ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาปี1กับ2แท่ง

เริ่มโดย Prof.CoreX, มีนาคม 05, 2019, 10:03:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

felomon02

โห แค่ปีหนึ่ง แต่อยากโดนลุม แรงเฟร่อ จัดไปหนักๆเลยครับท่าน เอาให้หายอยาก

sim2000

เจอดับเบิ้ลแอทแทค หายเครียดกันไป
หรือว่าเครียดกว่าเดิมหว่า เจอของใหญ่

teenee4you

แบบนี้กลับไปสอบผ่านแน่ลย มีติวเตอร์ดีขนาดนี้

attawit2524

ถึงกับขอ2กันเลยเหรอน้อง ขนาดปีแรกนะเนี่ยกว่าจะจบ หนทางยังยาวไกล ::Horror::

Phatsakorn Kamkom

ปี1ยังยับขนาดนี้ปี4รีเเพร์ได้เลยนะนั้น

neung_cm

ปีหนึ่งดูช่วงล่างปริญญาโทนะครับ

gipsyman

เจอที 2 แถมใหญ่อีกด้วยคงหายเครียดไปแยะ

cd13579

แล้วจารย์ให้เพิ่มไปกี่คะแนนละครับคนนี้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

chatjane4234

น้องเขาคงหิวมากกว่า มาถึงไม่พูดมาก เจ็บคอ กินเลยละกัน

louis1524

ปี1ยังเครียดขนาดนี้
ปี4จะขนาดไหน... ::DookDig::

rotary

ดูน้องท่าทางจะเครียดไม่มีรีรอไม่มีอินโทเลย

otsubasa-k

ขอสองเลยรี

ท่าทางจะเครียดจัด

แบบนี้ สบายตัวไปหลายวันแน่ๆหนู

Boss`

ไม่มีรีรอ ประสบการณ์โชกโชนแน่นอนครับ

123non