ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.10 แม่บ้านโชวเสียว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 25, 2019, 05:28:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

ทีนี้ได้เสียวไม่หยุดแน่ๆ สามีไม่อยู่สบายไปเลยมีคนมาให้คลายเหงาแล้ว

สบายหอยไปอีกนานเลย

nekki

ผู้ดูแลคงสังเกตุนานแล้วละ เลยมาจัดเอาตอนฝนตกไม่มีคนแบบนี้ ให้เดาน่าจะเห็นนางเอกช่วยตัวเองจากกล้องวงจรปิดในอาคาร

HaoMaRu

สต๊อกเกอร์สิน่ะลุงผู้จัดการ

ถึงกับส่งสารท้าเย็ดผ่านกล้องวงจรปิดเลยเหรอเนี่ย 555

Rider V3

ลุงคนเดียวจะไม่พอละมั่ง

ไม่พอ ครั้งเดียวไม่พอ

biggiggog

งานนี้แม่บ้านน่าจะได้ตัวช่วยแก้เงี่ยนซะแล้ว

คุณผู้ดูแลนี่แกท่าทางเอาการเอางาน
ดูแลความเรียบร้อยของหอยผู้เช่าซะด้วย
ถ้าอยากก็บอกแกได้
ขอบคุณมากๆครับ

แมงโก้ส้นตีน

เอา​แล้ว​ ผจก.​หอ​พัก​รู้​มา​ตลอด​เลย​มั้ง เนี่ย​  ::Horror::

หึหึ สุดท้าย​ก็​ชอบ​สิ​นะ​ คุณ​แม่บ้าน​ผัว​ไม่​อยู่​

Summermay

ว่าแล้วว่าตาผู้จัดการหอต้องรู้ต้องคอยแอบดู เห็นยัยนี่หื่นขึ้นทุกวัน ที่ไม่ดุเพราะรอนางเงี่ยนเต็มที่ก่อนแล้วกะจะมาสนองความเหงาของนางอย่างแน่นอน ต่อไปไม่ต้องเหงาแล้วนะ

## ทำกันจริงๆตามคาด แถมทำ outdoor สนองรสนิยมแม่บ้านตามที่คิดไว้เลย กะแล้วว่าลุงเห็นจากกล้องวงจรปิด งานนี้ของลุงใหญ่ แม่บ้านคงติดใจ ไม่ต้องรอสามีกลับมาละ 55

Blue_Valentine13

ผู้จัดการจ้องแต่แรกแล้ว รอโอกาศ

ถ้าจะสองอันขนาดนั้นแล้วละก็ ดุ้นมันจะรู้สึกเหรอ

สวัสดีชาวโลก

สมเป็นผู้จัดการหอ เลยมาจัดการใช่ไหมนิ ::Thankyou::

edit เรื่องกล้องแม่งโคตรเบสิกเลยจริงๆ

pamaaeng

เจอแม่บ้านผัวไม่อยู่แบบนี้
สบายผู้ดูแล แล้ววววว

จัดเธอให้หายเหงา ... วิน-วิน ทั้งสองฝ่าย

เหอๆๆ ว่าแล้ว
โดนดุ้นใหญ่จนติดใจ ต้องมาให้ซ้ำอีก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตาลุงนี่ไงคนคลายเหงา ไม่ต้องรอผัวกลับบ้านละ

ไม่มีทาง !!!   หืออออ

Nattawut Huyagon

ถ้าใส่ชุดแบบนี้เดินแถวย้านน่ะจะจัดให้ชุดใหญ่เลย

YK

Gunitle

เสร็จตาแก่ว่ะ5555 มาเหมือนพระเอกเลย เดินกางร่มมา55555 แต่ฝนตกยังกล้าใส่แบบนั้นนะ เค้าไม่หนาวรึไงวะ555 ขออ่านต่อเลยนะครับผมมท่านคาร์เทอร์

ช่องสุดท้ายตาแก่แม่งเหมือนสายลับเลยอ่ะ5555 ตรวจจับแม่บ้านโรคจิต 555 ขอบคุณมากนะครับผมมม