ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ๋อยม่านรูดกับสาว...

เริ่มโดย Prof.CoreX, มีนาคม 02, 2019, 11:42:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมว69

แล้วน้องขอเพิ่ม แบบพร้อมกันไหม

artty

บ๋อยกูอิจฉามึงจริงๆว่ะ เป็นบ๋อยใครว่าไม่ดีวะ

artty

อ้างจาก: Prof.CoreX เมื่อ มีนาคม 02, 2019, 11:42:04 หลังเที่ยง
คืนหนึ่งมีเสียงหวานๆของสาวคนหนึ่งโทรมาบอกอยากดื่มไปเย็ดไปด้วย
สาวคนนี้อายุ20ปลายๆครับ ที่สำคัญถ้าเธอดื่มจนเริ่มเมาๆแล้วเรียกได้ว่ายอมทุกอย่างเลย ขออะไรแทบไม่เคยปฏิเสธ

พอเจอกันวันนี้เธอใส่รองเท้าส้นสูงรัดข้อ ที่สำคัญเธอถุกเปียสองข้างแบบพจมานและใส่แว่น
เราตัดสินใจซื้อเบียร์แล้วไปเปิดห้องกันเลย
พอมาถึงเราก็จิบเบียร์ไปพูดคุยไป ผมก็ปลดเสื้อผ้าใส่แต่ผ้าเชดตัวไปนั้งเบียดๆ
ผมก็ปลดเสื้อผ้าใส่แต่ผ้าเชดตัวไปนั้งเบียดๆ ค่อยๆพรมจูบหลังเธอไซร์คอเธอไปเรื่อย เธอก็ยังเขินๆแต่ก็เอามือมันจับของผมจากด้านนอกผ้าเช็ดตัว แล้วก็ทำเหมือนสาวๆหลายคนที่พูดถึงขนาดของมันว่าใหญ่มาก
ผมแซวไปว่าใหญ่ยังไงก็เข้าไปได้ เธอยิ้มแล้วบอกว่าน้ำเธอเยอะเลยแบบนี้ ผมต้องพิสูจน์ด้วยการเอามือไปล้วงใต้ชุดของเธอ พอแตะที่หีเลยรู้ได้เลยว่าเธอพูดจริงสุดๆ น้ำหีเธอเยอะมากๆ ผมเอานิ้วคลึงๆร่องหีเธอเล็กน้อย พอเอามือออกมาน้ำหีเธอก็ติดปลายนิ้วมาด้วย ผมเลยเอาไปจ่อปากเธอ

เธอก็รู้งานอมปลายนิ้วผมที่มีน้ำหีเธออย่างว่าง่าย ผมเลยค่อยๆดึงน้ิวผมให้เธอตามมาจนใกล้ควย เหมือนเธอรู้งาน เธอก็ปลดผ้าเช็ดตัวผมออกแล้วพูดถึงควยผมอีกครั้ง
เธอเอนโน้มตัวมาเลียมันนิดหน่อย ก่อนที่จะค่อยๆเปลี่ยนท่ามาเป็นนั้งยองๆแล้วดึงชุดตัวเองลงให้เห็นแต่นมออกมา
พอเธอนั้งยองๆได้ถนัด เธอก็ถอดแว่นออกพร้อมปล่อยเปียให้ผมสยายออกเหมือนกันแปลงร่างจากสาวน้อยกลายเป็นนักล่า

ซึ่งก็เป็นตามนั้นเลยเพราะเธอเอามือคว้าควยผมลูบๆมัน ก่อนที่จะถุยน้ำลายใส่ แล้วลูบน้ำลายเธอให้ทั่วควยผม พร้อมชักมัน จนเห็นได้ว่าควยมันไปด้วยน้ำลาย
แล้วเธอก็อมมันเข้าไปเต็มที่ บอกได้เลยว่าเธออมเก่งมาก แถมพยายามจะอมเข้าไปลึกๆด้วย จนบางที่มีสำลักนิดหน่อย เหมือนเธออยากสนุกกับควยผมด้วยปากอีก แล้วเธอก็เอาเบียร์มราดควยผม แล้วเธอก็ทั้งอมดูดเลียอย่างเต็มที่ไปเอานิ้วเขี่ยหีตัวเองไปด้วย

