ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 10 ประชดและประชัน

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 01, 2019, 08:39:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plzalone1

ทั้งที่ชอบให้เมียมีอะไรกับคนอื่นแต่ก็หึงเค้าพระเอกนี่เอาใจอยากจริงๆเลย

kenwin

ไม่เห็นต้องหึงน้องนาเลย ปล่อยเขาไปเถอะ
ท่าทางจะเอาไว้ไม่อยู่หรอก

waddafux

ส่งประชดแบบแรงๆไป เดาว่านา น่าจะแรงกว่ากลับมาแน่ๆเลย

oraphe

Phoowadol

อ้า......จะอารมณ์ไหนดีหละ. ไอ้หึงนะ มันหึงแน่ แต่ได้ความเสียว มันก็ก่อตัวขึ้นมาคู่ ขนาดแบบนี้. มันเป็นตัวเร่งชัดๆ เอาไงหละ ฝั่งนาเขาไปไกลก่อนแล้ว เซลฟี่. มาอวดอีกต่างหาก ยอมได้เหรอ. เห่อ เอามั่งๆ. พ่อล่อน้องดาว ซะลืมเมียเลยนะครับ อิอิ. เออ.....จะว่าไป แนวคิด สามคนผัวเมีย. เริ่มผุดขึ้นมาในหัวแบบนี้. เห็นที. น่าจะมีความเป็นไปได้นะผมว่า
แต่ไหนๆก็ มาถึงขนาดนี้ละ เพิ่ม น้องดาวขึ้นมาให้ พระเอกอีกคน. ก็น่าจะดีนะ  วันไหน ถึงเวร พี่ภพ.กับณา. ก็ให้ น้องดาว มาอยู่กับพระเอก ก็ได้นะ ผมว่า. วินๆ ดีอะ ::Confident::

sukray ruktum

kjui2519

ถ้าผัวเมียได้ประชดกันแล้วมีหวังเรื่องบานปลายแน่ๆ

Summermay

อ่านไปนานๆชักสงสาร ที่ไปเอาน้องดาวคงเพราะอยากจะลืมเมียชั่วคราว แต่เอาเข้าจริงก็นึกถึงเมียตลอด เมียก็ดูหลงพี่ภพมากๆ มากไปจนควรจะรู้สึกเคืองแหละ โถ เริ่มเองเจ็บเองนะพ่อคุณ

T-maesai

schareon

Kitti Wongsa

น้องดาวจัดให้full option พี่ภพก็จัดพี่นาfull option เหมือนกัน

game smith

ดาวจะทำให้ใจแตกได้สำเร็จแล้วนะนี่
หรือเป็นแผนซ้อนแผน

somsak672

ติดใจครับเรื่องนี้คงต้องซื้ออ่านครับ555

au2000

ตอนนี้แนวประชดประชันกันจริง
สงสัยจะเริ่มมีอารมณ์บ่อจอยกันบ้าง