ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คลิปเด็ดสามัญประจำเครื่องของผมเองครับ 'จารย์ขา...หนูเจ็บอ่า แสบด้วย โอ๊ยยย ซี้ดด

เริ่มโดย We love you so much, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 02:53:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

เป็นคลิปเก่าตั้งแต่ 3gp แล้วครับ ตั้งแต่มือถือเพิ่งถ่ายวีดีโอได้ใหม่ๆ คลิปนี้อยู่กับคอมฯผมมาตลอด
จะลบก็ลบไม่ลง มันได้อารมณ์มากๆครับ เป็นคลิปเด็ก ม.6 วัย 18 นารีอุบลกับอาจารย์

โหลดเถอะครับ แค่ 10MB เอง ไฟล์นี้ถ้าใช้ IDM โหลดภาพจะแตกกว่าปกตินะครับ (ซึ่งปกติก็แตกอยู่แล้วตามคุณภาพ 3gp) แต่ถ้าโหลดรงจากเว็บฝากไฟล์ ภาพจะไม่แตกมากครับตรงตามต้นฉบับ เพราะมันไม่โดน openload convert file ลดบิทเรทลง   ดาวน์โหลด