ไม่นานเธอก็ถามผมว่าเงี่ยนยัง อยากเย็ดเธอยัง เธอเงี่ยนแล้ว เราเลยพากันไปที่เตียง
เธอก็ถอดชุดออกแต่ไม่ถอดรองเท้าออก ใส่ส้นสูงขึ้นเตียงเลย ผมคว้าถุงใส่ได้เรียบร้อย เธอก็เอาควยผมไปอมอีก
ก่อนที่ผมจะนอนหงายให้เธอขึ้นขย่ม เธอก็ทั้งขย่มทั้งบดอย่างเมามัน จากนั้นเราก็เปลี่ยนท่าเป็นเบสิคกันบ้าง
ผมจับเธอเย็ดท่าเบสิค เธอก็ร้องดังพอควรเลย แถมบอกว่าเธอเงี่ยน เย็ดมาแรงๆเลย ผมก็เลยใส่แรงๆให้ จนเธอร้องFUCK!ออกมาเลย
กระแทกควยใส่หีเธอเต็มแรงซักพัก เธอก็แอ่นหีเข้ามารับควยเข้าไปอีก จนน้ำหีเธอพุ่งออกมา เลอะเต็มที่นอนเป็นดวงใหญ่ๆเลย แถมพุ่งออกมา2ทีในระยะห่างกันไม่มากด้วย แปลว่าเธอเสร็จไปแล้ว

พอจะอีกยก เราชวนกันไปจัดที่ไหนพอดูออกเปล่าครับ

ใช่ครับ นอกห้องม่านรูด(ดูฉากด้านหลังซิครับ) น้องก้ตอบตกลงอย่างว่าง่ายตามผมมาเปิดประตูหน้าห้องกันแล้วน้องก็นั้งยองๆ แหนหน้าอ้าปากรอน้ำควยผม
ผมก็สาวควยให้น้ำแตกออกมาราดใส่หน้าน้องเขา น้องก็ร้องให้ผมแตกเลย เอาควยถูหน้า ฟาดหน้าน้องที ขอน้ำควยหน่อย
ไม่นานผมน้ำควยผมก็แตกราดใส่หน้าน้องเต็มไปหมด บางส่วนที่เข้าปากน้องก็กินไป ตรงไหนเลอะหน้า ก็เอาควยไปถูละเลงๆ
พอแตกเสร็จ น้องคว้าควยผมเลย และจับมันสาว จับรูดให้น้ำควยที่อยู่ในท่อผมออกมาให้หมด เสียวสุดๆเลยโดนแบบนั้น

พอน้ำควยผมหมด น้องบอกขอเบียร์หน่อย แต่เราดื่มกันจนหมดแล้ว ผมเลยบอกต้องสั่งใหม่
แต่ก็นึกอะไรสนุกๆออกเลยลองท้าให้น้องเป็นคนสั่งเอง โดยให้เดินไปเรียกบ๋อยตรงช่องว่างของม่านในสภาพแบบนั้น โดยผมจะไปรอด้านใน
อย่างที่บอกครับ น้องคนนี้ถ้าเมาแล้วอะไรก็กล้า น้องมันก็เลยยอมเล่นด้วย
ผมเลยเดินไปหยิบเงินให้น้อง แล้วบอกให้น้องให้ทิปบ๋อยไปเลย ถ้าบ๋อยกล้ามารินเบียร์ให้น้องกินในห้อง น้องก็ยิ้มแล้วไม่พูดอะไรต่หยิบเงินไป แล้วปิดประตูไปนั้งรอดูว่าน้องจะทำไงในห้อง

ซักพักน้องก็เปิดประตูเขามาพร้อมกลับบ๋อย น้องเดินนำบ๋อยที่มือเบียร์ในมือมา
จากนั้นก็ใหบ๋อยรินเบียร์ให้กิน

