ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Hoteishiki สมการหัวใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมชอบเรื่องสไตล์แบบนี้นะ สบายๆเรื่อยๆไม่หวือหวาแต่แปลแล้วได้อารมดี
ลายเส้นเรียบๆวาดด้วยมือแถมติดสกรีนโทนแบบดั้งเดิมด้วยการตัดเเปะ คิดถึงชะมัด
ถ้าผมเลิกแปลจริงๆจะมีคนคิดถึงไหมหนอ จะมีก็คงเป็นเวปที่ก็อปไปน่ะแหละ ที่จะคิดถึง เหอะๆ
เอ็งไม่แปลแล้วตูจะก็อปใคร เอ๊ะ ไม่เดือดร้อนนี่นา เพราะก็อปที่อื่นก็ได้ มีคนแปลให้ฟรีๆเยอะแยะ
สบาย ไม่ต้องทำอะไร ไม่ต้องเหนื่อยแปล ก็อปอย่างเดียวก็ได้ตังแล้ว

***แต่งภาพจากมัวๆ+คลีนให้เกือบ100%

01

02

03

04

05

06

07

08

09

กฎง่ายๆ แค่ขออ่านแล้วกลับมาEditเหมือนเดิม ควรทำเป็นนิสัยเพื่อกำลังใจของนักแปล(เรื่องนี้เอาจริง)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bramasole

ตอนแรกให้ดูเฉย ๆ ลูกศิษจิ้ม ๆ แถมเลียไปปปป
ถึงกับมีให้ทดลองเสียบบบบบบบบ  ::DookDig::

ไอหนุ่ม แกกำลังจะได้ติวเข้ามอดังแล้วนะ 555 ดังแจ๊ะ ๆ

noohun

ถ้าบอกว่าวางแผนไว้จะไม่แปลกใจเลย
แต่อาจารย์นี่สุดยอดมากครับ ยอมเปลืองตัวเพื่อนักเรียนได้ แม้หลังจากนี้จะทำเพื่อตัวเองด้วยก็เถอะ
ถ้าสอบติดโทไดได้จริงนี่ นับว่าความหื่นเป็นแรงกระตุ้นที่สุดยอดมาก
ปล.ถ้าคุณkaterเลิกแปล ปริมาณh-manga แปลไทยสายปวดตับคงลดไปซัก1ใน4ล่ะ ผมว่า

Master-V

ขนาดนี้แล้ว อาจารย์คงคุมอารมณ์ตัวเองไม่อยู่แล้ว ต้องปล่อยตามอารณ์ตัวเองไป ... แต่ก็เพื่อให้นักเรียนกลับมาตั้งใจเรียนจริงดิ?

............................

ว่าแล้ว ทำถึงขนาดนี้ คงมีใจให้กันแหละ ลูกศิษย์ติดใจขนาดนั้น มีหรือจะไม่ทำตามที่อาจารย์ต้องการ 555

mindza2212

ช่างเป็นครูที่น่าชื่นชมซะจริงๆเพื่อลูกศิษย์ยอมได้ทุกอย่างหรืออยากอยู่แล้วกัน555

น่าจะมีหลังจากนี้ต่อซักหน่อยอยากรู้จะได้ฟินได้เต็มที่

sthanya

ครูใจดีจัง ผมก็สงสัยเหมือน ช่วยมาสอนผมทางนี้ด้วยนะครับ

(จิ๋ว)

::Ahh::

แบบนี้เรียกว่า  "ยั่ว" ได้นะคะนักเรียน
ยั่ว  ให้  อยาก  อ่าน  อยาก  ตอบ

เง้อๆๆๆ
::Reader::

มีสองประเด็น
1) เรื่องนี้อ่านสบาย ๆ จริง ๆ อย่างที่ท่าน Kater ว่า ไม่ทำร้ายตับใคร
แต่....ทำร้ายใจหน่อยๆนะ ตรงที่กิจกรรมเพศสัมพันธ์ ทำให้วัตถุประสงค์ของครูเปลี่ยน  ::HoHo::   
คุณครูต้องหนักแน่นสิคะ ต้องไม่ลืมวัตถุประสงค์หลักของการติวน๊าาาา ::DookDig::

