ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาทายกันดีกว่าค่ะ ว่าหนุ่มในรูปคือ แฟน หรือ กิ๊ก ^^

เริ่มโดย RinNaruk, กุมภาพันธ์ 21, 2019, 03:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สิรวิชญ์

dfdfdfg tetete

cyborg0011

maxcarrick

herojava

onggy

kingkong36

Phoowadol

คงเสียวตื่นเต้น น่าดู เลยเนาะ น้องริน
คุยสายไปด้วย  เมคเลิฟไปด้วย  แบบนี้  คนในสาย ไม่  สงสัยแย่รึนั่น  เสียงอะไร แจ๊ะๆ อือๆ  อ๊ะ อิ๊  (มีเสียงอย่างนี้เปล่าน๊า)  เอ...แล้วคนที่กำลังเมคเลิฟอยู่เนี่ย ใครน๊าาาาา  ขอเดา ว่า เป็นแฟน น้องรินนั่นหละครับ  แฟนน้องริน ก็คง มีรสนิยม  ทางเพศ ที่เข้ากันดี กับน้องด้วยแหละ  พี่ว่านะ  จริงรึไม่  ต้อง รอดูคลิปแล้วหละครับ  ว่าจะปล่อย ออกมาเมื่อไหร่
     คนอะไร น่ารักไปหมด ทั้งตัว เห็นนาผืนน้อยของน้องริน แล้ว  ขอบอกว่า
สวยมากครับ ดูเรียบเนียน เป็นระเบียบดีจัง  ขอบคุณมากไปกับน้ำใจ ที่เต็มเปี่ยม ที่นำภาพของตนเอง มาให้เราได้ เชยชมกัน  และขอบคุณแฟนตัวจริง ของน้องรินด้วย  ที่เปิดโอกาสให้  น้องริน ได้  ทำแบบนี้  พวกเราเลยได้ เสียวไปด้วยเลย   ::Shy::  ::JubuJubu::   ::WowWow::

หนูชอบพี่มากเลย พี่สุภาพกับหนูมาก พี่ดูเป็นคนอบอุ่นน่าดู แถมเซ้นดีไม่เบานะคะ ตอบถูกคนแรกเลย หน.โทรมาถามเรื่องงานน่ะค่ะ คงปล่อยให้มีเสียง อิ อ๊ะ ไม่ได้ แต่หนูถึงกับสมองตื้อคิดอะไรไม่ออก พูดติดๆขัดๆ เพราะความเสียวที่แฟนมอบให้ กับความกดดันที่ต้องฝืนไม่ให้เสียงครางเล็ดรอด เสียวไปอีกแบบค่ะ หนูคงต้องให้รางวัลพี่ที่ตอบถูกเป็นคนแรก หนูจำได้ว่าพี่เคยบอกว่าอยากเห็นร่องของหนู ร่องของหนูพอสู้ภรรยาของพี่ได้มั้ยคะ ^^ ขนดกไปหน่อยนะคะ หวังว่าพี่จะไม่รังเกลียด ไว้โกนแล้วจะมาอวดพี่อีกทีนะคะ

เติม h ข้างหน้านะคะ
/color]

แฟนบอกยินดีค่ะ มีแฟนสวยก็เลยต้องอวดซะหน่อย อิอิ
::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

err

กิ๊กสิ  กับแฟนต้องเรียบร้อยกว่านี้(เย็ดกับกิ๊กโทรคุยกับแฟน)

พี่ก็ชอบแนวนี้หรอคะ อิอิ

louis1524

แฟนหรือกิ๊กไม่รู้ แต่อยากเป็นคนในสายจริงๆ

พี่ไม่อยากเป็นคนที่เย็ดหนูหรอคะ  ::Ahoo::

Narakja Naka

Sean Pecker

ที่คุยอยู่นี่แฟนแน่นอนครับ แต่คนถ่ายนี่สิ ใครกันแน่น้าาา ::HoHo::
น้องรินนี่งานคุณภาพจริงๆครับ

อยากดูเป็นคลิปด้วยจังครับ