบนี้ถึงกับหน้าซีด "ลุงๆ ดำ ลุงอย่าไปบอกใครนะ ฉันไว้ละ"อานีพูดออกไปด้วยหน้าซีเเผือด ลุงดำเป็นภารโรงประจำโรงเรียนครับ ตัวแกจะดำๆ ตัวเตี้ย หัวล้านไปครึ่งหัว อายุก็หน้าจะ 60ละ พวกผมเรียกแกว่าขุนช้างครับ "แล้วคุณครูมีอะไรมาแลกเปลี่ยนเหรอเปล่า"ลุงดำถือแต้มต่อ แถมใช้สายตาลามกมองมาที่อานี "จะบ้าเหรอลุงดำ"อานีรู้ความต้องการของลุงดำ "งั้นเรื่องนี้ต้องถึงหู ผอ."ลุงดำทำเสียงแข็งก่อนจะหันหลังออกไป ก่อนลุงดำจะเดินผ่านออกไปประตู อานีกระโดดจากโซฟาวิ่งไปทางลุงดำ ดึงแขนแกกลับมาในห้อง อานีจับแขนลุงดำไว้แน่นก่อนจะพูดออกไปว่า "ได้ แต่ต้องมีข้อแม้นะ แค่ภายนอกเท่านั้น" ลุงดำยิ้มอย่างมีชัย ก่อนที่ลงดำจะล็อคห้องพักครูด้วยพวงกุญแจที่แกถือมา ก่อนทั่งสองจะเดินมาที่โซฟาที่ผมนั่งอยู่ ผมกระเถิบไปนั่งอยู่มุมโซฟายาว ทั่งสองคนเดินมาด้วยกันลุงดำตัวสูงเท่าระดับหน้าอกของอานีเอง แถมอานียิ่งใส่ส้นสูงยิ่งทำไห้แกดูสูงไปอีก "ลุงดำ ถอดกางเกงออกสิ"อานีทำเสียงเรียบ คงคิดแล้วละมาคงไม่มีอะไรจะเสียแล้ว คงอยากรีบทำไห้มันเสร็จๆไป ลุงดำไม่รอไห้บอกรอบสองก่อนแกจะแก้เข็มขัดกับถอดกางเกงสแล็คแกออกพร้อมกางเกงในไปกองกับพื้น สิ่งแรกที่ผมกับอานีเห็นคือ ลำแท่ง อย่าเรียกว่าลำแท่งต้องเรียกว่าควยดีกว่า เพราะมันใหญ่มากๆๆ พอๆกะกระบอกไฟฉายใหญ่ๆ แถมยาวเท่าๆไม้บรรทัด สีดำเมี่ยม เส้นเลือดปูดโปนยาวไปตามลำควย เส้นหมอยดกดำลามไปถึงหน้าท้อง นี้ขนาดยังไม่แข็งยังขนาดนี้ เสียงอานีกลืนน้ำลายเอือกใหญ่ ตอนนี้สภาพอานียังเหมือนเดิม ปลายกระโปรงยังอยู่บนเอวโชกางเกงในลายลูกไม้สีดำ หน้าอกโชหลาหัวนมสีน้ำตาลอ่อนแข็งเป็นไตเปียกชุมไปด้วยน้ำลายของผม "เร็วสิครับครูเดี๋ยวมืดสะก่อน" ลุงดำพูดขึ้น อานีอิดอ๊อดเล็กน้อยก่อนจะจำใจมานั่งคุกเข่าตรงหน้าลุงดำ อานีมือสั่นน้อยๆ ก่อนจะค่อยๆยื่นมือไปจำแท่งควยอันเขือง มืออานีกำไม่รอบเลยครับ ตอนนั่นผมได้แค่นั่งดูเท่านั้นครับ ลุงดำกำชับว่าอย่าลุกไปไหน อานีค่อยๆกำแท่งลำลูดขึ้นลูดลงช้าๆควยลุงดำจากเหี่ยวๆค่อยๆแข็งสู้มืออานี หัวบานสีม่วงเข้มเริ่มโผล่ออกมา ตอนนี้ลำควยของลุงดำแข็งเต็มที่ มืออานีสองข้างกำยังโผล่ออกมาเกือบครึ่ง อานีนั่งทำอยู่นานครับ แต่ลุงดำไม่มีที่ท่าว่าน้ำจะออก "ยังไม่เสร็จอีกเหรอลุง"อานีบ่นอุบ "แบบนี้ทั้งวันผมก็ไม่เสร็จหลอกครับครู" ลุงดำพูดด้วนน้ำเสียงเย้ยๆ "แล้วลุงจะไห้ฉันทำไง"อานีเริ่มชักสีหน้า "เอางี้ครับคุณครูก็ใช้ปากช่วยสิครับ รับลองว่าไม่นานน้ำผมต้องออกแน่" ลุงดำเห็นอานีนิ่งไป "เร็วเถอะครับเดี่ยวที่บ้านเป็นห่วง" "อ๊ะก็ได้ๆ ลุงดำต้องรีบเสร็จนะ" "ครับๆ"ลุงดำยิ้มอย่างผู้มีชัยอีกครั้ง "ผมขอนั่งหน่อยนะครับ ยืนนานๆปวดขา" "ตามใจลุงเถ่อะ"ลุงดำเขี่ยกางเกงที่พื้นออกไปข้างๆก่อนแกจะมานั่งข้างๆผม อานีเดินมานั่งขุกเข่าตรงหว่าขาลุงดำแกจับท่อนลำของลุงดำขึ้นมาแล้วค่อยๆเอาปากอมเข้าไป แต่.. อานีอมเข้าไปได้แค่ส่วนหัวครับ ยิ่งผมมาเห็นใกล้ๆแบบนี้ควยลุงดำหน้ากลัวมากยังกะเอเลี่ยนในหนัง แต่อานีก็พยามยามทำหน้าที่ของตัวเองครับ แกพยามอมเข้าไปไห้ลึกที่สุดแล้วค่อยๆดูดเข้าดูดออก ตอนนี้ลุงดำเริ่มมีอาการละครับจากก่อนหน้านี้ไม่มีปฏิกิริยาอะไรเลย แกเริ่มหายใจหนักๆ อานีเองก็เริ่มโชฝีมือเต็มที่ อานีม้วนน้ำลายลงบนส่วนหัวลำของลุงดำแล้วใช้มือละเลงไปทั่วแท่งลำแล้วปากก็อมต่อมือก็ชักไปด้วย อานีเองก็เริ่มหายใจแรงขึ้น เริ่มมีเสียงอื้อๆออกมาจากลำคอ อานีคายปากอกมาแล้วใช้ลิ้นเลียชกไปตามล่องบัก เจอแบบนี้เข้าไปลุงดำถึงกับครางซี๊ดออกมาเลยครับ ตอนนี้อานีเองอารมก็คงเริ่มตะเลิดแล้วละครับ แกดูพอใจมากที่ทำไห้ลุงดำครางออกมาได้ อยู่ๆลุงดำก็พูดขึ้น "ถอดชุดออกเถ่อะครับคุณครูเดี๋ยวมันจะเลอะ" อานีทำตามอย่างว่าง่าย มือถอดเสื้อแต่ปากไม่ยอมคายจากแท่งเอ็นลุงดำเลย อานีถอดทั้งชุดกากีทั้งบราออกไปกองไว้ข้างๆ "อือหือ พอมองใกล้ๆทำไมมันถึงทั้งใหญ่ทั่งขาวแบบนี้" ลุงดำเอื้อมมือไปจับหน้าอกอานี อานีเหลือบมองค้อนเล็กน้อยก่อนจะปล่อยไห้ลุงดำสาละวนอยู่กับหน้าอกตัวเอง ลุงดำทั้งบีบทั้งคั้น แถมเอามือเขี่ยหัวนมมี่มันแข็งเป็นไตอยู่แล้ว อานีถึงกับห่อไหล่ขนลุกไปทั่งตัว "ใช้ล่องนมช่วยด้วยสิครับครู" อานิเขยิบตัวเข้าหาลุงดำแล้บีบหน้าอกไห้ชิดกัน ทำตามทีลุงดำพูดอย่างว่าง่าย ลุงดำจับท่อนลำตัวเองสอดเข้าไปตามล่องนม หัวมันโผล่ไปเกือบถึงปาก อานีม้วนน้ำลายก้อนใหญ่ไหลลงไปตามล่องนมตัวเอง ลุงดำเริ่มกระเด้าแท่งลำขึ้นๆลงๆตามล่องนมอานี "อา อย่างนั้นและครับครู" อานียกนมตัวเองขึ้นๆลงๆเพื่อที่จะไห้เสียดสีไปตามลำควยของลงดำ ปากก็ยังคงดูดควยลุงดำอย่างไม่ขาดตอน "จ๊วบ อือๆ"เสียงดูดเริ่มเสียงดัง "อ้า ซี๊ดครูดูดเก่งจังครับ ผมเสียวไปทั่งลำแล้ว"ลุงดำเพ้อออกมาเหมือนคนละเมอ อยู่ๆลุงดำก็ลุกพรวดขึ้นมา นอนหันหัวมาทางผม ยกขาอานีไห้คร่อมหัวแก