ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมาใหม่ครับหาคลิปเสียงครูฝึกสอนของคุณprof.core ครับถ้าใครมีก็ช่วยหน่อยนะคับ

เริ่มโดย gritong777, มิถุนายน 13, 2019, 04:31:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

huadoor

ขอสารภาพเลยว่า ตัวผมตามเก็บผลงานคลิ๊ปเสียงเสียวๆของคุณ prof.core ได้ครบทุกคลิ๊ปเลย
แต่เค้าไม่บอกตรงๆว่าผู้หญิงในคลิ๊ปนั้นมีอาชีพอะไรบ้าง มีแค่บางคนเท่านั้นที่บอกชัดเจนว่า
เป็นผู้หญิงที่ทำงานในสายอาชีพใด.........เอ่อ ว่าแต่คุณเถอะครับ รู้จักคุณ prof.core ได้ยังไง
เมื่อก่อนเค้าไม่ได้ใช้ชื่อนี้นะ

ปัจจุบันนี้เค้าสิงสู่อยู่ในเว็ปสวิงกิ้งแห่งนึง และ Update ข่าวล่าสุดคือ ตัวเค้าแทบไม่มีเงาหัวอยู่ใน
เว็ปสวิงกิ้งเว็ปนั้น เพราะโดนแฉยับในหลายเรื่อง-หลายประเด็น ผมยังงงอยู่ว่า มีคนเอาคลิ๊ปเสียง
ของเค้ามาปล่อยในเว็ป xonly8.com ด้วยเหรอ??  ::Thinking::