ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Wolf and the Seven Little Goats หมาป่ากับลูกเเพะ7ตัว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 04:49:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mome8989

buark

หมาป่าเจอแกะเจ็ดตัว มันจะไหวเหรอครับ ฟ้าเหลืองตายก่อนแน่ 

buark

โอ้ว เนื้อแพะมันอร่อยอย่างนี้นี่เอง ผมจะเลิกกินหมูกินไก่ หันมากินแพะดีกว่า

mildprr

polka2012

ขอทายว่าลูกแพะทั้ง7เสร็จหมาป่ากันทั้งบ้านแน่นอนหล่ะ...งานนี้หมาป่าฟ้าเหลืองแน่5555555 ::WooWoo::

สุดท้ายก้อตัดสินใจยกโขยงไปให้หมากินกันทั้งครอบครัวเลย หมาป่าก็แฮปปี้ไปสิ ::Confident::

xonly-1013

แพะมีแต่ขาวๆเป้นกูจะจับทำเป็นแม่พันธุ์ให้ลูกแพะเยอะๆเลย ::Confident::

ว่าแต่พระเอกเราจะรับมือแพะไหวป่าวหว่า555

serendipity

เราเป็นแพะไม่ใช่ควาย 555 พีคสุดครงประโยคนี้แหละ

rskiz

หมาป่าจะกินหมดไหมหละนั่น เหยื่อเยอะเกิ้น

กินหมดได้ โคตรเก่งนะหมาป่า

jakrid123

karasukung

จัดลูกแกะแล้วแม่แกะก็ต้องจัดด้วยไหมนิ 5555555 พระยาเทครัว