ตอนนี้หอยอานีกำลังคร่อมหน้าลุงดำอยู่ อานีกับลุงดำอยู่ในท่าสลับหัวสลับหางกัน ลุงดำแหวงกางเกงในอานีออก "อะไรวะไม่มีหมอยสักเส้น"ลุงดำสบทออกมา "เนียนยังกะหีเด็ก" ก่อนลุงดำจะชกลิ้นเข้าไปในล่องหอยอานี อานีสะดุ้งโหย่งก่อนลุงดำกะกดสะโพกอานีไม่ไห้หนี "อ้า ลุงอย่าทำตรงนั่นมันสกปรก" อานีละลำละลัก พยายามสายก้นหนี แต่มีเหรอจะสู้แรงลุงดำ ก้นอานีกับหน้าผมห่างกันไม่ถึงศอก ผมเห็นการกระทำจองลุงดำชัดเจน ลุงดำแหวกกรีบหอยอานีออก ผมเองก็พึ่งเคยเห็นใกล้ขนาดนี้  ข้างในรูเป็นสีชมภูอมแดงกรีบทั่งสองข้างเป็นสีภมชูจางๆ ลุงดำใช้ลิ้นแกชกเข้าออกในรูหอยอานีไวมาก บางจังวะก็ใช้ลิ้นลากจากข้างล่างขึ้นมาจนถึงรู้ก้นอานี สลับไปสลับมา อานีตอนนี้ไม่ต่างกะใส้เดือนตากแดด แกดิ้นเล้าๆมือไม้สะแปะสะปะขว้าท่อนเอ็ยลุงดำได้ แกยัดใส่ปากดูดอมชนิดลืมตาย บางจังหวะเหมือนปลาที่ต้องขึ้นมาหายใจแล้วก้มลงไปดูดต่อ ผมได้ยินแค่เสียง "จ๊วบๆ อื้อๆ"ที่อานีครางในลำคอ ลุงดำเลียอยู่ไม่ถึงสองนาที "อ๊า ลุงงง ดำ น้ำฉันจะออกแล้ว มันเสียว มันเสียวเหลือเกินลุงจ๋า" อานีเงยหน้าสูดปาก ตัวสั่นเล้าๆมือจิกโซฟาแน่น ก่อนจะมีน้ำใสๆมะลักออกมาจากหอยอานี ลุงดำดูดกินชนิดไม่ไห้หล่นซักหยด อานีฟุบหมดสภาพลงไปบนตัวลุงดำหอบหายใจแฮกๆ ลุงดำไม่รอไห้เสียจังหวะลุกขึ้นดึงอานีไห้นอนหงาย แกถอดกระโปรงกับกางเกงในอานีออก แล้วก็ถอดเสื้อตัวเองออก ตอนนี้ทั่งสองคนเปลื้อยเปล่า ลุงดำจับอานีนอนหั่นหัวมาทางผม แล้วถางขาอานีออกกว้าง ตอนนี้อานีคงไม่ขัดขืดอะไรแล้วท่าลุงดำจะยัดเยียดความเป็นผัวไห้แกอีกคน ลุงดำแซกหว่างขาอานีแล้วค่อนๆเอาหัวควยๆค่อยๆถูตรงปากล่องเพื่อฉโลมน้ำหล่อลื่น แล้วลงดำค่อยๆกด ส่วนหัวค่อยๆหายเข้าไปทีละนิดๆ แต่แค่เข้าไปได้แค่หัวอานีถึงกับอาปากหวอ มือจิกเต็มแรงมาที่ขาผม แล้วแกค่อยๆผ่อนลมหายใจออก "หู้ว ลุงดำค่อยๆก่อน นีเจ็บ"อานีบ่นอุป ก่อนจะล้มตัวลงแต่อานีก็ยกหัวตัวเองขึ้นมาดูท่อนเอ็นสีดำเมี่ยมค่อยๆไหลเข้าไปในล่องหอยใหญ่กรีบสีขาวของแกอย่างช้าๆ "ซี๊ดอ้าาา ขนาดลูกสองแล้วทำไมมันถึงได้ฟิตแบบนี้" ลุงดำพูดลอยๆออกมา ตอนนี้ถ่อนเอ็นลุงดำมุดเข้าไปได้เกือบครึ่งแล้ว แต่ดูท่าอานีจะทนไม่ไหว "ลุงดำพอก่อน มันทั้งคับทั้งเจ็บไปหมดแล้ว"อานีร้องขอ ลุงดำหยุดแช่ท่อนเอ็นไว้อย่างนั้น ก่อนแกจะมาจู่โจมที่หน้าอกอานีต่อ "ทั่งใหญ่ทั้งขาว ทั้งแน่นแม่คุณเอ้ยไม่รู้กูทำด้วยอะไรวันนี้ถึงได้มาเย็ดนางฟ้าแบบนี้" ลุงดำกัดฟันกรอดๆ ทั้งเค้นทั้งบีบนมอานี ก่อนจะเอาลิ้นละแบงชกไปตามหัวนม อานีถึงกับแอ่นนมสู้กับลุงดำแบบเอาตาย "จ๊วบ อ้าๆ ซี๊ดดด"เสียงดูดกับเสียงครางดังแข่งกัน พอเข้าที่เข้าทางแล้วลุงดำก็กลับมาเริ่มค่อยๆกดแท่งสีดำของแกต่อ "อย่าเกร็งครับคุณครู ใกล้แล้วครับ ใกล้แล้ว" ปากก็ทั้งปลอบอานีไป ทั้งยังคงละเลงดูดนมอานีแบบไม่ไห้ขาดต่อน "อ๊าา มันคับไปหมด"อานีพูดออกมาอีกครั้งก่อนแกจะร้องออกมา "ว้ายลุงดำ มันชนแล้วมันชดถึงข้างในแล้ว"อานีดิ้นพลาดอีกครั้ง ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไงเลยดึงมืออานีมาจับ แกบีบมือผมแน่น "ครับคุณครูมิดแล้วครับ"ลุงดำพูด ผมเองก็ไม่อยากเชื่อสายตาแท่งลำอันยาวเกือบฟุตหายเข้าไปในหอยอานีตอนนี้มองเห็นแค่กระจุกหมออ้อยของลุงดำที่โผล่ล่อมแล่มออกมา ลุงดำยังคงแช่ไว้อยู่อย่างนั้น อานีถ่อนหายใจเฮือกใหญ่ ลุงดำเริ่มค่อยๆดึงท่อนลำของแกออกมาช้าๆ ตอนนี้มันดูเงาวั๊บเลยครับ หอยอานีคงขับน้ำหล่อลื่นออกมาสะเย่อะ อานียังคงบีบมือผมแน่น สภาพตอนนี้เหมือนผมมานั่งเฝ้าเมียออกลูกอะครับ ลุงดำเริ่มแทงเข้าแทงออกอย่างช้าๆ เนื้อหอยอานีปริ้นเจ้าปริ้นออกตามแท่งดำของลุงดำดูสยองพิลึก จากเสียงร้องเจ็บปวดตอนนี้กลายมาเป็นเสียงครางของความเสียว เอวจากสายหนีกลายมาเป็นร่อนกระเด้งสวนแทน "อ้าๆ ลุง มันเสียว ทำไมมันเสียวแบบนี้ อ้าๆ นีไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลย อื้อออ ซี๊ดๆ" อานีเด้งเอวสวนแท่งของลุงดำอย่างไม่กลัวเจ็บ "อ้าๆ หีคุณครูก็ฟิตมากเหมือนกัน เกิดมาไม่เคยเจอของดีแบบนี้มาก่อน มาไห้ลุงเย็ดบ่อยๆนะครับ" สองคนร่วมรักกันอย่างออกรส "อ้าๆๆ ลุง ลุงจ๋า นีจะแตกแล้ว น้ำนี้จะแตกแล้ว อ้าาาาา"อานียกเอวลอยสวนใส่แท่งดำของลุงดำ ก่อนกระตุกหงึกๆชุดใหญ่ ผมตอนนี้แท่งมันแข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไงละจะทำอะไรก็ไม่กล้า ได้แต่นั่งดูใกล้ๆ "ลุงเหนื่อยแล้ว ตาครูทำไห้ลุงบ้างนะครับ" ลุงดึงแขนอานีไห้ยืนขึ้น ก่อนลุงดำจะมานั่งแทนที่อานี อานีขึ้นไปนั่งคร่อมบนตัวลุงดำ ก่อนจะเป็นคนจับแท่งของลุงดำจ่อเข้าล่องหอยของตัวเองเองเลยโดยที่ลุงดำไม่ได้ช่วย อานีกดสะโพกลงที่เดียวมิดด้าม "อ้าทำไมมันทั่งแน่นทั้งเสียวแบบนี้"อานีเงยหน้าสูดปากครางออกมาด้วยความเสียว อานีเริ่มจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น "อ้าๆๆ ซี๊ดดด ลุง ลุงจ๋า