ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตอนเรียนก็ดูเรียบร้อย ใสๆ หวานๆ(งานผมเอง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:12:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evoo

Komsan Tanunchai Olympus

ผมก็เคยคับ เด็กเนิรด์์เก็บกดเก็บอารมณ์ พอโดนครั้งแรกจะติดใจและร้อนแรงตลอดเลยคับ เรื่องจริงเลย

nter1001

keng7799

อยากเจอแบบนี้เหมือนกัน ชอบบุคลิกคนเรียบร้อย แต่เวลาโดนเอาให้ร้อนแรงสุดๆ

may.likitpongpaisal

ผมก็เคยเจอนะ ปกตินิ่งๆเรียบร้อยๆ พอถึงเวลานี่ลีลาจัดจ้านทีเดียว

Tualatin

เสียงร้องแบบถึงมากแสดงด้านอารมณ์ล้วนๆ ก็เคยเจออยู่นะ ผมถือว่าเป็นประสบการณ์ที่น่าจดจำ
ชีวิตเราลิขิตเอง

unstaballs

เคยจีบสาวที่เป็นเด็กเรียน นิ่งๆ เนริดๆ ขี้อาย พอได้จัด ผมอยากรุ้ว่าเเป้นอย่างที่เค้าพูดหรือป่าว ว่าอย่าให้เครื่องติด เลยเล้าโลม ทัั้งล่างทั้งบน เหมือนถ่านอะครับ ลนไฟไปนิดหน่อย ขย่มซ่ะ ::Oops::

kodakimble

งานของคุณพี่มีแต่เกรด A ทั้งนั้นเลยครับ อยากเห็นภาพเคลื่อนไหวประกอบด้วยจัง แต่แค่เสียงก็เสียวแล้ว 555

phaichamnan

ขอบคุณมากครับ
ทำผิดซ้ำ เดี๋ยวส่งชื่อให้ แอดมินพิจารณา แบนถาวร

artjungz

มีรูปประกอบบ้างไหมครับ อยากดูผลงานหน่อยครับ ::Horror::

see2277

elviswhat

เสียงแบบฟินมาก ๆ

S.trooper

ก็มีอยู่นะ เพื่อนที่เป็นแบบนี้ อันตรายสุดๆจนผู้ชายอย่างเราๆต้องกลัวด้วยซ้ำ ::Suffocate::