ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผลของการป่วย(ยังไม่หายดี)

เริ่มโดย k9g9r9, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 07:04:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k9g9r9

ย่ำว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งขึ้นล้วนๆ
ย้อนกลับไปในวันหนึ่งที่ผมมีอาการฉี่แล้วแสบที่ปลายดุ้นและส่งผลให้มีไข้ขึ้น จึงไปโรงพยาบาลที่ตัวจังหวัดเพื่อรักษา ตรวจฉี่พบว่าอยู่ในภาวะติดเชื้อ ได้ยากินมาเป็นยาฆ่าเชื่อแบคทีเรียกิน7วัน กับคำสั่งห้ามใช้งานนอกจากอื่นนอกจากใช้ฉี่ กลับไปตรวจฉี่อีกผลได้ว่ายังก้ำกึ่งภาวะติดเชื้ออยู่จึงกินยาตัวเดิมต่อ7วันแต่ไม่หายจึงได้ยาตัวใหม่อีก2ชนิดกิน7วันและ10วัน ครบ7วันไปตรวจ ผลออกมาว่าหายจากภาวะติดเชื้อแล้วแต่ต้องกินยาที่เหลือจนหมด หลังจากกินยาหมดได้3วันปรากฎว่าปลายดุ้นตรงหัวมีตุ่มเล็กราว10จุดขึ้น แต่ด้วยความขี้เกียจเดินทางไปโรงพยาบาลเดิมจึงไปร้านขายยาที่ไปประจำเพราะน้องคนเฝ้าร้านแนะนำดีบวกกันหน้าตาน่ารักด้วย เรื่องมันเริ่มต่อจากนี้ครับ
จากการที่ได้เข้าออกซื้อยาที่ร้านนี้ประจำและได้คุยกับสาวที่เฝ้าร้านในช่วงค่ำจนรู้ว่าน้องเค้าชื่อแพรว ไม่ใช่เภสัชแต่เป็นพยาบาลประจำรพ.สต. แต่ปกติเวลาผมไปร้านขายยาจะเรียกคนขายว่าคุณหมอ ที่ผ่านมาเวลาซื้อยาก็คุยกันปกติมีคุยเล่นกันบ้าง แต่วันนั้นที่ไปก็เป็นตอนราว2ทุ่ม ผมไปขอซื้อยารักษาเชื้อรา เพราะอ่านมาน่าจะเป็นเชื้อราที่อวัยวะเพศ แพรวเค้าถามว่าทำไม่คิดว่าเป็นเชื้อราเลยเล่าให้ฟัง แล้วจากนั้นน้องเค้าก็ถามว่าเป็นตรงไหน ตรงปลาย ตรงรอบคอหัวหยัก หรือตรงข้างลำ ผมเลยบอกว่าตรงปลายก็มีตรงรอบหัวหยักมีนิดหน่อย น้องแพรวเลยถามว่าได้ถ่ายรูปมามั้ยจะได้ให้ยาได้ถูกกับโรค แต่ผมไม่ได้ถ่ายไป น้องเค้าบอกว่าไม่เป็นไรให้ผมไปรอหลังร้าน จากนั้นน้องเค้าก็ตามเข้ามา บอกว่าขอดูอาการก่อน ผมจึงต้องถอดออกให้ดู แต่ในใจก็คิดว่า มันปกติมั้ยที่ทำแบบนี้ น้องเค้าดูแล้วบอกว่าอืมพี่มีหนังหุ้มปลายอาจจะเป็นราได้แต่ช่วยรูดหนังหุ้มปลายลงก่อนนะคะจะได้ตรวจดูให้แน่ใจ จากนั้นก็ให้ผมพลิกซ้ายขวาให้ดูแล้วบอกว่าเป็นเชื้อราเอายาไปกินดูก่อนอีก7วันกลับมาดูอาการอีกที ระหว่างตรวจผมก็ว่าเหมือนน้องเค้าจะหน้าแดงนิดๆ ตอนนั้นด้วยความที่ร่างกายไม่ปกติเจ้าหนูของผมเลยไม่ได้แข็งตัว จากนั้น7วันจึงไปหาเธออีกด้วยความรู้สึกวูบวาบ ไปถึงก็เข้าหลังร้านอีก รอสักพักน้องเค้าก็ตามเข้ามา ระหว่างที่ผมจับดุ้นพลิกให้เค้าตรวจเค้าก็พูดขึ้นมาว่า เห็นไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ จากนั้นก็หันไปหยิงถุงมือยางมาใส่ แล้วบอกอีกว่าขอแพรวตรวจอีกทีนะคะจากนั้นก็นั่งลงไปจับรูดหนังหุ้มปลายของผมลง พลิกซ้ายขวาดู เหมือนที่เคยทำ แต่ตอนนั้นด้วยอาการของผมที่เริ่มดีขึ้นทำให้ดุ้นขนาดราว6.5นิ้วของผมมันเริ่มพองตัวในมือหมอ เธอร้องอุ้ย ทีหนึ่ง จากนั้นก็ตรวจต่อสักพักก็พูดว่า พึ่งสังเกต ปลายดุ้นพี่มี2รูด้วย พึ่งเคยเห็นของจริงที่มี2รูแบบนี้ จากนั้นเธอก็ลุกขึ้นถอดถุงมือยางแล้วบอกว่า ยังไม่หายสนิทนะเหลืออาการตรงปลายดุ้นนิดหน่อย กินยาต่ออีก7วันดูอีกที
