ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านจบแล้วมาคุยกันซิว่าใครรักใคร ใครหลงใคร ใครเสียดายใคร
หรือเป็นเพียงความโลภที่ไม่รู้จักพอของใคร

อ้างจาก: Ppcub Jjip เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2019, 05:05:25 หลังเที่ยง
ผู้ชายมันก็เห็นแก่ตัว ดูยังไงมึงก็ไม่เหมือนโดนบังคับแต่งเลย
ทำเป็นพูดดีฟายยย บอกโดนบังคับ แต่สุดท้ายก้สารภาพว่าอยากแต่ง แม่งอิน

ผมชอบนะ แสดงว่าท่านอ่านเข้าใจเนื้อหา เหมือนคนแต่งนิยายแล้วมีคนอิน แค่นี้ผมก็ได้ใจแล้ว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยความรู้สึกหลังอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

icT

งานเข้า ครู แล้วที่เนี้ย ....ตกใจแน่

Pattarapol Teng

เนื้อมันมาแค่นี้ผมก็เดายากแหะ  คือถ้าไม่หักดิบ อาจารย์ก็หลงสุดติ่งกระดิ่งแมว ไม่ตัวผญเอง น่าจะรักและขัดคำพูดของอาจารย์บ่ได้
หรือไม่อีกเคสก็คือ  อย่าเอาความเหงามาลงที่ช้านนน ::Ajark:: ::Ajark::

llar

หวังว่าจะไม่มีหักมุมนะครับ

นักเรียนน่าจะหลงคุณครู แต่แบบนี้มีบ้านแตกแน่ๆ

คนทางผ่าน

ตามสเต็ปพี่ยุ่นลูกศิษย์กับครูรักกัน แล้วอาจารย์สาวละ ไปได้ลูกศิษย์เป็นผัวใหม่อีกคนแน่ๆ แต่งงานการเมือง

///หลังอ่าน
ผิดคาด ส่งของขวัญสะแสบเลยนักเรียนดีเด่น  ::HoHo::
ฉันหวงฉันมาทวงของฉันคืน

LMnade

cyborg0011

ครูผู้ตัดใจไม่ได้ ก่อนงานแต่งยังจะมาล่อหนูนักเรียนนมโตนานาเสะอีก

ฮันนิมูนอาจจะผ่านพ้นไปได้เพราะธรรมเนียมญี่ปุ่นจะกลับมาเปิดของขวัญงานแต่งหลังกลับจากฮันนิมูนอีกที
แต่ชีวิตแต่งงานหลังจากนั้นนี่สิ อาจารย์ที่อาจฝันหวานว่าจะได้กลับไปฟันหนูนานาเสะที่แสนเชื่อฟังคงพังพินธุ์แน่ๆ

HypN♥s

เรื่องนี้เอง ผมคิดไปหลายตลบว่าจะแปลดีหรือไม่แปลดี พอดีคิวเรื่องมันเยอะถ้าไม่มีคนแปลคงจะแปลในอนาคต

โห่...เรื่องแบบนี้ คิดหนักเหมือนกันนะ คนหนึ่งรักเพราะสด อีกคนผู้ใหญ่หาให้ (แต่ก็สวยเหมือนกันนะ)

Edit: ถ้าเป็นผมเปิดของขวัญออกมา คงช็อคคาที่่!!   ::Sobad::

neosmith

เป็นอาชีพนึงเลยนะ ที่จบมาแล้วอยากไปเป็นอาจารย์  ::HeyHey:: ::HeyHey::

ของขวัญวันแต่งงานแบบนี้ บ้านแตกก่อนแต่งแน่ๆ

สุดท้าย แล้ว ก็สรุปได้ว่า ใครเป็นเจ้าของใครกันแน่

bpbpbp

คู่นี้ไปไม่น่ารอด เห้อ

แหมตอนจบเล่นสะแสบเลยหลังจากนี้คงไม่รอดจริงๆ

xsoulkung123

นักเรียนสาวสวยคนนี้หุ่นยั่วเซ็กอาจารย์มากๆ
เธออยากหยุดความสัมพันธ์แต่ก็ทำไม่ได้
น่าจะติดใจรสเซ็กที่โดนจัดหนักให้แน่ๆเลย
และไอ้อาจารย์ก็กำลังจะแต่งงานกับอีกคน สงสัยจะเสียดายนักเรียนสาวหุ่นยั่วคนนี้
::Touchy::
Edit ทั้งคู่ก็เสียดายกันและกัน ใจลึกๆของนักเรียนสาวก็หลงอาจารย์เข้าให้สุดๆ ส่วนไอ้อาจารย์ก็สนใจร่างกายสุดเซ็กของเธอ
และแถมมีทั้งเมียสวย และได้กับนักเรียนสุดเซ็กอีก เป็นของขวัญชิ้นใหญ่เลย

โอรีโอ้ เท่านัน

มาส่งรายงานเพื่อนร่วม ห้อง อาจารจัดหนักเลย  ::Bloody::

mummebufa

อาจารย์มีของดีอยู่แล้วมาถูกบังค้งบังคับ อยาดจะฟาดสองเลยสิไม่ว่า ไม่แบ่งเลยนะ

โหคือขั่วแท้ไม่ได้ถูกยังคับแต่สมยอมแล้วจะให้เด็กเป็นแค่ที่ระบายอารมณ์ สมควรแล้วที่จะโดนแบบนี้

Peter Taowating

อ่านเนื้อเรื่อง เด็กสาวน่าจะรักอาจารย์ยอมมอบกายและใจให้ แต่อาจารย์น่าจะหลงความสดใหม่อึ๋มของเด็กสาว ท้ายที่สุดสงสัยจารย์เป็นจะเด็ดเลือกทั้งคู่ แต่เด็กสาวจะยอมเหรอ ???ความหึงมันยากที่จะตัดขาดได้โดยเฉพาะสาวๆ ::Me?::

โห  อาจารย์ทำสาวท้อง สมเลยพูดแบบเอาแต่ได้ เจอสาวส่งระเบิดกลับมาแถมให้เมียเปิดกล่องของขวัญอีก เรื่องนี้สรุปเลยผู้ชายโลภ-หลง สงสารสาวทั้งคู่เลย

MooOon

จากที่ดูช่วงเเรกๆ เเล้ว เอาตรงๆ เชียร์ ให้ได้กับนักเรียนมากกว่านะ เด็กกว่า สดกว่า ใหญ่กว่า 555+

เอาจริงๆสงสัยเหมือนกัน ว่าโตจนทำงานได้เเบบนี้เเล้ว ยังโดนบังคับให้เเต่งงานอีกหรอ -*-

----------------------------

นางเอกของเรื่องต้องเเบบนี้ คนจริง จริงๆชอบจบเเบบเเฮปปี้นะ เเต่ก็ชอบการเอาคืนนางเอกเรื่องนี้

ผมนึกว่านางเอกจะโง่ ยอมเป็นของเล่นให้ครูตัวเองซะอีก เเบบนี้เเหละดีเเล้ว โดนเข้าเเบบนี้ อยากรู้เลยว่า

พระเอกกับครูสาวคาโนะ จะหย่ากันเลยไหม เสียด้าย ไม่มีตอนต่อให้ดู