ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง (อัตชีวประวัติ)

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 03, 2019, 03:07:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manu111

jo2515

โจน่าจะได้สาวหลายคนที่เกริ่นมาก็มากแล้วไหวไหม

ชาญวุฒิ เนระภูสี

number6

ไอเราก็คิดว่าจะได้น้าฝ้ายเป็นครูสอนวิชาซะแล้ว แต่ดันพลิกผันมาซะไกลแล้วพระเอกดันแผนสูงซะด้วยสงสัยจะไปได้รุ่งทางนี้

beerrescue

นายโจเก็บประสบการณ์ตั้งแต่เด็กผมว่าเก่งสุดยอดแน่เลย
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

winnythepooh

โจจะไปแอบดูน้องจิ๊กแทนลุงม่วงมั้ยเนี่ย

Yamyam99

dodozzee

ต้องติดตามเรื่องนี้เลย รอดูส่าจะมาแนวไหนเนี่ย

MAC

แหมน้องนี้เจ้าเลห์ไม่เบานะเจ้าแผนการเสียด้วย ::Grimace::

tidtook

แค่เริ่มต้น ตัวละคร เด็ดๆตั้ง 5 คน เส้นทางของพระเอกจะเป็นยังไง  น่าติดตามครับ
ตอนนี้แค่จะกันลุงม่วงยังไงออกจากห้องน้ำ ก็ลุ้นแล้วครับ

alasangel

รวมหลายเหตุการณ์ไว้ในตอนเดียวเลยสินะครับ

kupong

ประสบการณ์วัยเด็กมันจำฝังใจด้วย

aaa01

ขอบคุณมากครับ แผนสูงครับลอลุงม่วงปะจะได้ดูเอง

chumnan.sermsukmaitri