ผ่านไป7วัน ถึงวันนัดหมาย ผมไปที่ร้านขายยาตอนค่ำเวลาเดิม ไปถึงมีลูกค้าคนอื่นอยู่ ผมจึงยืนรอ มีจังหวะสบตากับน้องเค้าทีหนึ่ง น้องเค้าก็ยิ้มให้ รอสักพักพอลูกค้าออกไป น้องเค้าก็บอกว่า พี่ไปรอก่อนนะคะเดี๋ยวหนูตามไป ผมจึงเข้าไปด้านหลังร้านก่อน คราวนี้น้องเค้าเข้ามาพร้อมสวมถุงมือมาเรียบร้อยเลย มาถึงก็บอกว่าพี่ถอดเลยสิ พอผมถอดกางเกงกับกางเกงในลง น้องเค้าก็ยื่นมือเข้ามาทันที กำลังเริ่มรูดหนังหุ้มปลายลง แต่ครั้งนี้ยังไม่ได้เริ่มตรวจดูอะไร เจ้าดุ้นของผมด้วยความที่น่าจะหายดีสัก4-5วันแล้วบวกกับความตื่นเต้น พอถูกสัมผัสจึงพองตัวแข็งจนมีขนาดราว5.5นิ้วอย่างรวดเร็ว คราวนี้น้องเค้าดูหน้าแดงกว่าทุกครั้ง กลายเป็นว่าน้องเค้าต้องเริ่มเอามือนิ้มๆมาจับดุ้นของผมที่สภาพพร้อมรบกำไว้แล้วค่อยๆรูดลง ครั้งนี้ระหว่างรูดลงเหมือนน้องเค้าจะหายใจแรงจนผมรู้สึกว่ามีลมอุ่นๆมากระทบดุ้นผมเป็นระยะ จนดุ้นของผมพองแข็งอีกครั้งจนมีขนาดเต็มที่ที่6.5นิ้ว คราวนี้น้องเค้ามองตาผมแล้วพูดว่าของพี่ยาวจัง จากนั้นน้องเค้าก็เริ่มตรวจตามปกติ แต่ระหว่างที่กำลังจะพลิกดุ้นไปด้านข้างเพื่อตรวจหาว่าหายดีหรือยัง ด้วยความที่ดุ้นมันแข็งเต็มที่แล้วมันจึงดีดกลับทำให้มือน้องเค้าเหมือนปัดกลับจนหนังหุ้มปลายกลับมาปิดหัวควยผมอีกครั้ง น้องเค้าจึงต้องเอามือมากำดุ้นของผมแล้วรูดลงไปใหม่ด้วยหน้าที่แดงและอาการหายใจแรง ส่วนผมนั้นยืนตัวแข็งทำอะไรไม่ถูกนานแล้ว ทีนี้พอน้องเค้าจะพลิกตรวจจึงต้องใช้วิธีกำดุ้นเอาไว้ พลิกซ้ายขวา สักพักน้องเค้าบอกว่า พี่รอแป๊บนึงนะเดี๋ยวหนูมา สักพักน้องเค้ามาพร้อมกับกระปุกเล็กอันนึง มาถึงก็ยิ้มให้แล้วเข้ามากำดุ้นผมรูดลงอีกครั้งแต่ครั้งนี้ไม่ได้รูดลงค้างไว้กลับกำแล้วรูดขึ้นแล้วลงต่อไปด้วย ผมใจสั่นยืนนิ่งทำอะไรไม่ถูก น้องเค้าก็รูดควยผมต่อจนผ่านไปราว5นาทีน้องเค้าก็พูดว่าควยพี่ยาวจังทีแรกเห็นไม่คิดว่าจะยาวขนาดนี้ ตอนนั้นผมไม่ได้ตอบอะไรไปเพราะทั้งเสียวและตื่นเต้น สักพักผ่านไปอีกราว5นาทีระหว่างนั้นน้องเค้าก็มีสลับใช้มือซ้ายบ้างมือขวาบ้างบางทีก็สองมือพร้อมกัน ผมจึงพูดว่า มือน้องนิ่มจัง พี่ใกล้เสร็จแล้วนะ น้องเค้าตอบมาว่าเสร็จได้เลยคะพี่ แล้วเอามืออีกข้างไปหยิบกระปุกมาจ่อใกล้ปลายควยผมแล้วเร่งความเร็วในการรูดควยผมสักพักผมเสียวจนทนไม่ไหวบอก น้องเสียวจังเลยพี่เสร็จแล้วพร้อมกันอาการที่ดุ้นเกร็งกระตุกอยู่ในมือเธอและน้ำควยที่พุ่งออกมาเป็นระลอก แต่เพราะผมมีรูที่ปลายควย2รูน้ำควยจึงพุ่งไป2ทางส่วนหนึ่งลงไปในกระปุก แต่อีกส่วนด้วยท่าที่ผมยืนส่วนน้องเค้านั่งอยู่ข้างหน้าชักควยให้ผมทำให้น้ำควยอีกส่วนพุ่งออกไปโดนหน้าน้องเค้าน้องเค้าตกใจแต่ไม่ได้ปช่อยมือ ร้องว้ายที่หนึ่งทำให้มีน้ำควยบางส่วนที่พุ่งและไหลเข้าไปในปากน้องเค้า สักพักน้องเค้าลุกขึ้นวางกระปุกแล้วเช็ดหน้าเสร็จหันมาหาผมด้วยใบหน้าที่แดงมากๆ บอกว่าเดี๋ยวพี่เอาน้ำอสุจิในกระปุกนี้ไปใ้ห้แล็ปใกล้ๆตรวจหาเชื้อรา แบคทีเรีย นะคะ ตอนนี้เอายาไปกินต่ออีก7วันได้ผลแล็ปแล้วมาอีกทีนะคะ ผมจึงกลับออกมาพึ่งคิดได้ว่าตอนน้องเช็ดน้ำควยบนใบหน้าไม่เห็นได้คายน้ำควยที่เข้าปากออกเลยนี่

