ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bramasole

เค้าเปิดรับสมัครเป็นครู ช่วงไหนของปีครับ
บอกผมหน่อย แฮก ๆ

ของขวัญที่โครตอันตรายยย

virgoranger

ดูทรงแล้วน่าจะติดใจกันทั้งคู่

edit เรียบร้อยอาจารย์ ตายยย

DARKAXL

อื้อหือ รักต้องห้ามระหว่างครูกับนักเรียน จะแต่งงานแล้วก็ยังนอกใจไปตรั่บๆกันในห้องพักครูเลยอีก เกิดโดนจับได้ขึ้นมาจะทำไงเนี่ย?

โห นี่แต่งชุดชั้นในลามกตลอดเลยเหรอ? แต่หุ่นก็เซ็กซี่จริง ใส่แล้วเหมาะมาก
แล้วของขวัญนี่...เมียเห็นเมื่อไหร่นี่บ้านแตกแน่

bankcc45155

อาจารย์น่าจะหลงสาวเอ๊าะมากกว่าแต่ว่าสมัยนี้ยังมีอีกหรอบังคัญแต่งงาน คิดว่าอาจารย์ควบสองแน่

Edit. ซวยแล้วอาจารย์ัมียเปิดมาเจอตายแน่ๆ น่าสงสารเมียอาจารย์

นายไข่ย้อย

ถ้าผมเป็นครูก็ตัดสินใจไม่ได้เหมือนกัน ควบไป2เหอะ เชื่อดิ

Edit ตายแน่เอ็ง เมียเปิดเจอตายชัว อยากรู้จังต่อไปจะเปนไง  ::Angry::
อิอิอิ

mika2009

gigga

ตัวผช.เองก็บอกโดนบังคับ แต่ก็คงยังหลงในตัวนางเอกอยู่ ต้องดูว่าตอนจบผช.จะยกเลิกงานแต่งเองเลยไหม หรือนางเอกจะยอมปล่อยนางเอกละแต่งงาน

Edit. อะโหวววว พระเอกมันโลภนักอ่ะท่านจะเอาหมดเลยรึ นากเอกก็คงอยากจะอยู่กับพระเอกมากแหละเนาะ เลยส่งที่ตรวจครรภ์ไป... ใจจริงผมอยากให้มีต่อนะ มีตัวละครอื่นเข้ามาเกี่ยวข้องอีก น่าจะเป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามเลยแหละ

ipor

สาวน้อยอะรักครูแน่นอน แต่ครูนี่ซิ ยังตอบไม่ได้

อ้าวชิปหายแล้วครู ถ้าเมียเปิดเจอหล่ะครู ตายๆๆๆๆๆ

Akira Watanabe

::Sweat:: แหม่ มิจิรุ เห็นเงียบ ๆ ลุคเด็กเรียน ฟาดเรียบนะครับ

::Horror:: บันเทิงแหละคุณครู  เปิดกล่องมาช็อคตาตั้งแน่นอน

game2539

มิจิรุน่าจะรักอาจารย์อย่างแน่นอนถึงยอมขนาดนี้ แต่ไอ้อาจารย์นี้ดูแล้วมันไม่น่าจะจริงจังกับมิจิรุแน่นอนคงแค่หวังหลอกฟันมากกว่า

Edit:เอาคืนไอ้อาจารย์ได้เจ็บแสบมาก ยังไงงานนี้ใบหย่าปลิวว่อนแน่นอน

Addy04245

เนื่อหาแบบนี้ ครูหลงนักเรียน แล้วนีกเรียนเสียดาบครู จบอย่าหักมุม แบบแต่งงานซะงั้น ฮ่าฮ่า

ผมชอบจริงๆๆ

ผมอ่านเรื่องนี้นึกถึงท่าน core555+ เสียงจังจารไรเงี่ย

wavetome

โอโหหห นักเรียนหุ่นเด็ดมากฮะ อยากรู้จะมีพาร์ทกับอาจารย์อีกคนบ้างไหม
-----------------------------------------------------------------
จบแล้วผมอยากให้จารย์ได้กับนักเรียนมากกว่านะ หญิงร่านกับชายชั่ว เหมาะดี 55555

Theemotionof

จะจบยังไงเนี่ย ลุ้นหนักมากเลยครับ ::Sweat::

ตอนจบนี้ไม่ได้ส่งที่ตรวจครรภ์ไปใส่ของขวัญใช่ไหมเนี่ย555

ddcc

เรื่องนี้ทีเด็ดที่ตอนจบ โคตรพีค
ปล.อยากเห็นฉากอาจารย์สาว ::Beggar::
Edit : เห้ย เพิ่งรู้ว่าอาจารย์สาวขอเปิดของขวัญ RIP ไม่สิ ตายไปเถอะเมิงงงง
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน