ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 27, 2019, 08:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่อคำสัญญาที่เคยให้ไว้เมื่อสมัยเด็ก กำลังจะถูกทวงคืน!

ถึงเวลาพี่สาวคนโตทำคะแนนคืนหลังจากที่ตอนแรก....

ว่าแต่ตอนแรกมันเป็นยังไงนะ?  ::Waiting::

อ่านตอนก่อนหน้าตรงนี้
[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.1 [แปลไทย by Melody]

*ไฟล์ภาพมีขนาดค่อนข้างใหญ่มากเพราะงั้นก็เลยอาจจะโหลดนานเป็นพิเศษหน่อย*

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : ช้าก่อน นางเอกที่แท้ทรูยังไม่ออกโรงเลย

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Liftzthekop

kak_KOH

การ์ตูนดี ลายเส้นสวย นา่าติดตามมากอยากให้ถึงน้องคนกลางเร็วๆจัง

rcboy

ว้าวๆ มาต่อแล้ว
เริ่มที่พี่คนโตก่อนเลย

popyabk

::Hmmm::ลายเส้นคลายกะเรื่องที่พระขี่เครื่องบินแล้วตกไปติดเกาะที่มีแต่ผู้หญิงคนเขียนคนกันปะ

Akira Watanabe

::Shy:: ป๊าด นี่มันฮาเร็มในฝันชัด ๆ  น่ารักกันทุกคน

mummebufa

ฮาเร็มแบบนี้ทำบุญด้วยอะไรครับ พรุ่งนี้จะได้ไปทำมั่งงงงง

MΞLODY

อ้างจาก: popyabk เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2019, 09:53:01 หลังเที่ยง
::Hmmm::ลายเส้นคลายกะเรื่องที่พระขี่เครื่องบินแล้วตกไปติดเกาะที่มีแต่ผู้หญิงคนเขียนคนกันปะ

ใช่ครับ คนวาดเดียวกับเรื่องที่ตอนจบออกนอกโลกไปเลยนั่นล่ะครับ  ::Suffocate::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

MooOon

พี่สาวเด็ดมาก คนละนิสัยกับคนเเรกเลย พระเอกเรานี่ที่ชอบทำเหมือนไม่ๆๆๆ

นี่คือทำไปเเบบนั้นสินะ สาวๆในครอบครัวนี้ดูเเล้วไม่น่ารอด ขุนเเม่ตอนเเรกดู

เเล้วสาวเเบบนี้ก็คงอยู่ได้ไม่กี่ตอนสินะ ^^

--------------------------------------

คนผมสั้น นี่คนเล็กสินะ ดูใสๆเเบบนี้ไม่ใช่ตอนหน้าจับพระเอกกดนะ 555+

nakchakun

ฮาเล็มโลลิ โลลินิดนึงเห็นเด็กๆ 555 ถูกใจใช่เลย

HK

ฮาเรมแบบนี้หาได้ที่ไหน พี่สาวโคตรบุกอะ

***อ่อ มีทวงสัญญากันด้วย ผมว่าฟาดหมู่ทั้งบ้านอะ ::DookDig::

CoolNook Thangsakul

ลายเส้นยังงามเหมือนเคย เรื่องของจารท่านนี้นิ พระเอกแม่งยอดมนุษย์ทุกคนเลย เดะสักพัก แม่งได้ทั้งหอ แน่ๆ

FARM1 HGf

โอ้วววว

ตอนที่เเล้วได้น้อง ตอนนี้ได้พี่สาววว

สไตล์ อาจารย์คนนี้ส่วนใหญ่ฮาเร็มทั้งนั้นน

เด็ดดมากก  พี่สาวหื่นเเต่เด็กนะเนี่ยย

ขอบคุณครับที่แปล เรื่องดีๆให้อ่านกัน

zero21

ดูท่าทางตอนนี้จะได้พี่สาว แล้วต่อไปได้คนน้อง ต่อไปคนสุดท้ายคงเพื่อนระดับเดียวกัน สุดท้ายจริงๆ จะเป็นแม่ไหมนะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

bigboy001

::Thinking:: เรื่องนี้น่าจะออกแนว ๆ พระยาเทครัวล่าลูกสาวเค้า ไปเพื่อน ไปแม่ แน่นอน เดา ๆ เอาอะนะ ::Thinking::