ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #43

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 08, 2019, 02:32:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipatpee

ngvgas

Punksmanonhell

ตอนนี้ความสัมพันธ์​เริ่มจะซับซ้อนแล้ว

champsigma

เดียวผมขอตั้งหลักอีกทีนะครับ
หักมุมไปหักมุมมา ลุ้มตามไม่ทันแล้วจริงๆคร้บ
ตื่นเต้นมาก

civil2

บีโดนพี่อามซะแล้ว เอ หรือพี่อามโดนบีนะ ><

Exios Wong

arkira

ตายปล้วนี่มันแผนของน้องฟินหราเนี่ย... เอาน้องบีเป็นเหยื่อใด้อย่างไร​ของ(ไอ้กบ)​กลับมาพันตัวเลยทีนี้​ว่าแต่น้องบีผมโดนพี่อามแบบไม่ได้ตั้งใจเลยง่า​.... เอากุ๊กไก่มาสังเวยคืนเลยน้าาาา
ขอบคุณคไรต์​สนุก​สนาน​เช่นเคย​ขอบคุณที่นำผลงานดีๆมาแบ่งปันเสมอๆเป็นกำลังใจให้ไรต์​นะครับ

Aphiwat Korsrilabutr

พี่อามคงอยากได้ฟินมาก​ แต่เมาหลับซะก่อน

จิรภัทร โฉมทอง

น้องฟินแผนร้ายมาก สงสารกบเจอฟินหลอกซะหัวปั่น

tjnet

ตะวันแดง

รอนานเลยครับ แต่ก็ยังติดตามต่อนะครับ ขอบคุณครับ เรื่องราวยังต้องลุ้นกันไปยาวไป เลย

lamom

แล้วพี่อามฟื้นมาได้ไงเนี่ย ตั้ง 2 รอบ

ไก่ส่งรูปให้ฟินแบบนี้ มีสานต่อแบบเลสเปล่าน้า

vertjaune

อ้าว ทายผิดกันหมดเลยเรื่องบีอะ แต่พี่อามเริ่มมาป้วนเปี้ยนอีกคนละ มีกบก็น่ารำคาญพอแล้ว

ัuffa555

tarapong

คราวที่แล้วเดาผิดนึกว่าพี่อามจะฟาดบีสะแล้วแป่วตุงแล้วหลับ ขอบคุณ​ครับ​