ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #43

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 08, 2019, 02:32:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

ฟินคือที่สุด ยั่วยวน เร้าร้อน สวย เก่ง ได้เป็นเมียแล้วคงโดนรีดน้ำจนทำงานไม่ไหวแน่ๆ 

game14974

สงสารบี​ โดนเปิดเมมเบอร์ซะงั้น​
แต่ฟินนี่ฟินสมชื่อจริงๆ

dragonfly silver

บี ยอมพี่อามง่ายจัง
กบ ขนาดชอบยังไม่ยอม

Phoowadol

ผมอ่าน ในตอนที่แล้ว จบไป ก็เข้าใจ ว่า บี อยู่ กับพี่อาร์ม ในห้องเสียอีก ที่แท้ พี่อาร์ม สลบ นกเขาไม่ขัน นั่น เอง   ไก่ถึงได้ ออกมาโดน กบขี่ จนเสียทรง
    ที่แท้ ก็แค่ แผนยั่ว  ของสองสาว  ที่ตั้งใจ เล่น กับกบ แค่นั้นเอง555 บี เฉลย. ออกมา แบบนี้ บอกตามตรงเลย  ผมนี่ โครตดีใจเลย  นึกว่าจะต้องเสียบี ไปแล้วเสียอีก  เชียร์มาตั้งแต่ต้นด้วย คนนี้  ไรท์  อย่าทำร้ายจิตใจ ผม อีก น๊าาาาา ใจไม่ดีเลย  อิอิ
     ว่าแล้วก็ถึงเวลา  ตื่นเต้น อีกจนได้  บทสวาท เอาท์ดอร์ กลางทะเล นี่  ผมละช๊อยชอบ  น้องบี กับพี่ ท่าน ไม่ทำให้ผมผิดหวังเลย
ทั้งเสียว ฟินน์ อิน ตาม จนเสร็จตามไปแล้ว  ::Shy:: 55  นี่แบบนี้หละ  ทำให้ผมรักบี มากขึ้น กว่าเดิมด้วย  ถึงแม้ว่า  คืนนี้บี จะขึ้นควบม้าให้ พี่อาร์มไปบ้างนิดหน่อย ก็รับได้ ครับ  มันแค่อารมณ์พาไป  สนุกไป ด้วยกัน 
เพราะ คนอย่างพี่ อาร์ม ก็แค่คิดสนุกไป เท่านั้นหละไม่ได้ จริงจัง
อะไรหรอก  หื่นได้ แต่ ร่างกายมันไม่ค่อยตอบสนองให้ 555
     จบทริปแล้ว ผมนึกว่า จะ หมดเสียวแล้ว  ทีไหนได้  มี นัดประชุมด่วน กับฟิน  ต่อ นอกรอบอีก   โอยๆๆๆ  อยากเป็นพระเอกของเรื่อง เสียแล้วสิ ครับท่าน
  ต้องขอกล่าวขอบคุณมากๆครับ  อ่านจบแล้ว ยิ้มออกมาคนเดียว อีกแล้วเรา  55  ยังยืนยัน คำเดิม  ทีมบี  ครับ. อิอิ ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

สล่าเก๊า.

ไม่น่าเลยสาวบี โดนคุณอามจนได้ เอ้ย #FCน้องบี

แมว69

munkza

โถบี พี่อามงาบไปซะละ ฟินอีกคนอย่านา ไม่ดีไม่งามม ระวังตัวไว้

pamaaeng

ได้เสียวกับสาวสวย ไม่มีข้อผูกมัด
เป็นสวรรค์ของชายโสด จริงๆ

FLYINGPIG

ฟินน่าจะเบียดให้น้ำแตกคาลิฟท์

fallenversa

ตากบนี่ทำให้ทุกอย่างมันเละเทะดีจริงๆ แต่จะไปห้ามใครได้ 

number6

เห็นตอนใหม่มารีบเข้ามาตอบก่อนเลย ยังไม่ได้อ่าน หวังว่าเรื่องราวจะไม่ทำให้ปวดใจ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

การตอบก่อนอ่าน
ถือเป็นการเสียมารยาท ไม่ควรทำ  และผิดกฎ แบน ด้วย  อย่าให้ ผมเห็น การกระทำอย่างนี้อีก นะครับ  จะโดนแบนยาว  ทางที่ดี  ให้ กลับ มาแก้ไข คำตอบ  หลัง อ่านจบ. จะดีมาก  ผมถือว่านี่เป็นการเตือนนะครับ  (ผู้คุมกฎ)

shotti

kookai

ดูเหมือนเรื่องมันจะดูวุ่นวายอยู่นะครับ ก็โชคดีอยู่หรอกที่มีสาวๆ มาให้คลายเครียด แต่ก็มาพร้อมเรื่องปวดหัว สู้ๆ นะครับ รอบทสรุปของเรื่องนี้อยู่ครับ

Bee Joongi

โชคดีอะไรอย่างนี้พระเอกของเรา

kinnaree