ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsu อาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน4 By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 03, 2019, 08:30:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

จบแบบนี้ก็ดีนะ เขิลๆดี

55555 เป็นพระเอกก็คงเครียดอยู่หรอกนะ ว่าแต่น้องอาจารย์ เลิกตื้อไปแล้วหรอ หรือจะจบ แบบนี้จริง?

ddcc

จบแล้วหรอเนี่ย ว่าแต่พระเอกนี่ตอบแรกชอบเพื่อนนร.ไม่ใช่หรอเห้ยย เอาตัวนั้นกลับมาก๊อนนนน อาจารย์ก็ง้องแง้งเป็นเด็กเลยวุ้ย
ลืมตอบ ผมว่าเรื่องนี้สุดท้ายพระเอกกับอาจารย์แต่งงานกันแฮปปี้ตามปกตอนนี้มั้ง55
เพื่อนในห้องนี่แม่นกันสุดๆ5555 ก็จะว่าจบแบบแฮปปี้ก็คงแฮปปี้ละมั้ง แต่ผมไม่แฮปปี้เลย ::Crying::

munkza

คิโนชิตะเอ้ยยย อนาคตของเอ็งคือเป็นผัวอาจารย์สองพี่น้องไง แหม่คิดมากไปได้

igodzini

น่าจะจบแบบที่พระเอกได้อยู๋กับอาจารย์ทั้ง 2 คน
นึกว่าจะอยู่กัน 3 คนสะอีกน้องสาว หายไปไหนแล้วอ่าาา

Demon-Wolf

ตอบ จบลงที่ครูเลิกกับผัวมาหาพระเอกบวกน้องสาวครูอีกคนด้วย ::HeyHey::

ว่าแล้วต้องเลิกกับผัวเก่ามาหาเด็ก แต่นี้ถึงกับขอแต่งงานเองนะถ้าจะหลงเอามาก

siwapol55

สุดท้ายมาจบกับอาจารย์จริงๆด้วย
ตอนก่อนเอาน้องสาวมาหลอกล่อ
ขอบคุณมากครับ
ชีวิตพระเอกกับอาจารย์จบสมบรูณ์ดีจริง น่ายินดี

hirozz080

Phoowadol

เพิ่งรู้ว่าอาจารย์เลิกกับผัวนางไปละ เอาพระเอกมาอยู่ด้วยแบบนี้สมใจนางแล้วสิเราะ ว่าแต่นางเล่นตำหนิพระเอกแบบนี้ เล่นเอาหงอเลยอะ. แต่เอาเถอะยังไงๆผมกุว่าทั้งสองน่าจะไปด้วยกันได้ตลอดรอดฝั่งแหละ ::Confident::  มาขาดนี้แล้วนี่
  Edit โห มีถอดแว่นให้เราดูด้วย สวยไปอีกแบบนะเนี่ย แต่ว่าผมชอบแบบใส่แว่นมากกว่านะ อิอิ เอ่อเรียกมาม๊าด้วยเหรอ. เห่อๆ. ต่อนี้ไปไม่ต้องปิดบังแล้วสินะ. ยินดีด้วยจร้า

hanebahay

srzce

หย่าผัวแล้ว ตอนจบคงอยู่ด้วยกัน
Edit อาจารย์มีการขอแต่งงานด้วย จบดี แต่คนน้องไม่ออกมาเลย

Flowswitch

อ้าวงง น้องสาวไม่มีบทแล้วหรอ โนววว  อย่างงี้ก็คงจบ happy ending แล้วแหละเลิกกับสามีแล้วก็แต่งงานกับพระเอกมีลูก น่าจะประมาณนี้

หูยเป๊ะเดาถูกเรื่องแรกเลย (แหงละปูมาตั้ง3ตอนละ55)

ต. เติ้ล

คิโนชิตะ กังวลเกินเหตุไปแล้ว แต่ดูยังไงก็น่าจะผ่านไปได้ ว่าแต่น้องสาวจารย์หายไปไหน

akexonly

เดาว่าพระเอกไม่อยากเรียนจบ อยากอยู่กับคุณครูต่อ

infinityex

จะใส่เป้าหมายว่าเป็นสามีอาจารย์ก็กระไรๆอยู่เลย ไม่รู้จะเขียนไรป่าว แต่น่าจะจบแบบเเฮปปี้ฝุดๆ

อ้าวเหวอไปสิ ก็เรียนจบละนิ นึกว่าแม่สาวที่พระเอกชอบจะได้ซักรอบก็ไม่ได้แหะ

patipat100

อิจฉาพระเอกเรียนจบได้ทั้งเกรด ได้ทั้งครู

เรียนจบได้งานเลย เป็นพ่อบ้านที่น่าอิจฉาที่สุด