ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #44

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:08:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungbts

หมั่นไส้ไอ้กบจังเลย แมร่งน่าด้านดีจริงๆแล้วชอบกบครับ

Phoowadol

โอ๊ะ เหลือเชื่อ ไม่คิดว่า ฟิน จะจัดการ กับ กบ แบบนี้  มันหักดิบกบชัดๆ  แต่ดูแล้ว กบ เองก็ยังไม่ ทิ้ง ความพยายามนะ  เหมือนว่า ถ้า สบโอกาส สักครั้ง พ่อจะล่อ ให้คุ้ม  ว่างั้น 555  ดููเถอะ   ตื้อขนาดไหน   รู้ทั้งรู้ ว่า ข้างในห้อง เขา ทำไรกัน  มันก็ยัง ตีมึน  ยืน ฟัง หน้าห้อง จน เหงื่อแตก เลย 55  ผมว่า  ไรท์  ตั้งใจ  เอากบ  มาเป็นตัว  แก้เลี่ยน แน่ๆ  ใช่ปะครับ
    วกว่า ที่ ฟินต่อ  ดีกว่า  สาวคนนี้  ผมว่า  แฟนคลับ  สมใจ ไปแล้ว  กับ บทสวาท  ที่ แสน ประทับใจ  เธอร้อน ได้ ทุกเวลา เลยเถอะ  นี่ก็รีดพิษ พระเอกไป หลายน้ำแล้วด้วย เห่อๆ  และก็ดูเหมือน ว่า  พระเอกจะ ชอบ  นาง  สุด ใน บรรดา  สาวใน คอลเลคชั่น ใช่ปะครับ  แต่จะยังไงก็แล้วแต่  ผมก็ยัง  รัก  น้อง บี หมวย สาว ลูกแมวขี้อ้อน  มากกว่า อยู่ ดี  อาจเป็นเพราะ  ช่วงเปิดตัว นาง  ในช่วงแรกไม่  มันดู ยาก ผมเลย ประทับใจ  ตรงนี้ด้วย(มั๊ง)  แต่พอ อะไรไม่  มันเข้า ที่  พี่ท่าน เล่น เอา  น้องบีเปลี่ยนเป็น นาวแมวยั่วสวาทได้  อย่าง เนียนๆ  ตรงนี้ ยิ่วโดนใจผมมากอะ  อิอิ
    ว่า แต่  สาวในรูป ที่ ฟินส่งมา จาก ภูเก็ต นี่ ใครน๊าาาาา   อย่าบอกนะครับ  ว่า เป็น  น้องไก่  นี้  พระเอก  ต้อง โด๊ป ถั่วเช่า ไปแล้วหละครับ  สาวร้อน  ทั้ง คู่  ดูสิว่า  จะแตกใน  ได้  สักกี่น้ำ 
   สุดท้าย  ขอบคุณ ไรท์  มากๆครับ

peat

ไก่คงจะเป็นอีกหนึ่งสาวที่จะเข้ามาอยู่ในวังวนแบบนี้..
แต่จะให้แลกสาวคนใดคนหนึ่งเป็นของพี่อามคงรู้สึกว่าหวงๆอยู่นะ

waddafux

เอาล่ะสิ ไก่มาร่วมวงแกงค์นี้แน่ๆ

tip251226

seedchild

ทีมบีเลย บีเร่าร้อนขึ้นทุกวันคงต้องมีโดนรุมสักที

Electronics56

สงสัยได้มีเหนื่อยเพิ่มอีกแน่เลยๆ

kk2016

ฟินสมชื่อ แถมชอบแบบตื่นเต้นอีก ผู้หญิงแบบฟินนี่เป็นผู้หญิงที่จะทำให้เราตื่นเต้นได้ทุกเวลา

#ทีมฟิน

lit260499

sukray ruktum

มีไก่เพิ่มมาอีกคนสุดยอดแน่นอนแต่เจ้ากบจะเลิกลาแค่นี้หรือป่าว เป็นห่วงฟินซะแล้ว

zhadow

จะเพิ่มทีมไก่เข้ามาแล้ว แต่ผมยังคงอยู่ทีมยัวครับ

sun_307

ถึงฟินกับบีไปเมืองนอก ก้อยังเหลือ ยัวกับไก่ให้อัดอยู่นะ ไม่เหงาหรอก

brother1

::Hmmm::ถ้ามีฉากกบสวิงด้วยซักครั้งน่าจะดีนะครับ

akerue

Nattanan Tst

ทีมฟินครับ ชอบผู้หญิงแบบนี้ ทั้งฉลาดทั้งน่ารักหุ่นก็ดี ถ้าได้นี่ยกให้เป็นเมียหลวงเลย