ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Wolf and the Seven Little Goats หมาป่ากับลูกเเพะ7ตัว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 04:49:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

เห็นลายเส้น ก็คาดหวังได้เลยครับ ฮาแน่ๆ ตลกโปกฮาแน่นอน  ::DookDig::
.
และแล้ว แม่แกะก็ตามลูกแกะ.........ไปอยู่กับหมาป่า อ้าว ไม่ได้ตามกลับมารึ 55555

mklx1319

ดูทรงแล้วหมาป่าน่าจะโดนรุมโทรมตายชัว

มันจะดวงดีไปไหน สรุปได้เมียทีเดียวทั้งบ้าน  ::Orz:: ::Orz::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หมาป่าเองก็สรรหาวิธีจนเค้าเปิดประตูจนได้อะนะ

ตายห่าไปกันหมด ทิ้งแม่ให้เหงาอยู่คนเดียว

sonteen42

เสร็จหมาป่ากันทั้งบ้านแน่นอนหล่ะคุณเอ๋ย

ติดใจหมาป่าซะงั้น 55555555555555

FARM1 HGf

นินานปกติอ่านเเล้วได้คิ

นิทานตอนนี้อ่านเเล้วมันส์ 555

หมาป่าไอเทมเยอะเเท้  แผนเจ้าเลห์มากก

ลูกเเกะไสซื้อไปเเล้ว โดนกินเเน่นอนน

ขอบคุนคับสำหรับ แปลเรื่องดีๆให้อ่านกัน

Kott

แพะน่ากินจัง

และแล้วลูกแกะก็ติดใจจจ ::Evil::

ipor

เห็นแล้ว กินแม่ก่อนได้ไหม...

กินอิ่มทั้ง 7 ตัว แล้วยังกล่อมจนพากลับไปกินต่อที่หมู่บ้านได้อีก เยี่ยมครับ

rockybm

เป็นการดัดแปลงนิสัยได้สุดยอดจิงๆ ฮาเร็มเลย

hentaiknight

ตกลงหมาป่า มันจะเข้ามากิน หรือ จะเข้ามาเอาลูกแกะกันแน่
แต่ต้องชมคนเขียนเรื่องนี้ครับ ขยันหามุกมาเล่นจริงๆ
ทีนี้ หมาป่าเข้าบ้านได้แล้ว ลูกแกะจะมีชะตากรรมอย่างไร ตั้ง 7 คนแน่ะ

=====
เออ....ตอนจบนี่กาวได้อีก แต่ก็ขำดีครับ
น่าจะมีบท epilogue ให้ดูว่า ลูกแกะ และแม่ ไปอยู่หมู่บ้านหมาป่าแล้วจะเป็นยังไง

siwapol55

ทำไมอ่านไปแล้ว คิดว่าสุดท้ายหมาป่าจะโดนลูกแกะรุมนะ
ขอบคุณมากครับ
อ้าวกลายเป็นหมาป่าเหมาหมดทั้ง 7 ตัวเลย แถมคุณแม่โดนเทซะงั้น

rains

Ke2l3e2oS

สงสัยหมาป่าจะได้ฮาเร็ม

นั่นไงได้ครบหมด 7 ตัว ดีไม่ได้แม่ไปด้วย

wunman

ในที่สุดก็เสร็จหมาป่า ลูกๆโดนหมาป่าจับเปด็จศึกทั้งหมดอิ่มอร่อยพุงกาง

edit: กลายเป้นว่าได้เยสทั้งบ้าน แถมติดใจกลับไปอยู๋หมู่บ้านหมาป่าอีกสงสัยโดนตัวอื่นรุมไปด้วยแล้วมั้ง ว่าแต่จริงเหรอที่แม่หมาป่าย้ายไปอยู๋ด้วยเนี่ย 5555

jassgavan.gemva

เก๊าส์ เกา ดาก

ชะตากรรมของหมาป่าจะเป็นอย่างไรน้อ

อ่านจบแล้วหมาป่าโชคดีกว่าที่คิด อยากไปอยู่หมู่บ้านของหมาป่าเลย