ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

REUSE

เดี๋ยว นร ชาย ทั้งหมดจะอยากมาเป็นผู้ช่วยขยายพันธ์ 
และ นร หญิง ก็จะเป็นคนทดลอง 

tam__09

igodzini

อาจารย์อย่างศึกษาหรืออาจารย์อยากได้เองกันแน่เนี้ย
แหมสุดท้ายก็อยากได้เองไม่ใช่เหรอไงเนี้ย

srzce

อาจารย์ป็นนางเอก
edit อาจารย์ของขาดเปล่าครับ (นี้ไม่ใช่การนอกใจ แต่เป็นการขยายพันธ์ุ)

Flowswitch

คิดว่านางเอกก็อาจารย์นี่แหละ แต่ต้องมีฉากที่พระเอกไปซั่มกับเพื่อนมันแน่นอน แต่สุดท้ายแล้วก็คงเลือกอาจารย์ เดาล้วนๆ

อืมก็ยังคิดว่าอาจารย์เป็นนางเอกอยู่นะ เผลอๆตอนหน้าๆ ไอผู้ชายที่ไปเป็นผู้ช่วยห้องสมุดได้กับยามากุชินี่แหละ แล้วพระเอกไปเห็นพอดีประมาณนี้

jdrafayed

ผมว่า อาจารย์นี่แหละนางเอก เพราะ ที่พระเอกชอบ อาจจะมีแค่บทมาแจมเฉยๆ เองนะครับ รึว่าอาจจะกลายเป็นฮาเร็ฒก็ดีนะ แบบนั้นแจ่มเลย

sonic7470534

มีตอนต่อไปแหะพระเอกติดใจครูสะงั้นส่วนครูก็อยากมีลูกจนตัวสั่นตอนต่อไปจะมีสาวคนใหนอยากมีลูกอีกมั่งนะ

ต. เติ้ล

apichart2523

เอ้อ คุณครูครับ รับสมาชิกเพิ่มไหมครับ ผมพร้อมขายพันธ์กับคุณครูเต็มที่ ถึงแม้ผมจะเล็ก หลั่งเร็ว แต่ผมได้หลายยกนะ

จารย์ครับผมจะทำให้ดีที่สุดเพื่อลูกของเรา อยากมีชิวิตสมัยเรียนแบบนี้บ้าง

nanzy153

ผมว่าเมกุมิเป็นนางเอก เดี๋ยวได้อาจารย์จนช่ำชอง ก็น่าจะได้สอยเพื่อนร่วมชั้น

siwapeeza

ขอสมัครตำแหน่งนี้ด้วยคนได้ไหมครับนี่ สนใจมาก 555+

มีแบล็คเมลไว้ด้วย 555 แตาคราวหน้าคงไม่ต้องใช้ละ 555

infinityex

นางเอกก็ต้องเป็นคุณครูสินะ

เอ๋ ใช่เล่นนะเนี้ยมีการแบล๊คเมล์ซะด้วย