ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Wolf and the Seven Little Goats หมาป่ากับลูกเเพะ7ตัว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 04:49:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond7747

7 คนงี้ก็ 7 น้ำสิ 555 ::Evil::

การกินนี่แปลกๆ กลลายเป็นชอบหมดอีก ::Crying::

lunla

ลูกแพะในเรื่องนี้ขาวๆ อวบๆ แน่นๆทั้งนั้น หมาป่าจะกินท่าไหนล่ะเนี่ย  ::GiveMe::

freelance

อยาก​เป็น​นักล่าเลยแบบนี้มันน่ากินทุกตัวเลยว่าแต่ตอนจบจะโดนแบบใหนอะคุณหมาป่า
เดียวนะไปกันหมดเลยเหรอสงสัยชอบโดนกินตับ

HypN♥s

ก่อนอ่านการ์ตูนอ่านเฉพาะนิทานอย่างเดียว: หมาป่านี่ท่าทางจะตะกละน่าดูกินแบบไม่เคี้ยวเลย อีกอย่างก็นอนขี้เซามาก ขนาดโดนผ่าท้องแล้วยังเฉย แถมแทนที่แม่แกะจะกระซวกหมาป่าตอนนอนหลับ ยังมีเวลาเย็บแผลใส่ก้อนหินให้อีกแน่ะ  ::Doubt::

การ์ตูน: แหม...ลูกแกะแต่ละตัวน่ารักเหลือเกิน แถมหมาป่าก็หล่อจนแกะหลง  ::Sweat::

ไม่รู้ว่าผมเม้นท์นิทานครบ 4 เรื่องหรือเปล่านะ (เงื่อนไขโหดนะเนี่ย)
อันนี้อ่านหลังที่ซ่อนนะ
ไม่รู้ว่าใครงาบใครกันแน่ รู้สึกหมาป่าจะโดนลูกแกะงาบซะมากกว่านะ
ผมว่ากว่าจะกินครบหมาป่าโดนดูดแห้งก่อนนะ เป็นผมหนีบกลับบ้านไปกินที่บ้านซักตัว 2ตัว
อ้าว...ตัวสุดท้ายทนไม่ไหวออกมาซะเอง ผิดคาดนะเนี่ย
ตอนจบยิ่งอึ้งหนักเข้าไปอีก  ::Oops::

ปล.แปลได้ตลกดีนะ

yopern

ทำหน้าระรื่นไปเจ้าหมาป่า เดี๋ยวจะยิ้มไม่ออก เผลอๆงานนี้มีตายแต่ไม่น่าจะใช่แพะนะน่าจะเป็นเจ้าหมาป่านั่นแหละ หึหึ 7ต่อ1
รอดยาก

edit อ้าวเป็นงั้นไป ลูกแพะติดใจแล้วที่นี้คิดจะหนีก็สายไปเสียแล้วนะเจ้าหมาป่า

mawin xxx

jachal

หมาป่าจับลูกแพะสาวๆ เสียบดุ้นแน่

ลูกแพะไปแบบนี้ น้ำกระจายทุกวันแน่

bigboy001

::Thinking:: คาดว่าหมาป่าจะโดนลูกแพะรีดน้ำหมดตัวมากกว่าละม้าง กำลังหิวโหยดุ้นกันซะด้วย ลองมีใหญ่ ๆ ไปให้ทดสอบแบบนี้ละก็คงตามออกจากบ้านแน่นอน... ::DookDig::

EDIT นั่นไงว่าแล้วเชียว ไหนไหนก็ไหนไหนละ....ไปเปิดอาบอบนวดซะเลยดีมะ...แต่ละคนหิวดุ้นกันขนาดนี้!!

B&B

ผมว่า หมาป่าน่าจะโดนแพะกินมากกว่าน่ะนะ ถ้าเรื่องนี้กาว หมาป่าโดนกินแน่นอน ฟันธง!!!

(づ ̄ ³ ̄)づ(づ ̄ ³ ̄)づ

ผิดขาดเล็กน้อยแต่ก็หมดกาวไปไม่ใช่น้อยเหมือนกัน ไม่สิ ถ้ามีต่อ หมู่บ้านป่านั้นอาจถูกแพะกินก็ได้นะ อิอิ

เกณฑ์คนมาเหรอ มาเป็นเหยื่อให้แพะละสิถ้า อิอิ

แต่เรื่องนี้กาวน้อยกว่าเรื่องก่อนๆ นะ แต่ก็สนุกเหมือนกันคร้าบบบบ

ในที่สุดก็มีนิทานตกถึงท้องแล้ววว รอนานมากกกกครับ

ขอบคุณครับ แล้วก็จะรอเรื่องต่อๆ ไปครับบบบบ

Sumlee

หมาป่าเอ็งจะกินหมดหรอ ตั้ง 7 ตัว แบ่ง ๆ กันบ้างก็ได้

อร่อยเลยดินายหมาป่า กินทั้งบ้านเลย

cat669

ซี่รี่ย์นิทานที่รอคอย แต่จำไม่เห็นได้ว่าเด็กๆ เราเคยอ่านเรื่องแบบนี้

เอิ่มมม เป็นการกินที่น่าติดใจจริงๆ หมาป่าก็สุดยอด กี่คนๆก็รับได้หมด เยี่ยมจริงๆ

แมงโก้ส้นตีน

ยังไงชะตาจิมิน้องแกะก็ต้องขาดทั้ง 7 ตัวอยู่แล้วนี่นะ

ว่าแต่หมาป่าจะได้รับผลกรรมยังไงบ้างนะ

ตอนจบนี่เสนอตัวไปสวิงกิ้งกับฝูงหมาป่าเองเลยเหรอ  ::Horror::
น้องๆ น่ากลัวเกิ๊น

pom24986

pom24986

หมาป่าน้ำแห้งแน่ๆ ผูกปิ่นโตซะขนาดนั้น
edit ตอนแรกแอบงงหมาป่าจะกินเนื้อ สุดท้ายแพะไม่กินผักแล้ว จะกินเนื้อแทน 55

wasdyuki2540

harem เลยทีเดียว เดายากแฮะการ์ตูนแบบนี้
Edit:WTF ภาคต่อมาแน่ฮ่าๆ