ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] PANDRA แพนโดร่า กล่องมหาวิบัติ Vol.1[รวมเล่ม] By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, เมษายน 24, 2017, 01:37:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

genewaj

ขอบคุณมากครับกำลังตามหาอยู่เลยเมื่อก่อนอ่านอย่างเดียวพออยากจะอ่านอีกก็ไม่มีแล้ว ทีนี้จะได้เก็บเข้าโกดังสะสมไปอีกเรื่องครับ

darkdd1999

strikef.

ขอบคุณครับ เคยอ่านแบบนิดๆ หน่อยๆ ไม่รู้เรื่องเลย ได้อ่านแบบนี้จุใจ ได้เนื้อเรื่องด้วย ยอดเยี่ยมเลยครับ ^_^

conx96857

แม้ไม่ค่อยชอบแนวนี้ก็ ขอบคุณครับ ว่าภาพมันระเอียดซะจนดูงงๆ

darkwingzzz

เรื่องนี้ Vol.1 เป็นแนวที่ผมชอบครับ แบบว่าจัดการผู้หญิงดีๆ แนว corruption
แต่พอ Vol.2 กลายเป็นแนวขำขัน เบาสมองซะงั้น
เสียดายครับ ชอบลายเส้นแบบนี้
ยังไงก็ขอบคุณนะครับอุตส่าห์แปลมาให้อ่าน

bk-hong

เป็นการ์ตูนเรื่องที่น่าดูมาก ให้ความรู้สึกดี ขอบคุณมาก::Bloody:: 

siwapeeza

เป็นการ์ตูนในตำนานอีกเรื่องนึงที่น่าติดตาม

tom053795786

ขอ ภาคกำเนิดด้วยได้ไหม อิอิ ภาคกำเนิดหัวขาวอ่ะครับ สยิวดี
ขอบคุณมากครับผม

kaname

ขอบใจจ้า เรื่องนี้อ่านกี่รอบก็ไม่เบื่อเลย  หายไปนานน่าดูเลยนะ  อีกเรื่องของ Erect ท่านก็แปลด้วยใช่ไหม 

nothinghill

ชอบมากๆเรื่องนี้ แต่พอภาคสอง กลายเป็นแนวฮาๆซะงั้น

MMJ

::Glad::อ่านแบบจุใจมากมาก สามารถตามอ่านเล่มสองได้ที่ไหนเนี่ยยยย55555555 ขอบคุณที่มาแบ่งปันนะคะ ทั้งแปลให้ทั้งรวมให้ด้วย จุใจมากกกกค่ะ

mephist

Rave Chan

ได้อารมณ์มากครับ..ว่าจะอ่านทีละตอนแลัวค่อยมาอ่านใหม่..อดใจม่ายไหว.. ::WowWow::เยี่ยมครับ