ผมบอกไปหรือยังครับว่าสาวคนนี้เป็นดีเทลยานะครับ ค่าคอมเดือนๆหลายหมื่นเลย

แต่ตอนนี้กำลังแก้ผ้าต่อหน้าบ๋อยโรงแรมม่านรูด
ผมเลยถามสาวว่า ให้บ๋อยจับนมได้เปล่า เธอก็ตอบมาด้วยเอาการเมาๆเงี่ยนๆว่าได้
ผมส่งสัญญานให้บ๋อยจับได้เลย บ๋อยก้ลูบนม จับนม เธอก็ท่าทางเสี่ยวมาก แอ่นให้จับแบบไม่มีบิดหนีหรือเขินอะไรเลย
ผมเลยบอกไปอีกว่าเลียนมดูดนมให้น้องเขาหน่อยซิ ทันทีที่สินเสียงบ๋อยก็จัดการตามนั้น
เห็นท่าทางเธอยอมแบบนี้ เลยให้บ๋อยควักควยออกมาให้สาวจับเล่น บ๋อยก็จัดการปลดกางเกงดึงควยออกมาทันที
แต่สาวไม่แค่จับเปล่า ยังเอาไปดูดเล่นด้วย บ๋อยเจอแบบนั้นคงเสียวเลย ร้องครางมาเชียว(ไม่แปลกเลยเพราะน้องดูดควยเก่งมาก)
จะให้บ๋อยโดนดูดควยอย่างเดียวก็จะหาว่าเอาเปรียบน้องสาวเดี่ยว ที่หีจะไม่โดนเลีย ผมเลยอนุญาตให้บ๋อยเลียหีน้องเขาได้ บ๋อยก็จัดการยกขาน้องขึ้นแล้วเลียแบบดูน่าอร่อยเลย

(ถ่ายย้อนแสงมาเลยเห็นครื่องแบบบ๋อยไม่ชัดเท่าไร แต่น่าจะดูออกกันนะครับ)

ถึงจุดนี้แล้วน้องสาวท่าทางจะยอมหมดแล้ว ผมเลยถามไปว่าให้บ๋อยเย็ดนะ
น้องก็ตอบมาแบบครางๆ เสียงในผ้าที่เอามาปิดหน้าว่า อือๆ
ส่งถุงยางให้บ๋อยใส่เรียบร้อยแล้ว เอาควยยัดใส่หีน้องเลย

จากนั้นบ๋อยก็จัดการซอยควยใส่หีน้องแบบไม่เกรงใจเลย เพราะน้องชอบให้แรงๆอยู่แล้ว
บ๋อยเย็ดสลับเอาควยออกมาแล้วเลียหีน้องไปด้วย น้องก็แอ่นหีให้ตลดไม่มีหลบเลย

อ่อ เห็นคราบน้ำหีน้องที่แตกเป็นดวงบนผ่าปูใช่เปล่าครั้บ นั้นน้ำหีน้องนะครับ ไม่ใช่เหงื่อ

บ๋อยก็ทำแบบนี้ เย็ดสลับเลียไปเรื่อยๆ จนน้องบอกพอแล้วๆ
น้องเลยบอกให้บ๋อยเร่งให้เสร็จ ร้องขอน้ำควย บ๋อยเลยใส่เต็มที่เลย ก่อนที่จะดึงออกมาแล้วเอาน้ำควยราดใส่หน้าน้องเลย
เสร็จน้องก้เอาควยบ๋อยมาดูดจนน้ำควยบ๋อยหมดเลย แล้วก็เอาควยมาละเลงน้ำควยบนหน้าอีกที
แล้วสาวก้หยิบเงินให้น้องไปเล็กน้อยบอกเย็ดสะใจดีให้ค่าน้ำควย

เป็นไงครับสาวดีเทลใจกล้าให้บ๋อยม่านรูดเย็ดคนนี้
ถ้ามีคอมเม้นต์ดีๆเยอะ มีงานถัดไปมาแน่นอนครับ

ปล. คลิปต่างๆที่หายไปว่างๆจะทยอยลงให้นะครับ มันถูกเว็ปฝากไฟล์ลบ
ใครอยากดูแบบไม่ต้องกลัวจะพลาด ไหล์ไม่ถูกลบแน่ ไปกดFOLLOWผมได้ที่
https://twitter.com/ProfCoreX

AssSin01

axon13

เล่าเรื่องพร้อมภาพประกอบได้เด็ดมากคับ

ngvgas

บ๋อยได้โชคสามชั้นไปเลย จับ ดูด เสียบ

Adamw

pasta

อยากไปสมัครเป็นบ๋อยเลย โชคดีจริง ::Bloody::

biologer

อิจฉาไอ้บ๋อยนี่เว้ยยย แม่งงง ได้เย็ดเฉยยยย โชคดีชิบ ดูหุ่นแล้วเด็ดชิบหาย อยากบ้างจริงๆๆๆ
+++--------- Coming Soon ---------+++

Nave Hunt

chatjane4234

ทิปก็ได้เสียวก็ได้ โชคดีอะไรขนาดนี้น้องบ๋อย

unknow89

ช่างเป็นบ๋อยที่โชคมากเลยครับ

Xcfff

ayakasan