นีเสียวหีเหลือเกิน" "หา ครูเสียวตรงไหนนะครับ" "เสียวหีจ๊ะลุง เสียวหีเหลือเกิน" อานีเริ่มพ่นคำหยาบออกมา ดูลุงดำจะชอบใจไม่น้อย "จ๊ะเสียวหีเหรอจ๊ะเมียจ๋า" แนะเรียกเมียซะงั้น "จ๊ะผัวจ๋า เมียเสียวหีเหลือเกิน อ้าๆๆ" อานีเปลี่ยนท่าเปลี่ยนมานั่งยองๆแทน ท่าเดิมคงกระแทกไม่สะใจ พอได้ท่าอานีโหย่งก้นขึ้นเกือบทำปล่อยท่อนลุงดำหลุด แล้วกระแทกก้นลงมา ตอนนี้คนที่หน้ากลัวกลับเป็นอานี เสียงเนื้อกระแทกกันดีงสั่นห้อง "ตับๆๆ" แกไม่สนด้วยซ้ำว่าผมนั่งอยู่ตรงนี้ แกเหมือนได้ปลดปล่อยอารมที่แท้จริงยิ่งกับตอนแกเอากับเจ้าหนึ่งสะอีก "อ้าลุงจ๋า นีไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน มันทั้งแน่นทั้งเสียวเต็มรูไปหมด" อานียังคงโหย่งสะโพกขึ้นไห้เกือบหลุดแล้วกระแทกลงไปใหม่ "จะแตกแล้ว น้ำหีจะแตกอีกแล้ว อ๊าาาา" อานีแรงกระแทกหอยแกใส่ลำควยก่อนจะกระตุกสั่นอีกรอบแล้วแกก็ฟุบลงไปนั่งกอดลุงดำจนหมดสภาพ ลุงดำปล่อยไห้อานีพักหายใจอยู่ครู่ ก่อนจะจับอานีคว่ำหน้าในท่าหมา ตอนนี้หน้าผมกับหน้าอานีห่างกันไม่ถึงคืบหน้าตาแกตอนนี้ยุ่งเหยิงมาก ทั้งคราบน้ำตาทั้งคราบน้ำลายเล่อะเท่อะไปหมดแตาผมว่าอานีสภาพนี้เซ็กซี่ไปอีกแบบ ลุงดำลุกไปประกบด้านหลังของอานีทันที "อี๋ ลุงจ๋า เบาๆมันแน่นไปกมดแล้ว" อานีสะดุ้งหลังโดนลุงเอาเอาท่อนดำมุดหอยแกจากด้านหลัง "อ้ามันฟิตจริงๆหีคุณครูเนี่ย" "มันจุกมาถึงท้องน้อยเลยลุงดำ ค่อยๆก่อนนะ" "จ๊ะๆเมียจ๋า" ลุงดำค่อยๆสาวเข้าสาวออกช้าๆ อานีสะดุ้งทุกครั้งเมื่อลุงดำแทงมิดลำ "อ้า เสียวมาถึงท้องน้อยเลยลุงจ๋า" ลุงดำเริ่มสาวแท่งดำเร็วขึ้น เร็วเข้า เสียงเนื้อกระทบกันดังแข่งกับเสียงครางอานี "ตับๆๆๆ อ๊าๆ ผัาจ๋าเมียเสียว เมียเสียวเหลือเกิน อ๊าๆ" อยู่ลุงดำคิดพิเรนอะไรไม่ทราบ แกดันตัวอานีหน้าคะมำมาตักผม "เมียจ๋าช่วยเด็กมันหน่อย เห็นมันนั่งควยแข็งมานานแล้ว สงสารเด็กมัน" ลุงดำพูดไม่ทันจบอานีคว้าแท่งลำของผมใส่ปากแก อานีดูดอย่างกระหายมาก "จ๊วบๆ อื้อๆ" "ตับๆ"สามเสียงนี้ดังสนั่นสลับกันในห้องพักครู "โอ้ย ผัว ผัวจ๋าเมียจะเสร็จอีกแล้ว อ้าย อร่อยรูหี อร่อยเหลือเกิน ผัวต้องมาเย็ดเมียแบบนี้บ่อยนะผัวจ๋า" "จ๊ะเมียจ๋า อ๊ะๆ น้ำผัวจะออกแล้ว" "จ๊ะออกมาเลย ปล่อยราดเข้ามาในหีเมียเลย" แล้วลุงดำก็กระตุกไปพร้อมกับอานี สองคนหันกลับไปนอนกอดกัน ส่วนผมไม่เสร็จ เลยลุกขึ้นมาใส่เสื้อผ้าแล้วปล่อยไห้สองคนอยู่แบบนั้น

