ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 27, 2019, 08:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

พระเอกน่าจะค่อยๆไล่เก็บเข้าฮาเร็มทีละคน
ขอบคุณมากครับ

delta941

พญาเทครัวของเราจะจัดแม่ด้วยป่าวเอย

ถ้านางเอกเป็นแม่นี่ฮาเลยนะ

ขอบคุณมากครับ

Theemotionof

นางเอกนี้คือคนแรกที่ขึ้นรถเมย์มาด้วยกันใช่ไหม ::HoHo::

รอชมยาวๆครับซีรี่นี้สนุกมาก

yopern

หลบไปหน่อยครับพระยาเทครัว เจ้าแห่งฮาเล็มตัวจริงมาแล้ว ปากบอกไม่ๆ แต่จัดหลายยกทุกที

Townster Rizel

สรุปผมดำนี่นากเอกใช่มั้ย หรือจะมีเพิ่มอีกจริงๆ

iamno0015

ลายเส้นสวยมากเลยครับ + กับแนวโลลิพี่น้อง สุดยอดมากครับ +++ ขอบคุณสำำหรับผลงานดีๆครับ ::Glad::

Bom Onpime

จัดทั้งบ้าน เริ่มด้วยพี่สาวคนโตก่อนแล้วกัน แม่เก็บไว้ทีหลัง

ซาอา.มันเ

ลายเส้นยังงามเหมือนเคย เรื่องของจารท่านนี้นิ พระเอกแม่งยอดมนุษย์ทุกคนเลย เดะสักพัก แม่งได้ทั้งหอ แน่ๆ

ดูท่าทางตอนนี้จะได้พี่สาว แล้วต่อไปได้คนน้อง ต่อไปคนสุดท้ายคงเพื่อนระดับเดียวกัน สุดท้ายจริงๆ จะเป็นแม่ไหมนะ 555

kurokami

มีการบอกไม่สบายใจกับทวินเทลด้วยนะ ทั้งๆที่ตอนที่แล้วจัดหนักขนาดนั้น

liverpudlian

ได้เวลารือฟื้นความทรงจำแล้วสินะว่าแต่ก่อนเคยทำอะไรไว้

stormgambler

เว้นช่วงจากตอนแรกจบเกือบลืมไปเลย
ผมนี่รอดูนางเอกเลยครับ

skas999

ลายเส้นมันคุ้นๆ อ้อ เรื่องนี้นี่เอง ถือว่าพระเอกทำบุญมาดี น่าจะได้ทั้งบ้านเลย

Napp Napp

อยากมีพี่สาวแบบนี้มั่ง     แต่ดูแล้วไม่น่าจะใช่แค่พี่สาวนะ

l3elievE

บุกขนาดนี้ตั้งแต่เด็กแล้วพระเอกมันหนีไปทำไม

ขอบคุณครับ

ปล งงๆ น้องสาวเป็นใครกันแน่นิ ต่อไปต้องผมดำ (สั้น) แน่นอนเก็บเรียงคิวเลย