ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 07, 2019, 06:20:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bnk poo

ผัวนี่จิตชัดๆ  ตอนแรกคิดว่ามายาเมีย  ทำเพื่อผัวสุดๆๆ

ballny

Heallyza

ไม่อยากจะนึกสภาพ ว่าสามีไปเอาคืนบ้าง จะเป็นยังไง

เรื่องแนวนี้เราคิดได้สองแบบนะ ระหว่างเราเป็นฝ่ายกระทำ กับเป็นฝ่ายถูกกระทำ

บางทีถ้าไม่แยกแยะอาจจะทำให้จิตตกบ้างเหมือนกัน

9toulek

tp3660

ถ้าผมเป็นเจ้าผัว แล้วตกอยู่ในเหตุการณ์แบบนี้ จะทำไงดี
1. ยอม ให้เมียไปมีชู้แบบลับตา แล้วรอให้อีกฝ่ายส่งภาพมาให้ดู หรือ
2. ขอไปร่วมแจมด้วย จะดีกว่าไหมครับ

therasak

รู้ตัวแล้วจะจัดการอย่างไรดี ให้พามาสวิงหรือแอบไปเชือดตัดจิ้งจกน้อย

แมงโก้ส้นตีน

เอาแล้ว ของจริง จริงๆ ด้วยสินะ

แถมดูท่าทางเคียวสุเกะจะจงใจหลอกล่อให้คุณสามีเข้ามาติดกับอีกทีนึงด้วย สามีอนุญาตให้จัดกับชู้ได้ขนาดนี้ แถมยังเป็นเด็กนักเรียนด้วยสิ   ::Horror::

tamkonba

มีงี้ด้วยให้เมียโทรนัดชู้มาเย็x แล้วดันมีอารมณ์ อย่างงี้เรียกนอกใจได้ 100% ไหมเนี่ย เหมือนสามีก็รู้เห็นเป็นใจให้ แต่ตอนจบนี้ รู้ เห็น ของจริงเลย

biggiggog

แค่ฟังเสียงน่าจะยังไม่พอ
สงสัยต้องเห็นภาพด้วยละมั้ง
งานนี้น่าจะไปไกล
ขอบคุณมากๆครับ

siwapol55

เรื่องราวของครูกับภรรยาและศิษย์ ดูถ้าจะน่าสนใจมากขึ้นเรื่อยๆแล้ว
ขอบคุณมากครับ

KickHopper

แหม ไอลูกศิษย์ชั่ว แต่ดูแล้วนางก็ไม่ได้ผิดนะ มันก่อนที่นางจะแต่งงานนิ

แต่ก่อนเฉยๆ กะโดแนวนี้ เด๋วนี้เริ่มชอบละ อิอิ

Demon-Wolf

factory182

xostep69

ลูกศิษย์คิดล้างเมียอาจารย์เอากันให้ทุกท่าเเก้เเค้นอาจารย์ป่าว

Gunitle

ขอโทษที่ตอบช้านะครับผม ว่าแต่พอรู้แล้วจะไปทำอะไรเค้าอ่ะ เพราะสั่งให้เมียตัวเองไปเอาแท้ๆ5555 แต่ก็ออกแนวปวดตับดีเหมือนกันนะครับ แต่ไม่มาก55 ขอบคุณมากครับผมขออ่านตอน3ต่อเลยนะครับ