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

err

อานี  เธอไปไกลแล้วละจอม..คงไม่มีเวลาเอากับเอ็งแล้วละ  ก็ผัวใหม่เขาทั้งใหญ่ทั้งยาว.. ต่อไปนี้  อานีคงได้ทำโอ  กลับบ้านค่ำทุกวันแล้ว...

2000HP

ไปขอวิชาจากลุงดำมามั่งนะจอม5555

Zoso

อานี คงติดใจ ลุงดำไปอีกนาน

akine

::Sweat:: สภาพนี้อาน่าจะหลุดไปหาลุงดำไปแล้วละจอมเอ๋ย เห้อ

jachal

อานี เจอลุงดำเข้าไป ติดใจแน่ ::Shower::

swss2511

จอมตกกระป๋องของจริงเลยทีนี้อานีหลงของใหญ่ไปแล้ว

BuffFun

เกมส์พลิกเฉยเลย แต่จอมได้เก็บประสบกามไปเต็มๆ

sthanya

ซวยละสิแบบนี้ โดนลุงภารโรงแย่งอานีไปอีกคน แล้วทำไงทีนี้

satatad

โดนแย่งอีกแล้วครับท่าน

suriyamahajit

โชคดีของลุงดำะสินะ

devilzoa

เกมพลิกเลยแบบนี้ อดปี้อานี สงสัยต้องไปปี้แม่แทน

dell323

ลุงดำใหญ่ยาว คงติดใจละทีนี้

flask

มาเจอรุ่นใหญ่ซัดกัน​มันส์​หยดจริงๆ​ ขอบคุณ​ครับ