ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนสุดท้าย[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 06:24:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punpun180

ตัวสามีหนักมากแล้วนะเค้าคงชอบแนวนี้จริงๆยิ่งไม่ยอมยิ่งมีอารม ตัวภรรยาก็ติดใจอะไรขนาดนั้นแต่เค้าติดมาตั้งแต่สมัยก่อนแต่งแล้วละเนอะ คงเป็นแบบนี้ไปเลื่อนๆผลิตลูกให้สามีเลี้ยงไปเลื่อยๆต่อไปคงทิ้งเด็กไว้ให้แล้วไปอยู่กับชู้แล้วละนะ
Editจบแบบปวดจริงๆผมนี้เดินไปหยิบสัตว์ใหญ่มาจิบเลยครับอ่าาาา

dophi08

::HoHo:: ::HoHo::ต้องจบแบบตับพังเละเทะไม่มีชิ้นดี ทิ้งผัวไปกับคู่ขาใหม่ จากนั้นก็ท้องกลับมา บีบน้ำตาสักหน่อยขอคืนดี จากนั้นผัวให้อภัยกลับมาเป็นครอบครัวปกติ แต่!!!!!!!!! คลอดลูกเสร็จก็ยังแอบไปเอากับคู่ขาเหมือนเดิมหลอกให้ผัวเลี้ยงลูกคู่ขาไปสบายใจ
Edit เอาตรงๆนะไม่สุดไปสักทางอ่ะ คู่ขาก็ยังไปเอากันอยู่ ผัวก็รู้แต่ดันไม่ฟูมฟายไรเลย แถมยังให้มีคนที่ 3 อีก  คนที่ทุกข์ที่สุดคือ คู่ขาละนะ ทีแรกอาจจะสนุกจริงแต่พอเวลาผ่านไป ตัวเองไม่สามารถพูดได้เต็มปากว่านั้นคือลูกของผมนะ ไม่สามารถเดินจูงมือลูกตัวเองไปเที่ยว ไปโรงเรียนได้ มันคือนรกๆดีๆนี้เอง เพราะผัวเมียคู่นี้มอง คู่ขาเป็นแค่สิ่งระบายราคะของตัวเอง

etracker

สารภาพว่าเป็นเรื่องที่เดาทางไม่ถูกจริงๆ ครับ ผัวรู้ทุกอย่าง แต่ทำไมยอมให้เมียไปเอากับไอ้หนุ่มนั้นจนท้อง ตอนนี้เมียก็ติดใจแล้วด้วย ผัวอกแตกตายแน่ๆ เป็นใครก็ไม่น่าจะทนไหวนะ

โห ล่อกันยันลูกสามเลย ตอนแรกนึกว่าผัวจะสติแตกแบบ ไม่เอาแล้วโว้ย หึงเมียขึ้นมาอะไรงี้ กลายเป็นยอมซะงั้นครับ

โดเรม่อน

คงจบแบบแยกย้ายกันแน่ๆเหมือนผัวมันจะรู้เห็นเป็นใจแต่คงไม่คิดว่าเมียมันจะเป็นได้ขนาดนี้

ห้ะจบแบบพีคมากๆไม่คิดว่าจะจบแบบนี้ สรุปผัวมันก็ชอบ555

Summermay

โอยยย ปวดตับ ไม่ให้ผัวทำซักอย่าง ไปลงกับชู้หมด ละนี่ถ่ายคลิปไว้ทำไม ไม่ใช่ว่าเอาไปส่งให้ผัวดูนะ สุดท้ายจะบ้านแตกแทนมั้ยเนี่ย

## เอ้ยยยย สรุปว่าผัวก็โรคจิตยิ่งกว่า ชอบขนาดให้เมียมีลูกกับคนอื่นเลยเนี่ยนะ แล้วก็เลี้ยงในฐานะพ่ออีกเนี่ยนะ จะแข็งแกร่งเกินไปล้าววว

wunman

สามีติดใจกับการที่ภรรยาเล่นเซ็กซ์กับคนอื่นแต่หารู้ไม่ว่าสามีตัวเองนั้นไ้แบบตกลงกับชู้ของภรรยาตัวเองไว้แล้วจึงเห็นการกระทำทั้งหมด แต่อีกด้านนึงกลับกลายเป็นว่าภรรยานั่นกลับไม่เยสกับสามีอีก ตอนจบผมว่าคู่นี้ภรรยารู้ความจริงว่าชู้แอบติดต่อกับสามีอาจจะช็อกที่สามีมาโผล่ตอนกำลังเยสกับชู้แต่สามีก็ดูจนจบและแยกทางกับภรรยาไป ปล่อยให้ชู้เยสไปบนความสำนึกผิดของภรรยาละกัน

edit : กลายเป็นว่าผัวติดใจและยอมรับลูกคนที่จะเกิดมาต่อไป ผัวนี่ใจแข็งชะมัด

King001

เนื้อเรื่องแปลกใหม่น่าติดตามยิ่งนัก ::Glad::

