ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน2 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 06:42:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stepgu307

จารเหมือนติดใจเด็กมันต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่ๆ อย่าปวดพอ

phatsa

ฉากสุดท้ายน่าลุ้นว่าใครมายืนดูอยู่ น่าจะอีกยาวเลย

Crystal Blood

ตอนท้ายขอเดาว่าน่าจะเป็นนักเรียนมาเห็น รอติดตามตอนต่อไป

Exllector

เอากันไปเอากันมารักกันเฉยเลย
ตอนหน้ามีคนเห็นแน่เลย

B&B

มีแววดราม่าแหะ รู้แค่ว่าผู้ชายคนนั้นน่าจะคือผัวของนาง

รู้ไหมในหัวผมคิดว่า ผัวของนางไปมีอะไรกับเพื่อนพระเอกแน่ๆ ผมคิดไปเองแหละ ถ้าเป็นจริงนี้ พีคแน่ๆ อิอิ ก็อยากให้เป็นอยู่หรอก เพราะจะสุดๆ ในเรื่องอารมณ์เลยละ

ขอบคุณครับ

bigboy001

::Thinking::  อย่างที่เคยบอกไว้ว่า พระเอกนะแรก ๆ เหมือนโดยบังคับและจำยอมเพราะชอบเซ็ก แต่หลัง ๆ กลับชอบอาจารย์ขึ้นมาจริงจัง ซึ่งก็เหมือนกับอาจารย์แหละที่อยากลองเอากันเฉยๆ แก้เหงาเพราะผัวไม่เอาถ่าย สุดท้ายเชื่อว่าเรื่องนี้ อาจารย์สาวคงไปหย่ากับสามีแล้วมีแต่งกับพระเอกแทนแน่ๆเลย ::Thinking::

sephiroth03

ตอนต่อไปน่าติดตามจริงๆคิดว่าผัวมาเห็นแล้วมี3Pแน่ๆ

Ppcub Jjip

ทำไมสังหรใจว่ามันจะ ntr ไอคนที่มาเห็นตอนจบนั่น อันตรายยวยย

Akira Watanabe

::Shy::  อาจารย์ก็น่ารักสาย MILF ขั้นสุด  ไปทางนี้เลยครับ

ว่าแต่ตอนจบใครมาเห็นแหละนั้น ผัวอาจารย์รึป่าว

::Horror::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อาจารย์ติดใจจนได้มีหึงด้วยมาแทนยามากุชิแต่เตรียมชุดมาด้วยแบบนี้ก็ต้องโดนจัดหนักแล้วแต่คิโนชิตะนี้ไปบอกรักยามากุชิแบบนี้รักสามเศร้าแล้วแต่ตอนสุดท้ายนี้ใครมาเจอนะสามีอาจารย์หรือยามากุชินะ

xtazy

ถ้าเสร็จพร้อมกันนี่ หนีไปไหนไม่รอดต้องกลับมาซ้ำบ่อยๆ แต่ที่มาเห็นตอนจูบลาน่าจะเป็นสาวน้อยมาเยี่ยมไข้ล่ะมั้ง

Kingkong Keang

ตอนต่อไปน่าจะมีตัวละครโผล่มาเพิ่ม คนที่แอบเห็นน่าจะเป้นผัวแน่ๆ

zero21

สรุปอาจารย์ติดใจลีลานักเรียนแล้วสินะ แล้วคนที่มาเห็นนั้นใครอ่ะ ไม่ใช่คนที่พระเอกชอบนะ ทีนี้อาจมีการแย่งกันเกิดขึ้น 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

numkrieng

::HoHo:: สุดท้ายตกหลุมรักซะเอง ต้องต่อสู้กับสาวน้อยด้วย แต่ตอนสุดท้ายตือใครนะ