ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Zansho Mimai Summer Greetings ร้อนนอกอุ่นใน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dang_03

มันน่าจะมีฉากเอาทั้งแม่ทั้งลูกพร้อมกัน

สวัสดีชาวโลก

ลุงโหด แย่งไอติมเด็กไม่พอ  ::Horror::

edit สู้ไม่ได้หล่ะ555

icT

muza007

yakusa98

ลุงได้ล่อทั้งแม่ทั้งเด็กแน่เลย น่าอิจฉาจริง
ตอนจบ ลุงล่อซะหีอุ่นเลย อ่านละปวดตับ

B&B

ลายเส้นเด็กดูโหล่มากๆ เลยนะครับ เหมือนเคนเห็นหลายเรื่องเลย ลายเส้นแบบนี้

คุณแม่น่าจะทิ้งใช้หนี้แทนละมั้งนะ ถึงไม่กลับมาสักทีนะ

(︶︹︺)(︶︹︺)(︶︹︺)

คิดผิดแหละ แต่ก็ดาร์คพอสมควรเลยนะเรื่องนี้อะ

แต่นิสัยลุงแกผิดคาดแหะ คิดว่าจะเป็นพวกเซ็กส์จัด อาจเป็นเพราะมีธุระละมั้งเลยไม่เอาต่อ คงใช่

ขอบคุณครับ

petchbee bee

hothoy889

TCM12.0

aeo2005

ปล่อยเงินกู้นี้ดีจริงๆเลยมีวิธีชำระดอกเบี้ยแบบนี้ด้วยแต่ที่แสบคือมาเก็บดอกเบี้ยแต่มีเปิดลูกสาวของลูกหนี้ด้วยไปชี้อถุงนานๆนะ

grigori00

เก็บดอกกับแม่ไม่พอ ได้กำไรจากลูกอีก ฮ่าๆ แม่กลับมาจะเป็นยังไงหนอ จะปวดตับรึเปล่า ฮ่าๆ
ติดใจไอติมอุ่นซะอย่างนั้น  ::Grimace::

bee_up

Gunitle

โอ้โห bad valentine เลยนะครับผมม เจอฉากไอติมเข้าไป ตอนแรกเห็นชื่อเรื่องนึกว่าจะมาแนวหวานๆรับวาเลนไทน์ ที่ไหนได้ไม่ทิ้งลายเซ็นท่าจริงๆ ขออ่านต่อเลยนะครับผมอยากรู้ตอนจบแล้ว

ฉากจบยิ่งแบดใหญ่เลยยย โอยยยยย55555 แต่ก็ขอบคุณมากครับ ยังไงแนวนี้ต้องท่านอยู่แล้ว555

gaac

ไอ้ลุงหื่น ถถถ  ::Goaway::

จะว่าไปชอบลายเส้นคนนี้แฮะ

phatsa

เด็กขนาดนี้ยังทำได้.....โหดจัง (น่าสงสารเด็ก) เดี๋ยวแม่กลับมาเจอทำไงอีกเนี้ย