ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คิดถึงเมีย หนีเที่ยวโดนกักตัว14วัน เห้อออออ อยากYedโว้ยยยยยย

เริ่มโดย vadazaa, พฤษภาคม 26, 2021, 01:23:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

คิดถึงเมีย เมียหนีเที่ยวกับชู้แล้วโดนกักตัว 14 วัน
ไม่รู้จะเป็นยังไงบ้างตอนนี้ กว่าจะได้เจอเมียอีกตั้ง 2 วัน
รอนานมาก จนคิดถึงน้องกระหรี่ผมสั้น
กลับมาเมื่อไหร่จะถล่มHeeให้ยับเลย แต่ก่อนหน้านั้นเมียผมจะเหลือเหรอวะ

ใครบังเอิญเจอเมียผมบอกให้รีบกลับบ้านมาหาผัวหน่อย ผัวเก็บน้ำเชื้อรอไว้แล้ว

sb boy

รอนานๆ น้ำล้นรูแน่นอนเลยย แต่ถ้าไม่ปล่อยนานๆไม่ค่อยอึดเท่าไหร่นะครับ