ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #44

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:08:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nyesss

เริ่ม งง แต่น่าติดตามในตัวฟินต่อ

yedke

ผมทีมพระเอก อยากให้พระเอกได้ทุกคน แถมหวงเหล่านางทั้งหลายด้วยครับ

Thavee Kan

สงสัยกบน่าจะไม่หวังกะฟินแล้ว  งานนี้สงสัยหวยไปออกที่ไก่แน่ 

FLYINGPIG

ไม่ต้องลากเข้ามาหรอก ยังไงไก่มาแน่อยู่แล้วพวกแอบเหงา

champcass005

รอบนี้ไก่ขาวจริงๆ ออร่ามาเต็ม สงสัยจะมันแน่ๆ แต่ยังไงก้สะใจที่กบ ทำไรไม่ได้ ฟินไม่ได้ หึหึ #ทีมแก๊งนางฟ้า

beerony

กบไม่น่าเลยนะน้อง เด็กใครให้รู้บ้าง

naam23

ไก่จะมาทำหน้าที่แทนฟินกับบี ถ้ากบรู้ไม่แน่อาจจะมากินไก่ต่อก็ได้

finger2199

ไก่ได้โดนจัดหนักแน่ๆ แต่รอบนี้สงสารกบไว้รอจังหวะฟินเมาๆจัดให้หายอยากเลย

metallica

mspeed

หุ่นไก่นี่ก็ไม่ธรรมดาเลยนะ อะไรจะโชคดีแบบนี้นะพ่อหนุ่ม

panax

ไก่นี่ไม่ธรรมดาแน่นอนครับ ยิ่งตอนเมาๆด้วยนี่ยิ่งสุดๆ
พี่อามน่าจะจัดให้โดนรุมไปบ้างแล้วแน่เลย

Jo Tajima

::Glad::มันเริ่มมีความเข้มข้นทางอารณน์จนเกือบหยุดไม่ได้เลย

expresscare

ใคร ๆ ก็ชอบแต่พระเอกคนเดียวเลย

donki

ตอนนี้ โลดโผนสุดๆ ละครับ สงสารนายกบเลย

poster007

ไก่โดนแน่ๆแต่ว่าจะได้ไก่แลกกับคนอื่นหรือป่าวนะ