ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 53.อารู้หมดแล้ว

เริ่มโดย come in, กุมภาพันธ์ 15, 2019, 11:38:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 53.อารู้หมดแล้ว เวลาที่ผ่านไป 50นาที(เป็นเวลาในการดำเนินเรี่องในตอนนี้นะคะ)

คุณอาเดินเข้ามาในบ้านช้าๆ ตามองไปมาสำรวจไปรอบๆ ขนเมลลุกซู่สายตาที่คุณอามอง มันดูแข็งกร้าว เมลถามคุณอาซ้ำอีกรอบ
มีอะไรหรือเปล่าคะ ทำไมทำท่าทางแปลกๆคะ "ทำไมมาอยู่ตรงนี้ แล้วทำไมใส่ชุดนี้" น้ำเสียงและถ้ายคำหาเรื่อง บ่งบอกชัดเจนว่าคุณอากำลัง
หงุดหงิด เมลอยู่ในชุดนอนธรรมดา เสื้อแขนยาวกางเกงขายาวลายกาตูนย์ คลุมด้วยเสื้อคลุมยาวอีกชั้น เมลพึ่งอาบน้ำเสร็จ กำลังจะนอนแล้วค่ะ
คุณอาทานอะไรมาหรือยังคะ อาบน้ำเลยไหมคะ "อึ้ด.....ไม่หิว....." คุณอาหายใจแรง ยืนมองเมลโดยที่ไม่ได้ปิดประตู เมลทำตัวไม่ถูกค่อยๆถอย
ลงมานั่งที่โซฟา มองผ่านตัวคุณอาไปข้างนอกฟ้าแลบแปล๊บๆ แปปเดียวฝนก็เริ่มตกลงมา ปิดประตูก่อนดีไหมคะ........... "อืม.........." เมลเดินอ้อม
หลังคุณอาไปปิดประตูบ้าน ก่อนจะกลับมานั่งที่เดิม คุณอามองตามเมลช้าๆ ตลอดเวลาที่เมลเดิน

.............คุณอาเป็นอะไรนะ.................หรือว่า............หรือ..คุณอาจะรู้เรื่องแว่น...........รู้ได้ยังไง.....ไวเกินไป........พึ่งจะเมือกี้เองนะ......
........นึกขึ้นได้ เมลก็อดไม่ได้ที่จะมองลงไปที่พื้นข้างโซฟา ที่เมลพึ่งจะใช้มันร่วมรักกับแว่น ไม่ถึงเมื่อชั่วโมงก่อน ตัวเมลสั่นเบาๆ เมี่อมองไปที่คุณอา
ที่ยืนจ้องเมลอยู่ คุณอายืนมองเมล สลับกับพูดพึมพัมคนเดียว.......แล้วก็หายใจพื้ดฟ้าด เหมือนโกรธเคืองอะไรเมลมากมาย.........หรือจะเป็นเรื่องเลิช...
......อึดอัดจัง..........ทำไมไม่พูดๆมาเลย..............จะมายืนจ้องกันทำไม..........เบื่อ..........แต่ถ้าเอ่ยปากถามไป................คงไม่ดีแน่.......ทำยังไงดี...
....เหงื่อเมลแตก ร้อนลนไปหมด ถอดเสื้อคลุมออกวางไว้ข้างๆ  กังวลมากมาย ใจคิดทายใจคุณอาจนงงไปหมด อยากเอ่ยปากถาม แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง
ได้แต่นั่งก้มหน้านิ่งๆ รอดูว่าคุณอาจะว่ายังไง

คุณอานั่งลงข้างที่โซฟาตัวตรงขัาม นั่งนิ่งๆอยู่ฟักใหญ่ "เมล..." คะ ค่ะ คุณอา........ "เอาปากมาอมควยให้อาซิ" ................เมล....งง......อึ้ง...
.....คิดในใจ คุณอาจะเอาเมลหรอ...ตายๆๆๆ.....วันอื่นเยอะแยะไม่เอา ทำไมต้องมาเอาวันนี้..............ทำยังไงดี............น้ำแว่นยังค้างคาอยู่ในร่องอยู่เลย...
.........แล้ว.....ตามตัวจะมีรอยดูด........รอยจูบหรือเปล่า....แต่....เมื้อกี้เท่าที่ดูในห้องน้ำก็ไม่มีรอยอะไรนะ.......เห้อ......ดีนะอาบน้ำไปก่อนแล้ว......
.แล้วพึ่งเย็ดกันเสร็จไปเมื้อกี่นี้เอง......หอยจะหลวมหรือเปล่า...ถ้าเอากับคุณอาตอนนี้เขาจะรู้หรือเปล่า......หัวใจเมลเต้นแรงงง........ทำยังไงดี.........
... "รออะไรอยู่มาสิ" ................ค่ะ......... ทำๆไปก่อนก็แล้วกัน...บางทีคุณอาอาจให้อมจนแตกแล้วก็..........จบ...........

