ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Dreaming ~turn Shion~ : บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 24, 2019, 09:06:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ตอนต่อของซีรี่ย์บ่าวกับนาย อ่านตอนก่อนหน้าด้วยนะครับถ้ายังไม่ได้อ่านจะได้ไม่งง
1 >>สามเส้าบ่าวกับนาย<<
2 >>บ่าวกับนายย้อนคืน<<
3 >>รวมพลคน S&M <<
4 >>บ่าวกับนายสุขสันต์<<

ผลงานอื่นๆของ Michiking

>>หม่าม้าอุด้งเกะ<<
>>พี่โคอิชิจัดให้<<
>>อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง<<
>>สัมผัสรักจากยมฑูต<<

เรื่องต่อจากตอนล่าสุด พระเอกเข้า ม. ได้ละ แต่ชิองก็ตามมารังควาญดูแล
รอตัว Uncensored แต่มันไม่ออกซักที ไว้ถ้ามาแล้วผมจะแก้ให้ทีหลังนะครับ

ป.ล. ตอนหน้าขอบทคาเรนมั่งเหอะนะๆๆๆ

ipor

::Elder:: ::Elder::ตายๆๆๆๆแบบนี้ไม่พักได้นอน..........หรือชิองจะวางยานอนหลับ

ddcc

จริงครับ ขอคาเรนบ้างเถอะ รอมาตั้งแต่ตอนแรก(ซึ่งงานภาพยังห่วยอยู่) ::Crying::

MooOon

รอบท คาเรนเหมือนกันครับ จริงๆก็ชอบ ชิอง นะ เเต่อยากให้มีบทสาวคาเรนบ้าง

เปลี่ยนบรรยากาศหน่อย นี่ถ้าตอนเเรกไม่ได้อ่านมาเเต่ต้น คิดว่า ไม่มีคาเรนไปเเล้วนะ -*-

zero21

โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

CoolNook Thangsakul

ช่างโหดร้าย พระเอกจะเสดตั้งหลายครั้ง แต่ยังก่อน!! ทุกครั้งเลย 5555

Dark-Gaim

อ่อ ยั้งไว้แบบนี้ จะได้แค่ตอนกลางคืนไวๆ นี่เอง 
เมดน่ารักมากเลย อยากมีบ้างซะละ

akerue

araiwasud11

อยากมีเมดแบบนี้ซักคนนึง ขอบคุณมากครับที่แปล ติดตามต่อไป 

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โดนสาวขึ้นให้ซะขนาดนั้น มันไม่ตื่นได้ไงฟะ ละเมอเฉย

Hawaalaew

คุณชิองยังคงซึนไม่เปลี่ยนแปลงเลยนะแต่พอกลางคืนปุ๊บนี่เข้าโหมดเดเระดูแลปรนิบัติอย่างดีเลย ไอ่เจ้าฮินาตะโดนแบบนี้ทุกคืนยังไม่รู้ตัวอีกเหรอ คิดว่าถ้าเป็นแบบนี้อีกหน่อยคงได้มีสมาชิกตัวน้อยเพิ่มมาแน่
 ปล.คุณหนูคาเรนบทหายลับเลยขอบทเธอบ้างเถอะ 3pก็ได้นะอาจารย์

nekki

แหม่ ซึนสมกับเป็นชิองจริงๆ ส่วนพระเอกโดนแกล้งทุกวันสกิลเรื่องนั้นเลยเต็มMAX แล้วมีสกลิวตอบโต้ตอนหลับเพิ่มขึ้นมาละมั้งนี่

Tantit J

kenata

โดนลักหลับ ทุกคืน แถมกลางวัน ยังโดนรีดอีก เหอ เหอ ไม่แห้ง ได้ไงไหว

::HeyHey::

yopern

โดนชิองลักหลับแบบนี้ทุกคืนๆ แห้งตายไม่รู้ตัวนะนายท่าน