err

เราโดนน้องเขาหลอกจับควยแล้วหละ  ระวังนะ...น้องจะหลอกเย็ด..

ชีวิต ลั้นลา

มีแอบชมกันด้วยว่ายาวดี...สงสัยถ้าหายดีน้องพยาบาลต้องขอลองแน่เลย เรื่องสนุกค่ะมาต่ออีกนะคะ

panax

ihereisad

ยังไม่หายดี..หรือ..พยาบาลเลี้ยงไข้อะเป่า...จะได้จับควยอุ่นๆยาวๆบ่อย!!

see2277

เอ้ แบบนี้ น่าจะได้ตรวจอย่างอื่นเพิ่มอีกนะ มาเล่าต่อนะครับ ปูเสื่อรอเลย

therasak

Numusc

แบบนี้คงต้องนัดเข้ามาดูอาการบ่อยๆ

อุดม แซ่เอี๊ยะ

ร้าอยู่แถวไหนครับ​ ปมก็เริ่มคัน​ๆแล้ว

Mugiwara Luffy

อยากป่วยด้วยเลย

kipkipju kisdsada

อยากรู้ว่าจะหายป่วยเมื่อไหร่ จะมีมากกว่านี้ไหมน้าาา

devilzoa

น้องเค้าตรวจตามอาการครับแหม แต่อาจจะได้ตรวจอย่างอื่นกันต่อ