ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli 5 แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง 5(อวสาน) By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Namchai Boonrat

งานนี้พระเอกจะเลิกได้เหรอ ผ่านประสบการณ์มาขนาดนี้ อาจจะท้องก่อนเลยทำให้แอปเปลี่ยนกลับไม่สำเร็จก็ได้ครับ

uta01

ไม่เปลแน่นอนครับเธอตกเป็นทาสดุ้นไปเป็นที่เรีบร้อยแล้ว

artboy

ดูแล้วน่าจะขอ ก. เป็นหญิงเหมือนเดิมน่าจะเสพติดแล้ว

The Naive

ขอตอบข้อ ค ครับ คิดว่ากลับกลายเป็นผู้ชาย แต่ติดใจการเป็นผู้หญิง เลยหาวิธีกลับมาเป็นผู้หญิงใหม่

Edit ว่าแล้วเชียว 5555

kriang

สงสัยจะชอบ คงไม่กลับไปเป็นชายแน่เลย

แต้มครบกลับไปเป็นชาย แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นหญิงอีกซะงั้น

exia

คงน่าจะไม่ได้กลับเป็นผู้ชาย เพราะอาจจะลบแอพไปรึเปล่าครับ 5555 อันนี้คิดเล่นๆ เพราะเห็นดูท่าน่าจะชอบน้าา
อ่าว สรุปว่าได้ แต่ท่าทางจะชอบเป็นผู้หญิงซะแล้ววว

10mghz

เงื่อนไขขนาดนี้ สภาพจิตใจเป็นหญิงไปแล้วมั้งเนี่ย

น้องพิมพ์

ยอมโดนเอาจนขนาดนี้สงสัยจะกลับไปไม่ได้แล้วหละ งานนี้ บานตะไทกันอีกหลายดอกเลยแหละ ::Glad:: ::Glad::
น้องพิมพ์ สวย โสด ซิง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

gu111

ตามสูตรครับแบบนี้พอกลับเป็นผู้ชาย ก็กดแอปใหม่เป็นเหมือนเดิม เพราะติดsex ไปแล้ว

TZONE

กลับเป็นชายตามปกติ แต่ใจคงกลายเป็นหญิงไปเรียบร้อย

Edit: สมัครรอบนี้ เก็บพ้อยอีกนานเลยนะ