ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

901590

สนุกมาก ชอบตอนที่ริวเข้ามาช่วยผู้อื่น แล้วแสดงพลัง มันแสดงความเป็นลูกผู้ชายได้ดีมาก ชอบครับ

thana7

ได้เวลาริวเก็บกวาดล้างชมรมให้สะอาดเสียที

suriwong

เรื่องนายริวแม้จะไม่มีบทอีโรติกก็ยังน่าติดตามครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...อย่าปลุกมังกรหลับ.(เขาว่ากันไว้)

กำพล

Korn Phawat

สมปอง บุญ

volpe

ยังไม่อ่าน แต่ขอเดาว่าพวกเต้อาจมาขอเปนลูกน้องเลยป่าว 555

ส่วนคนุตนี่ต้องโดนตัดหนักๆ

ตอนที่ชอบ ชอบตอนแรกเลยที่ริงแสดงพลังครั้งแรก มีหลายฉาก หลายอารมดีครับ

ืnovoman

อยากอ่านต่อตอนหน้าแล้ว ไม่โหดหรอกริว สมแล้วครับ

chairat04

เต้สร้างหายนะให้ตัวเองแล้วงานหรือเอาให้หมดอนาคตเลย คนที่ชอบทำคนอื่น ขอบคุณครับ

shuya

MAC

น้องเต้จ๋าสงสัยน้องเต้คิดผิดแล้วไม่น่าหาเรื่องเจ็บตัวเลย ::Horror:: ::Orz::

Man_On_The_Moon

ชอบทุกฉาที่ต่อสู้ครับ บรรยายได้มันส์มากเลยครับ

ัuffa555

อ่านจากตอนที่แล้ว สงสัยมากๆ เลยครับ ว่าคนที่คุยกับริวตอนโกรธคือมคร พลังของริวคืออะไรกันแน่?

23pompompom