เมลคุกเข่าลงไปที่หว่างขาคุณอา ปลดเข็มขัดรูดซิบออก ควยยาวๆของคุณอา โผล่หัวออกมานิดนึง มันไม่ค่อยแข็งตัวเท่าไร แข็งแบบครึ่งๆกลางๆ
เมลใช้มือข้างหนึ่งปัดผมตัวเองไปทัดไว้ที่หู มืออีกข้าง รูดท่อนลำควย ก่อนจะก้มลงอ้าปากอมหัวควยเข้าไป เม้มปาดดูดหัวมันไว้แน่น ค่อยๆดูดควยนุ่มๆ
เข้ามาในปาก ซู้ดดด..... จ้วบๆๆๆๆ เมลใช้ลิ้นชอนลงไปที่หัวควย ดูดเม้มหนังด้านข้างของมัน ความรู้สึกมันนุ่มนิ่มในปาก เหมือนกำลังกินกล้วยงอมๆ
หัวควยนิ่มๆปริ้นไปมาอยู่ในกระฟุ้งแก้ม อึ่มมมมม จ๊วบบบบบบบบ เมลรูดปากขึ้นสูดลงสูดแรงๆๆๆๆๆ "อืม.........." ยิ่งเมลได้ยินคุณอาครางในคอ ยิ่งรูด
กระทอกปากเร็วขึ้น.....มือก็รุดที่ท่อนลำสลับกับคลึงที่พวงไข่เบาๆ..... ซู้ดดด งึมมมม จ้วฟๆๆๆๆ จั้บๆๆๆๆๆ เมลดูดควยรูดขึ้นลงๆจนแก้มปุ๋มลงไป...

ขณะที่เมลกำลังตั้งหน้าตั้งตาดูดควยเพลินๆๆๆ กะจะเร่งให้คุณอาแตก "เมลพอแล้ว เอาหอยมา เอาควยใส่หอย" อื้มม.... ค่ะ...... เมลคายควยออก
รับคำสั่ง ปกคิคุณอาก็ชอบสั่งเวลาเอากันอยู่แล้ว แต่ครั้งนี้ มันดูแปลกแปลกมากๆ มันดูกระด้างกว่าทุกครั้ง แล้วคุณอาก็ไม่แสดงอาการอะไรออกมาเลย
ทำท่าทางเหมือนไม่พอใจตลอด ถึงจะสงสัย แต่ก็ไม่กล้าถามอะไร เพราะเมลเองก็มีเรื่องลับๆ ถามไปก็กลัวจะกลายเป็นเข้าทางซะเปล่าๆ....... เมลลุกขึ้น
ถอดกางเมลนอนออก เมลไม่ได้ใส่ชั้นในอยู่แล้ว แอบเอามือแตะที่ปากหอยแล้วเอามาดมๆดู ฟิ้ดๆๆ หน้าเมลชาขึ้นมาทันที เพราะแค่ได้กลิ่นเมลก็รู้ดีว่า
ไอ้ที่แฉะอยู่ที่ปากร่องหีตอนนี้ มันไม่ไช่น้ำเงี่ยนจากหีเมลอย่างเดียว แต่มันผสมปนเป ไปกับน้ำเงียนของแว่น ที่กระหน่ำฉีดเข้ามาหลายรอบ แถมยังดันอัด
กระทุ้งเข้ามา จนเต็มโพรงมดลูก แม้จะล้างออกไปแล้วแต่ข้างในก็ยังมีค้างอยู่ กลิ่นน้ำเงี่ยนของแว่นยิ่งทำให้เมลรู้สึกมีอารมณ์มากขึ้น น้ำหีไหลซึมออกมาอีก
แต่ใจก็เต้นตุ้บๆ เราจะเอาควยคุณอาเข้ามาในนี้หรอ ในรู้ที่ยังมีคราบน้ำควยคนอื่นนี้นะ......คุณอาต้องรู้แน่เลย....จะทำยังไงดี...ทั้งตัวทั้งหอยของเมลสั่นเทิ้ม...
คอแห้งฝาก......ยืนถอดกางเกง มองควยคุณอาค้าง.........  "มาสิเมล" คะ... ค่ะ... เมลไม่มีทางถอยแล้ว มีแต่ต้องเดินหน้าต่อไป คุณอายังนั่งพิงโซฟาอยู่ท่าเดิม
เมลก้าวขาขึ้นคล่อมตัวคุณอา ค่อยๆเอาหัวควยนิ่มๆ ถูไถไปมากับรูหี