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน2-3
แบน365วัน

jittipat

จบแบบเรื่องที่เดินไปเรื่อยๆไม่น่าจะมีหักมุมนะ ก็เป็นแบบนี้ต่อไป

555 ไม่ต้องเดาจริงๆด้วย ผัวก็แปลกคนจริงๆ เห้อ เลยเฉยๆไปเลยเรื่องนี้

zero21

สรุป เปลี่ยนใจไปรักคนใหม่แล้วใช่ไหมเนี้ย หรือจะมีพลิกโผอะไรอีกหรือเปล่านะ ต้องอ่านตอนจบก่อนละ

อ่ะนะ จริงๆแล้วก็คือทำเพื่อผัวเหรอเนี้ย หรือจริงๆแล้วผู้หญิงชอบ จบแบบเหมือนจะเคลียร์ แต่ไม่เคลียร์นะเนี้ย แต่ที่แน่ๆผัวต้องซาดิซมากๆแน่เลย ชอบทำร้ายใจตัวเอง  ::Horror::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

KickHopper

นังเมียน่าจะติดใจรถสวาทของชู้ จนชู้ขออะไรอินังเมีย ก็ทำให้หมด สอนผัวก็คงยินยอมที่จะให้เมียทำแบบนี้ เพราะเป็นความสุขของอิเมีย

อ้าวผัวที่คงเข้าถึงแก่นของมาโซคิสละมั้งนิ ดันยินดีที่มีลูก ที่ไม่ใช่ลูกของตัวเองซะงั้น (ไอลูกคนที่2 ลูกชู้)  ฉายแววรังแกพี่ชายมันแต่เด็กเลยแหะ อิอิ

tutsu

จบแบบเจ็บๆสะใจ เมียต้องร่านให้สุด

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3
แบน270วัน

ohm2999

ชู้รักได้ทำทุกอย่างที่ต้องการ แต่สามีทำอะไรไม่ได้เลย งานนี้จะมีเลิกกันหรือว่าได้ไปต่อ

สามีใจดีชอบเห็นเมียมีชู้

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ทำผิดซ้ำ
แบนถาวร

ensd-07

สงสัยเมียคลอดแล้วไม่กลับไปหาผัวแน่นอน

กลายเป็นมีลูกสองคน และคนที่สามกำลังมา ดูดวงตาผัวมันบอกมึงเอาอีกแล้ว

bigboy001

::Thinking:: เท่าที่ผมเคยตอบมาก็ยังคงวนหลูบเดิมครับ คือ เพราะเป็นความต้องการให้เมียไปมีอะไรกับชู้เอง เนื่องจากชอบความตื่นเต้น แต่อย่างว่า... ผลที่ตามมาคือเมียไปท้องกับชู้ แล้วก็ต้องมารับเลี้ยงลูกชู้ด้วย ก็งามไส้กันไปอะนะ  ::Horror::

Edit เป็นอย่างที่ผมคิดจริง ๆ ด้วยแม่คุณยังคงอยากมีลูกกับชู้ต่อไป...ซึ่งถ้าเป็นชีวิตจริง ๆ ไม่รู้ซินะหากมันมีแบบนี้ขึ้นมา ผมว่าฝ่ายหญิงไปทำหมัน น่าจะปลอดภัยที่สุด...

B&B

อาคาเนะเธอจะร่านไปแล้ววววว ทำให้ผัวเหมือนชู้ ทั้งๆ ที่นั้นคือผัว ผัวขอหน่อยไม่ได้ พอชู้ขอ ให้จัดเต็มทุกดอกทุกเม็ด สุดยอดไปเลยครับ

ไม่รู้จบไง แต่ขอให้แยกทางเถอะ สงสารผัวมันจริงๆ ที่เจอผูู้หญิงแบบ ถึงนี่จะเป็นสิ่งที่ผัวมันขอดก็เถอะ แต่รู้สึกยอมไม่ได้จริงๆ

┌∩┐(◣_◢)┌∩┐┌∩┐(◣_◢)┌∩┐

รับมิได้อย่างแรงกับการจบแบบนี้โว้ยยยย มันบีบอารมณ์เกินไปแล้ววววว

มึงเลิกกันเถอะ ให้ผัวมึงไปหาคนใหม่ แล้วมึงไปอยู่ชู้มึงนู่นนนนน

หน้าตาดี ยอมรับ ลีล่าเด็ด ยอมรับ แต่นิสัยแบบนี้ มันไม่ไหวจริงๆ นะ ผัวเหมือนยอมโดนสวมเขา เพื่อให้ตนเองมีอารมณ์ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ไม่ได้เย็ดเธอเลยด้วยทั้งเท่าที่อ่านอะ เพราะรักอาคาเนะเหรอ? ทำความเข้าใจกับความหมายของคำว่า คสามรัก ใหม่เถอะ

ขอบคุณครับ

และขอโทษที่หยาบคายครับ อารมณ์มันแปรปวนจริงๆ เจอแบบนี้อะ ขอโทษอีกครั้งครับ

ท่าทางจะอินจัด การ์ตูนครับ การ์ตูน