ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากระบาย..เมื่อผมได้ล่วงรู้ความลับของแฟน

เริ่มโดย AJOKER, กุมภาพันธ์ 15, 2019, 07:10:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

haosama

เห็นแล้วได้แต่นิ่ง คิดไรไม่ออกเลยครับ รับไม่ได้เลยจริงๆ

aiekuy

กลับมาก็ตีหน้าตาย ถามว่า ไปหาอาม่า มีความสุขดีไหม?

จะโกหกอย่างไร ต่อไปอีก

เราก็ทำเป็นเชื่อ แล้วก็ถามไปเรื่อย ๆ

ถามจบ ก็บอกว่าเรารักนะ ตัวเองรักเราไหม

แฟนตอบกลับมาก็ส่งรูปให้ดูใน Line

^_^v

โดเรม่อน

ผมว่าเจอแบบนี้เป็นผม ผมเลิกนะแต่ผมจะบอกให้คุณเลิกก็ไม่ถูกเพราะผมไม่รู้ว่าคุณทนและรักเขามากแค่ไหน แต่ถ้าอยู่แล้วมันยังเป็นแบบนี้เลิกก็ดีครับเพราะไม่รู้เขาจะเอาโรคมาให้เราเมื่อไหร่

sangop

Addy04245

biggiggog

ถ้าอยู่ต่อก็ควายละครับ ::Touchy::
งานนี้ต่างคนต่างไปละกัน
ไม่ต้องพูดมาก ... เจ็บใจโว๊ย
ขอบคุณมากๆครับ

sevenheaven

อาม่าจ้า อาม่า
ปล่อยไปฮะ เล่นจู๋เด็กแบบนั้น ใหญ่ๆอย่างเราหาเอาใหม่

momo2029

ถ้าเป็นแนวสวิง รับได้ ก็คุยกันแบบเปิดอก ชวนสวิงไปเลย แต่ถ้าไม่ ก็หาใหม่เถอะครับ ผู้หญิงแบบนี้ใจร้ายมากนะครับ ทำร้ายกันอย่างเลือดเย็น รอติดตามตอนต่อไปครับ จะลงเอยแบบใด...

Pikajoo

แต่งงานจดทะเบียนรึยังครับ ถ้าแต่งแล้วจดทะเบียนแล้วก็เก็บหลักฐานให้เยอะๆครับ ถ้าผมเจอผมก็คงจุกครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

code47