ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 09, 2019, 07:59:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

เป็นเรื่องที่ตอนจบพาให้รู้สึกว่า อ้าวเห้ย อะไรวะ ทุกตอนเลยครับ 5555 แต่โอเคครับ เนื้อเรื่องแปลกใหม่น่าสนใจ ต้องขอบคุณมากจริงๆครับที่แปลมาให้อ่านครับ

numkrieng

::Doubt:: ต้องมีแผนอะไรแน่ๆ แต่เมียไม่รู้อะไรเลย โดนเอาอย่างเดียว 55555

littlevoi

อ้าวว พลิกซะงั้น สรุปเรื่องนี้เมียเป็นของเล่นสุดๆเลย ฮ่าๆ

ปล. แต่ดูตอนนี้ผัวมันไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมเท่าไหร่เลยแฮะ 

kitti000

โอ้ยย วกวนไรเช่นนี้
ผัวให้เมียไปมีชู้ --> เมียเลยไปคบชู้ --> ชู้คนนี้เมียเคยคบมาก่อนแล้ว -->ลูกคนแรกที่ท้องคือชู้คนนี้ --> ชู้กับผัวสมรู้ร่วมคิดกัน  ::Hmmm::

phatsa

ตกลงเมียไม่รู้หรือว่าสามีจะไม่รู้ว่าลูกในท้องไม่ใช่ลูกตัวเอง  ::Thinking::

bunyawatbun

ชักเริ่ม งง ผัวก็เหมือนจะรู้เห็น คุยกับชู้แบบเหมือนรู้กันเลย สงสัยมีหักมุมตอนท้าย