ซี้ดดดดดดด ตัวเมลสั่น...... ด้วยความตื่นเต้นระคนเสียว......คุณอาจะรู้ใหมนะ..........หรือเขารู้แล้ว......เขาเลยอยากทำ........อา....อา..เสียวปากหีจัง...
คันหอยยุบยับไปหมด...... อืมมมมมม... ซี้ดดดดดด มือเมลก็จับหัวควยถูกับปากหี สะโผกก็กดลงๆ พยายามรูดเอาหัวควยเข้าไปในรู ยิ่งนั่งยองๆแบบนี้น้ำเงี่ยน
ที่คาอยู่ในรูยิ่งไหลออกมาง่ายขึ้น ยิ่งเมลเอาปากหีถูไถ ควยก็ค่อยๆแข็งขึ้นทีละนิดๆๆ จนในที่สุดมันก็แข็งพอที่จะเข้ามาในรูหีได้ ...น้ำเงี่ยนจากปากหีเมล
กับน้ำควยของแว่นที่ไหลย้อนออกมา คลุกกับควยของคุณอาจนทั่วลำ...จนมันให้ความรู้สึกนุ่มๆๆลื่นๆอุ่นๆ...กระดิ้บไปมาที่ปากหี.... ซี้ดดดดดด เสียววววววว
เสียววววมากกกกกก

เมลกลัวคุณอาจะรู้สึกว่าหีหลวมพยายาม ขมิบรูแน่น แน่นแบบสุดๆ ขมิบจนสะโผกเกร็งไปหมด อูยยยๆๆๆๆ เมลร่อน...เอวไป...กดควยสวน แรงขมิบของตัวเอง
เข้ามาจนสุด......... ก่อนจะค่อยๆๆๆโยกเอวช้าาาาา ซื้ดดดดดด หลังจากที่ตอนหัวค่ำรูหีกินควยแข็งๆๆไปหลายยก พอมาตอนนี้มากินควยนิ่มๆ แบบนี้รสชาติมัน
แตกต่างกัน เสียวไปอีกแบบบ เมลร่อนสะโผกบดไส่ควยคุณอาไม่หยุด... ซี้ดดดดดดดด ........ เสียวววววจัง....... คุณอาเริ่มหายใจแรงงงง คราง "อืมมม อืมมมมม
อืมมมมม" ในคอตามจังหวะร่อน... "ทำไมวันนี้หอยมัน" เมลถึงกับชะงักไปนิดนึง....... 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

uuuxxx

อารมณ์ มาอีกแล้ว สนองทันที

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

เดช12341

เมลจะทำให้คุณอามีความสุขแต่ก็กลัวความลับเรื่องแว่นจะถูกเปิดเผย

peddo

ใส่มันเต็มที่เลยครับเมล อีตาคุณอาแกชอบอยู่แล้ว จะโกรธ​ก็โกรธ​ไป รสนิยมตัวเองนั่นแหละ
บิวต์​เมียไว้ยังไง ก็ได้อย่างนั้นแหละครับ
ท่านวิตก็เกาะติด​ไม่เลย ลุยไปเถอะเมล จบแล้วขอเลิกเลย
ขอบคุณ​ครับ​

จรัญ บุญชู

รุ่นนี้แล้ว...คุณอาน่าจะรู้นะว่าเมลมีอะไรก่อนหน้านี้

Phoowadol

เอ้าแล้วๆ คุณอานี่เล่นเอาผมลุ้น ตื่นเต้นไปกับ เมลเลยนะครับ นึกว่าจะฟิวขาด ลงไม่ลงมือเมลซดอีก ผมนี่ใจเสียเลยนะนั่น. ทีแท้ ก็หื่น เรื่องท่านวิต นั่นเอง. ผมก็หลงคิดว่า. รู้เรื่อง เมลกับแว่น ที่แอบล่อกัน ลับหลังเสียอีก. แบบนี้โล่งไปกับเมลเลย อิอิ
    แต่กำลังโล่งใจ อยู่แผล็บๆ. คุณอา ก็พาผมไปดราม่าอีกละ. ทำไมนะทำไมถึงได้เห็น เมลเป็นแค่ เครื่องบำเรอกาม. นึกจะส่งไปให้ใคร ก็ส่ง.  ไม่คิดถึงจิตใจกันบ้างเลย ::Dozy::   ::Crying::  สงสารน้องเมล. อีกแล้วครับ. เฮ้อ. ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะเข้าไปปลอบโยน.  เลยนะเนี่ย  ::Grimace::

Iwarin Jandee

Wannadit Iempan

เมลมีโอกาสก็แสดงให้รู้ไปเลยว่า ปล่อยให้เหงาแล้วผลมันเป็นแบบนี้

au2000

เมลจัดเต็มอา เขาน่าจะรู้แล้วว่า
เอากับใครมา

bossbellbest

จัดไปเลย เดียวรู้เองว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง เสียว

somchai-ba

::Glad::คุณอาน่าจะรู้นะว่าเมลมีอะไรก่อนหน้านี้

ติ๊ก ติ๊ก

ผมว่าอาคงรู้แล้วล่ะว่าโดนเอามา ใส่เต็มที่อย่าให้ตั้งหลักได้นะน้องเมล