2) ท่าน Kater ไม่น่าจะเลิกแปลได้ง่าย ๆ  เพราะท่านเป็นคนจริงจัง ถ้าท่านเลิกอะไรได้ง่าย ๆ
ท่านคงเลิกดูแลเว็บนี้ไปแล้ว เลิกเล่นเกมส์ไปแล้ว เลิกอั๊บโหลดหนัง เลิกอั๊บแอนนิเมะไปแล้ว
นี่ท่าน ก็ยังทำทุกอย่าง!!!! (ย้ำว่าทุกๆ อย่าง!!!!) ทำทุกอย่างอยู่ด้วยความขยันขันแข็งเช่นเดิม
จิ๋วเชื่อว่าคนจริงจังเช่นท่าน คงไม่มีอะไรมาเปลี่ยนใจท่านได้ง่าย ๆ หรอกค่ะ จิงมะ
::Glad::

น่าเสียดายที่เป็นเรื่องจริง ต่อให้ยอดเมนต์แค่หลักสิบ ผมก็คงทำต่อไป
ปล.ความรักของผมก็เช่นกัน รักใครแล้ว ก็จะรักอยู่แบบนั้นไม่เคยเปลี่ยน -///-

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

akerue

ไปๆมาๆ ดูเหมือนจะวินวินกันทั้งสองฝ่ายนะ

จริงๆซะด้วย แหม่เซ็กส์นี่มันก็ทำให้เด็กหนุ่มมีชีวิตชีวาดีนะ

mika2009

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนักเรียนไม่ได้สนใจเรียน เพราะอาจารย์สาวสวยนี่เอง
แถมหุ่นของเธอยังสวยชวนเสียวอย่างมากเลย
นิน่าละถึงสนใจแต่อาจารย์สาวคนนี้ จนไม่สนใจอย่างอื่น
แต่อาจารย์สาวยื่นข้อเสนอ ให้ไอ้หนุ่มนักเรียนมองร่างการสุดยั่วของเธอ แลกหลับการตั้งใจเรียนอีกครั้ง
สงสัยไอ้หนุ่มนี่คงไม่มองอย่างเดียว ต้องจัดเสียวหนักๆให้อาจารย์คนสวยแน่ๆ ให้ติดใจความเสียวกันไปข้างเลย
::Yes!::
Edit ดูอย่างไม่พอ ต้องสอนเรื่องเสียวทุกอย่างให้กับไอ้หนุ่มนักเรียน ดูท่าทางทั้งคู่สนใจกันและกันเข้าให้แล้วละ

tcm12599

แหม ครู รับโล่รางวัลครูดีเด่นไปเลยครับแบบนี้ แต่หลังๆ ครูดูอินไปนะ ::DookDig:: อยากสอนต่อรึอยากได้อยากโดน ::Ahoo::

แหน่ะ "เหมือนก่อนก็เคยชอบอาจารย์เหมือนกัน" แสดงว่าตอนเด็กของอาจารย์คงเคยอะไรแแบบนี้แล้วสินะ 

mummebufa

ครูครับเงี่ยนก็บอกเงี่ยนไม่ใช่บอกถ้าให้เยต้องตั้งใจเลีย เอ้ยเรียน

จะให้ได้คะแนนดีติดมดัง อาจารย์กำหนดสเปกผัวเลยนี่หน้า อ่อนกว่า หน้าที่การงานดี มีอนาคต

Jakkrit Detchdad

อาจารย์ที่ทำเพื่อนักเรียน
เหมือนเด็กวางแผนไว้แล้ว

ipor

เป็นครูที่ทุ่มเทร่างกายเพื่อเด็กจริงๆ

นี่มีแผนติวต่อกันด้วย อยากเห็นพระเอกสอบติดแล้วครูทำตามสัญญาจริงๆ

โดเรม่อน

เปิดมาแบบนี้ จะมีให้เสียไหมเนี้ยเจ้าหนู5555

คุณครูคงจะติดใจเด็กแล้วแน่ๆครับแบบนี้555 แล้วจะติวให้อีกคงได้ติวอย่างอื่นไปด้วยแน่ๆ