ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ผจก.ก็น่ารักใช้ได้ แล้วที่เหลือล่ะ จะรอดหรือจะร่วม
.
ว้าวววว เป็นการนำเสนอที่ดีครับ เหมือนเกมส์เลย มีเนื้อเรื่องต่างๆที่แยกออกไป แล้วกลับเข้ามารวมกัน เยี่ยมมากเลยครับ

ธนิน.วิสั

Theemotionof

ขึ้นหิ้งตำนานโดจินที่ผมอ่านมาเลยครับเรื่องนี้

สตอรี่ไม่ซ้ำซากแถมชวนอ่านต่อ สนุกมากครับซอมบี้เซ็ก ::Bloody::

mairumao

::Fighto::ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้แปลต่อไปนะครับ

game2539

พระเอกคนนี้ค่อยฉลาดหน่อยรู้จักวิธีเอาตัวรอดแถมยังรู้จักใช่ผู้หญิงที่ติดเชื้อให้เป็นประโยชย์เพื่อเป้าหมายของตัวเอง แต่ผู้จัดการก็โหดไม่ใช่ย่อยเล่นจะระเบิดบันไดทิ้ง แต่ว่ามันหาระเบิดมาจากไหนเนี้ยถ้าขนาดมีระเบิดมันน่าจะมีปืนไว้ป้องกันตัวเองด้วยนะแต่ก็ไม่มี

Edit:ชีวิตแม่งโครตดีมีทั้งอำนาจต่อรอง ทั้งชีวิตสุขสบายแถมยังมีอะไรกับใครก็ได้ตามใจชอบอีกสุขกว่านี้คงไม่มีอีกแล้ว

araiwasud11

คุณครูหายไปไหนละครับ 55

สนุกมากครับ รอติดตาม ตอน 3 เลย

Dark-Gaim

อะ ตอนแรกเหมือนจะเป็นคนดีนะนาย
แผนสูงจริงๆ
ผจก ไม่น่าจะรอดละแบบนี้

โม่ยไอดอลนี่ ผมว่า มีหลายคนเป็นงี้แน่นอน อย่าว่าแต่กับไอดอล กับดาราก็น่าจะเยอะ

zwerzyxi

ดูทรงนี่ถ้ามันเกิดขึ้นจริงนี่น่าคิดเหมือนกันว่าเราจะแฮปปี้กับมันจริงรึเปล่านะเนี่ย ว่าแต่ไอดอลนี่จะรอดมั้ยเนี่ยมากันเยอะขนาดนี้

nuttaponzeroza

ผู้จัดการพาซวยเลย 555 ไม่ต้องมีวัคซีนหรอก ปล่อยไว้แบบนี้แหละฟินดี

nuttaponzeroza

edit แค่มีวัคซีน มิงถึงกับได้ทุกอย่างเลยเรอะ 555 เทพเกิน

yopern

จะได้เล่นไอดอลชื่อดังซะด้วย พระเอก(หรือเปล่า) กำลังเบื่อเซ็กซ์พอดี เดียวเข้าไปจัดให้เลยทั้งกลุ่มเลย

edit นี่มันสุดยอดฮาเล็มนะเนี้ยะ อย่างนี้ตายก็ไม่เสียดายแล้ว

Kimotaku Ch

เสร็จตัวเอกทั้งวงแน่ๆ

ทำไมตัวเอกน้ำไม่หมดซักทีฟ่ะ

xtazy

จัดไอดอลซะด้วย ถ้าออกไปจากเกาะไม่ได้แห้งตายอย่างเดียวแน่ๆ

แก็แค้นคนเดียวคงมีอำนาจไม่พอ ให้มันระบาดแล้วรัฐถึงจะเห็นสินะ แต่มันโหดเกินนะ

topppp