ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 9 เธอเป็นผู้หญิงของชั้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 11:32:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tree0107

หือตอนนี้มีผีไทยมาเพิ่มเป็นพวกด้วย นอกจากภูติญี่ปุ่นแล้วยังมีผีไทยด้วยเยี่ยมมากครับ

st23652

ขนาดในมหาลัยยังมีคนเป็นหูเป็นตาให้
ตอนนี้แสดงถึงการปลดปลอยน้องเมทของเราเลยนะ

namogt

ริวได้เมียเพิ่มอีกหลายคนแน่นอนทั้งผีทั้งคน

kenwin

DESTINY_TH

fiat1976

timshel

หื่นมากนะริว บิ๊วอั้มแบบไม่ลืมตาเลยเหรอ

ชอบนิสัย ริวกะเวย์นะ ถ้าเอาเอกมาเป็นพวกอีกคนน่าจะดี

wink

ฮาเร็มแสนชื่นใจอิอิ สงสารพลอยเจอเรื่องแย่ๆมาเยอะ

audy11

ชอบอั๊มเป็นพิเศษคับ. เป๋นอะไรทีี่แปลกแหวกแนวในการเขียนมากครับ ผสสมผสานระหว่างความเชื่อญี่ปุ่นกับไทยได้อย่างลงตัวมากครับไอเดีียเจ็งดี

n_neng

sayaba

ความฝันของชายหลายคนเลยที่อยากได้คนปลุกแบบนี้

winpooh

เอี้ยเกี้ย

::Fighto::พี่มังกรจะเก่งไปถึงไหน ทั้งคุยกับภูต​คุยกับผี​ ฝีมือดี​ลีลาก็เด่นแถมทนอีกต่างหาก​ โปรไฟล์ดีมาก