ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 10 กวาดล้าง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้เล่นจัดคิราระไปหลายน้ำแล้วยังมาสู้อีกนี้แต่คงจะสบายๆนะเล่นๆจัดแค่เล็กน้อยพอไม่ต้องให้หนักมากแต่น้องฝนน้องปาล์มเก็บเข้าฮาเร็มเลย
#ริวไม่โหดแค่สั่งสอนเจอๆไม่ถือว่าโหดครับ

ปิยวัฒน์ หอมหวล

อยากให้ริวจัดเต็มพวกเก่งแต่กับผู้หญิง

helios

หรือว่าริวจะแกล้งแพ้ให้เรื่องจบนะครับ
แต่ก็อยากให้จัดการเพราะรังแกผู้หญิง
พวกที่เอาศาสตร์ป้องกันตัวมาหาเรื่องนี่น่าจัดการจริงๆครับ

lamom

คิราระไม่หมดแรงเหรอ จัดหนักไปขนาดนั้น ยังไม่ไฟ้วกับเขาอีก

เปิดอีก 1 สาวมาเข้าฮาเร็มแน่ๆ โชว์ฟอร์มขนาดนั้น

John Conner

babyfinger28

ชมรมแบบนี้อย่ามีใว้เลย เสื่อมเปล่าๆถึงแม้จะเป้นเรื่องแต่ง ::Fighto::

KFzzz

เอ้าริวไมโดนเตะง่ายๆ อย่างนี้ต้องใส่เต็ม

M_ne

น่าสงสารจริง จะเจอนรกกันอยู่แล้ว อย่าโหดไปนะนายริว

inputpy

อนุรักษ์ สงวนสิน

::Sweat::นี่รึเปล่า ที่เค้าเรียกว่า ลูกวัวแรกเกิดไม่กลัวเสือ ::DookDig:: ::DookDig::

Sawat Songprasop

พวกไอ้เต้กับคณุตนี่แส่หาเรื่องเจ็บตัวได้ดีแท้ พวกมันคงไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งนำ้ตา มีหวังได้เจ็บตัวสมใจอยากแน่

kirito.ryu

ริวครับ ไหนบอกจะทำตัวไม่เด่น อยู่เงียบๆไง ไหนโชว์เทพอีกแล้ว

mspeed

ว่าแล้วต้องแกล้งแพ้​ แต่ไอ้พวกสันดานหมาต้องสั่งสอนให้เข็ด
นายริวเริ่มควบคุมอารมณ์​ตัวเองได้ดีขึ้นละนะ

pukprasan

ขอบคุณครับที่นำมาลงอยากรู้จังเลยว่าริวฤทธิ์เยอะขนาดไหน

wat1

เชียร์คิราระ รักแล้วทุ่มหมดหน้าตักเลย