ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Jav Cen ซับไทยฝัง เรื่องราวของสาวน้อยที่เกิดมายังไม่เคยโดนแตกในมาก่อน ก็เลยอยาก

เริ่มโดย We love you so much, กุมภาพันธ์ 11, 2019, 09:59:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

CND-174 ผมแก้ไขคำผิดเรียบเรียงประโยคซับใหม่จากต้นฉบับทั้งเรื่องนะครับ
หวังว่าคงจะชอบกัน งานแตกในครั้งแรกของน้อง คารุมิ โอซาว่า
ที่ตั้งแต่เกิดมาเธอไม่เคยให้ผู้ชายคนไหนแตกในใส่เธอเลย ทั้งในชีวิตจริงและการแสดง
และเคยโดนเอาสดแบบไม่ถุงแค่ครั้งเดียวในชีวิตอีกต่างหาก

ครั้งนี้เธอได้รับการติดต่อให้เล่นสดแตกใน ก็เลยตกลงทันที........

ดาวน์โหลด https://openload.co/f/2q9LnpkTunc

mtl777

ขอบคุณนะครับสำหรับซับไทย ที่จริงถ้าไม่มี บางเรื่องก็พอเดาเนื้อเรื่องได้ แต่พอมีซับไทย ก็ช่วยเพิ่มอรรถรสในการดูขึ้นเยอะมากๆ

HypN♥s

ถึงเรื่องนี้ไม่ได้โหลด แต่ก็ขอขอบคุณสำหรับซับไทยครับ ขอแนวเป็นเรื่องเป็นราวหน่อยจะดีไม่ใช่น้อย  ::Glad::

vasanxc9

ขอบคุณครับ ชอบงานพี่จริงๆ เพราะมีซับให้ดูรู้เรื่องได้อารมณ์ขึ้นอีกเยอะเลย

FIREMAN2