ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Matsuka] Obedience x Passion รัก โลภ หลง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

พยายามจะลืมความรู้สึก แต่ทุกครั้งที่เห็นก็เป็นต้องยอมสินะ

ห่ะ มีแอบร้ายตอนจบนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

trauma666

exia

คุณครูติดใจเด็กละสินะ ::Glad:: ::Glad::

สุดท้าย ครูช็อกแน่นอนจ้า

ueang

ได้เด็กมันก็ตื่นเต้นเร้าใจนะจารย์ แต่ว่าคนที่จารย์จะแต่งด้วยก็สวยไม่ยอกนะ จารย์ต้องเก็บไว้ทั้งสองคนแล้วล่ะ
ยังไม่จบใช่ไหม ทิ้งปมไว้ จารย์ต้องเครียดแน่จะได้เข้าห้องหอไหมนี่

DarKSiDeIID

ก่ะรวบหมดเลยสินะ ได้ทั้งครู ได้ทั้งนักเรียน

งานเข้าแล้วครับ คุณครู

dome48601

ตอนแรกนึกว่านางเอกจะโง่สะอีก ที่ไหนได้...

Ekko

เหมือนซีรีย์เรื่องนึงที่เคยดูเลย ชอบครับ

andycarton

ถถถผู้ใหญ่บังคับแต่งเหตุผลง่ายๆเพื่อหลอกเยเด็ก ::Crying::Edit:ศีลเสมอกันครับงานนี้มีเฮระหว่างอาจารย์กับนักเรียนดีเด่น ::DookDig:: ::DookDig::

operawatz01

คงจะตัดสินใจ ไม่แต่งละมั้ง เดาๆเอา

เดาผิด จบแบบไม่ดีแหะ

castiel47

ครูแต่งงาน แต่ ยัยเด็กนี้น่าจะแปลกๆน่ะ สงสัยเรื่องจะจบไม่สวยล่ะมั้งครู

timeai

อาจารย์จะหลอกนางเอกมั้ย สงสารนางเอก

จนได้อาจารย์แม่งเลวจริงๆหวังแค่ร่างกายนางเอก

kanok

จริงๆ ก็แค่ชอบในร่างกายของเด็กสาว และลีลาเท่านั้นแหละ ไม่ได้รักหรอก ดูจากฉากเดินข้างๆ ยังมองแต่นม

kanok

ที่แท้ก็แค่อยากเก็บเด็กไว้มีอะไรต่อ แต่เด็กหุ่นขนาดนี้ก็น่าเก็บไว้นะ

thai4id

ขอสองเลยได้ไหม เสียดาย สวยๆ ทั้งนั้น

งานเข้าอาจารย์ละ 555
อะไรๆ ก็กู

Sonthon