ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 8.2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 22, 2019, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxcarrick

ทั้งตื่นใจ แต่ครางออกมา เอ๊ะยังไงนะครูขวัญ เหลืออีกหลายวันด้วย

MAC

โอ้น้องขวัญกว่าจะจบหลักสูตรไม่รู้ว่าเสร็จไปกี่ทีพอจบแล้วอย่างให้น้องขวัญช่วยสอนผมบ้างจังว่าเก่งมั้ย ::Me?:: ::Thankyou::

จรัญ บุญชู

อาจารย์ขวัญจะไหวไหม โดนแกล้งสารพัด ถ้าครบกำหนด สงสัยดูไม่จืด

ปิติ จิตกะพงษ์

เพราะไอ้มิกซ์คนเดียวทำอาจารย์ขวัญต้องเป็นแบบนี้ ไอ้ลูกศิษย์ไม่รักดี

ปัณณทัต ชอบมาก

อาจารย์ ขวัญ จะเจอกับอะไรที่  ทำให้เสียวอีกหน่อ อยากให้ท่านผู้แต่งเสริมว่า อาจารย์ขวัญได้ใส่ของเล่น (ไข่สั่น)เป็นแบบระบบทางไกลแบบนี้เสียวมากครับ สอนไปเสียวไปครับ

worming

อ้างจาก: ปัณณทัต ชอบมาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2019, 09:51:14 หลังเที่ยง
อาจารย์ ขวัญ จะเจอกับอะไรที่  ทำให้เสียวอีกหน่อ อยากให้ท่านผู้แต่งเสริมว่า อาจารย์ขวัญได้ใส่ของเล่น (ไข่สั่น)เป็นแบบระบบทางไกลแบบนี้เสียวมากครับ สอนไปเสียวไปครับ

แค่นี้ยังไม่เสียวพอหรอครับ แต่ก็ไม่ต้องห่วงครับ เหลือเวลาอีกสองร้อยกว่าวัน อิอิ

veecross

มิก เพราะคนเดียว อยากรู้จักbossใหญ่ของเรื่องแล้วว่าคือใคร